Lựa chọn giữa SH và spacy

free-man F.E

Xe tải
mua SH đi mợ,nếu v ko đi được cứ alo em đến đèo mợ đi,mợ yên tâm em có kinh nghiệm đi SH mấy năm nay roài:)):)):))

Pitt

Xe điện
Đàn bà chính hiệu thì cứ Sờ pây mà đi bạn ạ. SH làm giề. Vừa to, vừa nặng. Chỉ để đàn ông thôi.

Bọn bán xe nó hay luyên thuyên lắm đấy. Bạn cứ ra Phố Huế mà mua. Thích con nào lấy con đấy. Đừng tin:
- Xe ba cục, hai cục ( cái này vớ vẩn nhất)
- Đời trước, đời sau...
- Cửa sổ...
- ....linh tinh.
*** tất cả "hỏa mù" đấy là chiêu bán hàng của nó thôi.. Còn giá thì khỏi phải đi khảo giá. Chúng nó liên kết chặt với nhau lắm đấy. Mua chỗ nào cũng thế thôi.

Xe nhập về chỉ cần kiểm tra giấy tờ Hải Quan thôi. Mà chúng nó cũng chẳng thèm tháo thọt gì đâu... Dân mình cứ suy luận lung tung.

Nhà em rước em sờ pây cách đây 5 tháng. Chạy em ro. Chẳng thấy sao. Thằng bán hàng nó gạ em lấy loại o có cửa sổ em chả thèm. Cứ loại mới anh dùng.:21:

PimpMyRide89

Xe tăng
Khu 5- Trưng Vương - TP Uông Bí - Quảng Ninh
có nhiều tiền rồi thì thích xe nào thì mua xe nấy thôi mợ ạ, như bác Pitt tư vấn đấy e thấy rất hay, đa nghi nhiều quá lại ko mua được xe tốt, chợ xe máy Phố Huế nổi tiếng cả nước về chất lượng, các bác mà cứ đa nghi thế này thì chả lẽ tỉnh khác toàn xe đểu à.

tóm lại mợ cảm thấy đi xe nào phù hợp với mình nhất thì mua + kinh nghiệm của cụ Pitt kia kìa = mua được chiếc xe tốt phục vụ mình.

Cá Ngão

Xe hơi
@ Bác Pitt mua xe đâu thế ạ. Cho em xin cái địa chỉ mới :D

Chi Chi

Xe điện
sh đi bác, spacy bi giờ ai đi nữa
ai bảo cụ thế (y)
người ta đi ầm ầm
mà xe này lâu lắm rồi có xuống giá đâu
nó chẳng lỗi bao giờ
Lùn + thừa tiền = Spacy
Cao + Lắm tiền = SH/PS
Lùn/Cao + Ít tiền = nhiều lựa chọn (b)

Bản thân em thì thấy giá SH/PS vô lý 1 thì giá xe Spacy vô lý 10. Rất vớ vẩn.
Em k đồng ý với cụ này
mua Spacy có j là thừa tiền?
em thấy đi Spacy sướng nhất trong tất cả các loại xe ga
SH đi k êm bằng :)
Spacy đi êm, khoẻ, mợ nhỏ nhắn thì đi đẹp :)

sonson

Xe tải
ai bảo cụ thế (y)
người ta đi ầm ầm
mà xe này lâu lắm rồi có xuống giá đâu
nó chẳng lỗi bao giờ

Em k đồng ý với cụ này
mua Spacy có j là thừa tiền?
em thấy đi Spacy sướng nhất trong tất cả các loại xe ga
SH đi k êm bằng :)
Spacy đi êm, khoẻ, mợ nhỏ nhắn thì đi đẹp :)
phụ nữ cứ spacy mà đi là hợp nhất
SH là dòng xe thời trang nhưng to và nặng phụ nữ đi không hợp
@chi chi: chữ ký đẹp quá (l) :)):))

Cá Ngão

Xe hơi
Ôi dời ơi. Hôm nay đi hỏi lại các chỗ. Spacy 3 cục lại tăng thêm 300$ nữa là 6200$ hu hu hu

chabelita

Xe buýt
Em nói thật nhé ! Mợ Cá Ngão đã có 4b rồi thì mua làm gì SH mới cả Spacy??? Cứ 4b mà đi cho nó "đẹp da, mát thịt" Em khuyên gấu nhà Em đi 4b ko được nên mới phải mua Spacy :102: chứ đường HN bây giờ đi 2b về việc đầu tiên khi vào nhà là,.,..,tắm. Còn vạn bất đắc dĩ ko đi được 4b thì mợ cứ làm cái xeôm, mà mợ còn alone thì tuyển xeôm là nhất cử lưỡng tiện :21:
PS: Lần off tới của KMC mợ cứ mạnh dạn tham gia nhé! Mợ ngại lái xa thì Bác chủ tịch sẽ cử người qua rước mợ (l)

