Longblue9x 0968231191 lừa đảo bán iphone trên otofun

Trạng thái
Thớt đang đóng

Xichlogo

Xe tải
Tóm lại bỏ kinh doanh trên mạng ra ngoài đời bán buôn thôi
Haha bán ở nhà còn ko tốn tiền thuê cửa hàng,nhân viên mà còn ko nên hồn nữa là...ra ngoài nhoằng cái hết 1 tháng,nhoằng cái lương nhân viên.....khó nhằn lắm chứ có phải vừa đâu mà đòi nghỉ kd online về mở ch riêng ^^
Tâm sự của 1 người kd quần áo đã phá sản cụ ợ

Vuxuankien

Xe buýt
Mất đôi ba năm và chỉ đứng sau. Một thằng mất tiền, một thằng mất thời gian. Chẳng ra cái con kẹt gì cụ ạ.
Ca này khó. Âu cũng là bài học. Nếu cụ tiếp xúc với cậu Long này cụ sẽ hiểu. Cách đây vài năm, qua diễn đàn tinh tế em có biết chú em này. Dẫn đứa bạn đến mua đt, đúng lúc 2 mẹ con chú ý " ca nhạc" bọn em về luôn. Ngay đến mẹ còn không có sự tôn trọng thử hỏi sẽ tôn trọng ai

Xichlogo

Xe tải
Ca này khó. Âu cũng là bài học. Nếu cụ tiếp xúc với cậu Long này cụ sẽ hiểu. Cách đây vài năm, qua diễn đàn tinh tế em có biết chú em này. Dẫn đứa bạn đến mua đt, đúng lúc 2 mẹ con chú ý " ca nhạc" bọn em về luôn. Ngay đến mẹ còn không có sự tôn trọng thử hỏi sẽ tôn trọng ai
Trước chú này nhận đi test free cùng anh em nào có nhu cầu mua dt mà ko có hiểu biết nữa chứ....thực sự ra mà nói nếu sự thật đúng là như vậy thì ở xã hội như hiện nay là quá hiếm,quá tốt.....nhưng mà t đặt câu hỏi nếu cứ nhong nhong đi cùng người ta khắp Hà Nội test free thì lấy gì mà sống ạ.....mất thời gian,công sức mà ko có mục đích thì quả thật khó hiểu ạ....bác nào giải thích giúp e câu hỏi với ^^ e thì chả tin có người tốt vậy đâu ạ....haha liệu có mục đích phía sau không nhỉ...haha

Vuxuankien

Xe buýt
Trước chú này nhận đi test free cùng anh em nào có nhu cầu mua dt mà ko có hiểu biết nữa chứ....thực sự ra mà nói nếu sự thật đúng là như vậy thì ở xã hội như hiện nay là quá hiếm,quá tốt.....nhưng mà t đặt câu hỏi nếu cứ nhong nhong đi cùng người ta khắp Hà Nội test free thì lấy gì mà sống ạ.....mất thời gian,công sức mà ko có mục đích thì quả thật khó hiểu ạ....bác nào giải thích giúp e câu hỏi với ^^ e thì chả tin có người tốt vậy đâu ạ....haha liệu có mục đích phía sau không nhỉ...haha
Vâng. Có mục đích hết đấy cụ ạ. Cụ chịu khó google xem cách chú em này làm việc nhé. Test xong ngửa tay xin tiền xăng xe. Khi có người phản ánh thì bảo xe chạy bằng nước à??
Nói chung em dị ứng với thái độ làm việc của chú em này. Có thể thành công đến quá nhanh nên bản chất van đầu đã bị thay đổi ?

otothanglong

Xe điện
Chuẩn là như vậy, có ăn được thì cũng phải mất rất rất nhiều tiền mới trôi, thời buổi này hơi tý trẻ trâu lại doạ dẫm, các cháu nó nông nổi quá!
Thùng rỗng kêu to mà cụ, em thật đố. Thằng muốn chén thật éo ai nó la làng lên tôi sắp chén thằng này, mà ông Long xanh này cũng dại lắm, giờ người kia tự nhiên bị sao thì xxx rờ đầu ông Long xanh này chít. Rõ ràng anh có đe doạ.

muoibaconcho

Xe điện
Min mod dùng kỹ thuật chắc biết là âm binh của ông nào ngay.

Loại mượn đao giết người này mới là tanh con bà tưởi này. Bẩn hơn mứt.
Chả thằng nào ngây ngô mà dùng 2 nick trên 1 IP đâu ạ. 1 cái nó vào bằng cáp quang, 1 cái nó vào bằng 3g thì có mà kỹ thuật vào mắt.

giahuy156

Xe buýt
Em đã đc trải nghiệm khoảng 5 cái điện thoại của các gian hàng kdcn trên of và rút ra kinh nghiệm là *** bao giờ thèm ngó vào cái gian hàng điện thoại trên này nữa. Mua cái nào cũng lỗi ko cái này thì cái kia. Lúc bán thì ngọt như mía, bán xong thì phủi mít ngay đc

otothanglong

Xe điện
Em đã đc trải nghiệm khoảng 5 cái điện thoại của các gian hàng kdcn trên of và rút ra kinh nghiệm là *** bao giờ thèm ngó vào cái gian hàng điện thoại trên này nữa. Mua cái nào cũng lỗi ko cái này thì cái kia. Lúc bán thì ngọt như mía, bán xong thì phủi mít ngay đc
Sao các cụ cứ thích mua đt cũ nhỉ, em thì cứ mới tiền tới đâu mua tới đó đủ xài. Nhưng phải mới 100%, đồ điện tử em kị mua cũ lắm chưa bao giờ để tránh rắc rối