Cá Ngão

Xe hơi
Em nói thật nhé ! Mợ Cá Ngão đã có 4b rồi thì mua làm gì SH mới cả Spacy??? Cứ 4b mà đi cho nó "đẹp da, mát thịt" Em khuyên gấu nhà Em đi 4b ko được nên mới phải mua Spacy chứ đường HN bây giờ đi 2b về việc đầu tiên khi vào nhà là,.,..,tắm. Còn vạn bất đắc dĩ ko đi được 4b thì mợ cứ làm cái xeôm, mà mợ còn alone thì tuyển xeôm là nhất cử lưỡng tiện

PS: Lần off tới của KMC mợ cứ mạnh dạn tham gia nhé! Mợ ngại lái xa thì Bác chủ tịch sẽ cử người qua rước mợ
Nhưng bác ơi. Đường xá VN bác biết rồi đấy. Có phải lúc nào cũng đi 4b là tiện đâu. Lúc đỗ dừng rắc rối lắm. Mà chui vào ngõ cũng ko được. Dù sao vẫn phải tậu thêm cái 2 bánh nữa. Chứ 2b giờ của em đi cũng lâu lâu rùi.
Mà công nhận đen thật . Đúng lúc đi mua thì lại gặp cơn sốt ảo và phải lựa chọn giữa 2 loại nữa mới mệt
P/s: Cảm ơn bác đã nhắc nhở em :D

Chỉnh sửa cuối:

spyder911

Xe tải
7400 obama cho spacy thật ko thể tin nổi, bằng 3 xe ô tô Tata :77::77:

Pitt

Xe điện
@ Bác Pitt mua xe đâu thế ạ. Cho em xin cái địa chỉ mới :D
Cửa hàng ở phố Huế- Cuối đường Thái Phiên ạ. Lúc đó em mua có 5400 obama thôi. Cụ nhớ cứ màu trắng mà phang.
- CH nó không bán được màu nâu nên nó hay gạ lắm.:69:
- Nên dùng đô mà mua. Cấm mang tiền Việt. Chúng nó quy đổi vớ vẩn lắm. Bao giờ cũng cao hơn chỗ Hà Trung

Kingpin

[Tịch thu bằng lái]
7400 obama cho spacy thật ko thể tin nổi, bằng 3 xe ô tô Tata :77::77:
bác làm nhập xe mà không tínhd duọc cái TATA vào Vn giá nó là bao nhiu ợ ??
ở ngoài thfi điên mà mua cái SH 7400
ở VN thì em đố bác mua đuọc 1 cái TATA giá 2500

Cá Ngão

Xe hơi
Xe Tata là cái xe gì vậy ạ? Em cũng chả biết luôn
Bạn em vừa ở Nhật về bảo. Thực ra nhà máy sx Spacy sang VN nó nghỉ khoảng 3 tháng ko làm. Chắc nghỉ đông xuân hay hè gì đó thôi. Thế là VN mình loan tin thông báo ngừng sản xuất. Làm cho cơn sốt ảo nó lên cao hơn. Tranh thủ ém hàng tăng giá. Đúng lúc mình định đi mua về. Chứ ko phải nghe tin đồn thì nhao nhao đi mua đâu
Mà buồn cười thật. 1 cái xe máy mua giá trị bằng 1/2 cái oto rẻ. Ko hiểu cái kiểu gì nữa

lolotica

Xe điện
Anh có con Spacy trắng mới đi hơn 3000km Cá Ngão mua không :)

Cá Ngão

Xe hơi
Hok. Em mua xe mới cơ :D
Đang háo hức thì vấp phải đá thế này
Có ng thì khuyên nên chờ qua cơn sốt. Có ng lại bảo. Cơn sốt có thể sẽ tăng cao vào cuối năm. Trời!
À SH có loại rẻ hơn Spacy đời cũ. Chả nhẽ em chuyển qua mua SH. Híc

Chỉnh sửa cuối:

Gcar

Xe container
Nếu thích Honda thì mua Lead nội hay SCR nhập, đỡ phí tiền! Mặc dù thật lòng thì mấy con đó cũng còn phí quá, muốn khuyên mợ mua Attila Vic cơ!:21:

chabelita

Xe buýt
Chúc mừng mợ Cá Ngão đã có xe mới nhé! Khổ,.,.có tiền nó cũng khổ thế đấy mợ nhì :) Chắc cũng mất nhiều time và công sức đi lại mới có được chiếc xe chưa thật ưng ý :102:

Cá Ngão

Xe hơi
Đâu có. Em hết $_$ nên mới ko có sự lựa chọn nào khác ấy chứ nhiều thì đã khác rôif
Cảm ơn bác. Nhưng xe màu đỏ nhìn kinh lắm. Vì 125i nó hết hàng các màu khác rồi. Chắc em cũng ít đi thôi. Em vẫn chờ Spacy nó xuống giá. Chán thiệt đó!

Pha Lê

Xe tải
Em thấy Spacy đời trước đi ngon lành hơn, em đi tới chục năm mà chẳng làm sao, máy móc cực ổn nhưng có vẻ Spacy bây giờ ko còn có chất lượng tốt như thế nữa. Nếu là con gái thì dắt SH hơi khó đấy bác ạ...hikkk, nặng lắm!