Trutien

Xe điện
Số 2 Ngách 23 ,Ngõ 157 Pháo Đài Láng / Hà Nội
Website
onetechpro.vn
Sao các cụ cứ thích mua đt cũ nhỉ, em thì cứ mới tiền tới đâu mua tới đó đủ xài. Nhưng phải mới 100%, đồ điện tử em kị mua cũ lắm chưa bao giờ để tránh rắc rối
thích rẻ thích đẹp thì phải tìm mua cũ thôi cụ.

AMG GLC

Xe tải
Lấy kinh nghiệm, giao lưu, học hỏi làm bàn đạp lên thương gia ạ.

otothanglong

Xe điện

lenprincess

Xe tải
EM thì cứ phải nghe 2 chiều đã. Có một điều không thích lắm:
1. Cụ chủ xài nick clone
2. Cụ chủ dùng hơn 1 tháng rồi mới gặp ovấn đề, mà lại là sản phẩm điện tử ( Sợ trục trặc do khách quan).
3. nick cụ longblue9x nghe em cũng chẳng thiện cảm lắm, chắc tại chữ 9X ( quan điểm cá nhân) nên em cũng chẳng mua hàng bao giờ :))
E đồng quan điểm cụ

lionking1884

Xe tải
Em cũng chẳng biết nói sao nữa. Sự thật em cũng mua 1 em 5s của ông này. Chuyện thì cũ giờ mới kể. Máy em mua lúc đấy nó đang còn hot tháng 6 hay 7/2015. Máy 5s 32g. Giá thì cũng chật 8tr6 cả đồ là 8tr9. Mua xong 1 thời gian thằng em nó bảo anh ơi máy ảnh bị thầy màn rùi. Nhìn cái màn hồng hồng của ông ah là bít. Đau khổ cái thân em, một thời gian ngắn nữ em 5s của em die lun màn. Híc

Xichlogo

Xe tải
Lấy kinh nghiệm, giao lưu, học hỏi làm bàn đạp lên thương gia ạ.
Đấy chỉ là 1 trog rất nhiều lý do thôi ạ....haha thế cụ đã gặp thợ xe quen với ông bán xe bao giờ chưa ^^ trong trường hợp 2 ông đấy làm việc v nhau thì ai là người thiệt...e chỉ ví dụ vậy thôi cụ tự hiểu nốt nhé....chứ e là dân lành,e ko dám nói nữa ko lại có người đòi đến nhà e ạ

Xichlogo

Xe tải
Em cũng chẳng biết nói sao nữa. Sự thật em cũng mua 1 em 5s của ông này. Chuyện thì cũ giờ mới kể. Máy em mua lúc đấy nó đang còn hot tháng 6 hay 7/2015. Máy 5s 32g. Giá thì cũng chật 8tr6 cả đồ là 8tr9. Mua xong 1 thời gian thằng em nó bảo anh ơi máy ảnh bị thầy màn rùi. Nhìn cái màn hồng hồng của ông ah là bít. Đau khổ cái thân em, một thời gian ngắn nữ em 5s của em die lun màn. Híc
Trog trường hợp này cụ nên hẹn ra 1 cửa hàng trung gian ko phải chỉ định của thợ check ok thì giao dịch....vàng thật ko sợ lửa nếu bác nào đồng ý kiểu này thì giao dịch,không đồng ý thì chia tay nhau từ đây thôi...có gì khó đâu...máy thay màn mở ra nhìn là dễ nhất vì nó sẽ bị lem keo ra ^^

otothanglong

Xe điện
E cũng hay mua hàng trên of nhưng giờ cũng sợ, mua thì mua nhưng phải ae đã quen thì mới dám thôi
Nói thật vào Of lâu rồi nhưng em toàn đọc thôi, nhiều lúc phì cười với nhiều cụ mợ rất chi là thần thánh hoá of, cứ nghĩ mình mua của nó nếu nó linh tinh mình sẽ làm 1 bài cho nó chết, nên yên tâm mua hàng. Đen gặp phải thằng mặt dày nó lừa cho thì có viết ngàn bài nó cũng chẳng sợ, tôn hành giả mất thì có giả hành tôn, chắc các cụ ngộ đó chưa xem tây du ký :)

Lthanhthe5s

Xe tải
Nói thật vào Of lâu rồi nhưng em toàn đọc thôi, nhiều lúc phì cười với nhiều cụ mợ rất chi là thần thánh hoá of, cứ nghĩ mình mua của nó nếu nó linh tinh mình sẽ làm 1 bài cho nó chết, nên yên tâm mua hàng. Đen gặp phải thằng mặt dày nó lừa cho thì có viết ngàn bài nó cũng chẳng sợ, tôn hành giả mất thì có giả hành tôn, chắc các cụ ngộ đó chưa xem tây du ký :)
Sống phải có niềm tin chứ cụ?

Trạng thái
Thớt đang đóng