Lượn Miền Tây - Đi mà chả muốn về..

Cụ cho em hỏi ngu tí, e không rành tiếng lóng của các Cụ. Cụ bẩu mua ve máy bay HN-SGN khứ hồi (vé đi+vé về) 1 vé là 500 nghìn VNĐ phài ko ạ?
Em ko theo dõi thời giá, nhưng các lần em đi SGN-HN hay HN-SGN vé 1 chiều (vì sau đó em về xứ luôn), mỗi lần em phải trả độ chừng xấp xỉ trên dưới 3 triệu VNĐ 1 chuyến, tức là nếu khứ hồi thi phải từ 5 đến 6 triệu. Thế là sao ạ?
Vé vja rẻ đăng ký trc tầm vài tháng cụ à

happi

Xe hơi
EM xin 1 căn để hóng chuyến đi ạ

happi

Xe hơi
Em đang nói cái vòng bụng...ko hiểu cụ nghĩ đến vòng gì ạ ???

Em hỏi??? sao cụ vang em? Cụ có tin ngày mai cụ đỏ mít không, hiện giờ cụ đang có 39 mã lực, mai em cho cụ đỏ mít. Em cần cụ giải thích vì sao vang em trước khi em cho cụ đỏ mít

Chỉnh sửa cuối:

Bắp cải

[Tịch thu bằng lái]
Em hỏi??? sao cụ vang em? Cụ có tin ngày mai cụ đỏ mít không, hiện giờ cụ đang có 39 mã lực, mai em cho cụ đỏ mít. Em cần cụ giải thích vì sao vang em trước khi em cho cụ đỏ mít
Kaka, hóa ra là e lại vang cụ ah :D sorry cụ lúc e mời rượu cụ thì máy nó chập cheng chứ nào cố ý :))
Cụ ko đồng ý thì mai kia e bù lại cụ cái chén chứ cụ lại dọa em thế em sơ :(
Có khi đỏ mít lại hay vì e lĩnh tiền mã lực năm nay òi ;))
(mai e xóa còm ko lại loãng thớt của cụ điên tình,sr cụ mAd)

happi

Xe hơi
Kaka, hóa ra là e lại vang cụ ah :D sorry cụ lúc e mời rượu cụ thì máy nó chập cheng chứ nào cố ý :))

:)) vâng.. nhầm là bình thường cụ ạ. Em chỉ sợ em có lỗi gì mà cụ mời em vang thôi :D. Cụ không phải lăn tăn đâu ạ :)

mAd_lOvE

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Website
www.myphamxachtay.com
Thía trước đến h cụ mAd chưa Nghĩa Lộ mặt lên 4rum hả...kín tiếng nhể ;))
"băm bổ" mà vòng 2 chưa nở nang thì cũng tạm được gọi là trẻ =))
Vầng, em hay đi những nơi bí hiểm nên mặt Phổ thông quá thì căng bác nhỉ :P

Cụ Love đi đã về chưa?... hay vẫn lang thang trong đấy :)
Bọn em đi 5 ngày và về rồi ạ, em cũng thích có thời gian lang thang lâu hơn điều kiện chưa cho phép, chắc phải chục năm nữa con cái, kinh tế hòm hòm 1 tí thì mới đú được, chỉ e khi đó mình già rồi bác nhỉ :)

Cụ nói thế làm em phải ngồi dậy soi gương, thấy mình già quá rồi :((
Bác cũng Mậu Ngọ ạ, làm gì đến nỗi bác ơi :)

Cảm ơn cụ đã cho em thấy những hình ảnh đẹp về miền tây. Em mới đi được mấy tỉnh miền tây, em sẽ chinh phục hết các tỉnh còn lại.
Cám ơn bác đã ghé thăm và động viên em :)

Ui chắc bác ý lỡ nhấn nhầm thôi bác ơi, chứ chơi Fun, ai lại cố tính thế bác nhỉ :) em mời mỗi bác 1 ly hự \:D/

He, anh em vào chém cùng là em vui rồi ạ, chứ cứ lầm lũi post 1 mình không được sự hưởng ứng của mọi người thì cũng chán, bác nhẩy :D

Camry78

Xe hơi
Bọn em đi 5 ngày và về rồi ạ, em cũng thích có thời gian lang thang lâu hơn điều kiện chưa cho phép, chắc phải chục năm nữa con cái, kinh tế hòm hòm 1 tí thì mới đú được, chỉ e khi đó mình già rồi bác nhỉ :)

Em cũng tính làm chuyến cho cả nhà đi mà nịnh mãi Gấu chưa ưng Cụ ạ :(( thế mới buồn :( đi 1 để Gấu với bọn nhóc ở nhà thấy tội tội :)

Fan gentra

Xe điện
Mô phỏng diễn biến trận đánh, mới biết trong Kháng chiến chống Mỹ cứu nước, chúng ta đã hy sinh biết bao người con của Dân tộc:

Con xe này ngoài mình chắc lên Thái Nguyên lâu rồi :))

Những nơi trước kia xe thiết giáp bị ta tiêu diệt:
cụ nhắc đến thái nguyên quê em đới nhé ......:))

Bắp cải

[Tịch thu bằng lái]
:)) vâng.. nhầm là bình thường cụ ạ. Em chỉ sợ em có lỗi gì mà cụ mời em vang thôi :D. Cụ không phải lăn tăn đâu ạ :)
Thế mà cụ làm em sợ vỡ mật ra roài :))

Vầng, em hay đi những nơi bí hiểm nên mặt Phổ thông quá thì căng bác nhỉ :P
Cụ làm như này thì các bạn buôn bán "khăn bịt mặt" có mà lỗ vốn vì không bán được hàng ;))

He, anh em vào chém cùng là em vui rồi ạ, chứ cứ lầm lũi post 1 mình không được sự hưởng ứng của mọi người thì cũng chán, bác nhẩy :D
Cảm ơn cụ đã mời ziệu nhé...chúc cụ có nhiều chuyến đi vui vẻ nữa cho ae còn có chỗ hóng :)

Kenket

Xe điện
Rảnh rỗi em lại phi vào hóng chuyện ăn chơi của mụ [@mAd_lOvE;2653] :)

lykai

Xe tăng
Hehe giờ mới ngó đến thớt của cụ, nhìn cái map lịch trình và ảnh các điểm tham quan lại nhớ đén chuyến đi của em trước cụ 3 tháng, chỉ khác là em đi theo tour và thêm 3 ngày Phú Quốc

mAd_lOvE

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Website
www.myphamxachtay.com
Em cũng tính làm chuyến cho cả nhà đi mà nịnh mãi Gấu chưa ưng Cụ ạ :(( thế mới buồn :( đi 1 để Gấu với bọn nhóc ở nhà thấy tội tội :)
Đi không có Gấu thì hút mật ở đâu bác nhỉ :P

cụ nhắc đến thái nguyên quê em đới nhé ......:))
He he, thanks bác ghé em :D

Cụ làm như này thì các bạn buôn bán "khăn bịt mặt" có mà lỗ vốn vì không bán được hàng ;))
Đi xe dán kính đen thui cho chắc bác nhờ :D

Rảnh rỗi em lại phi vào hóng chuyện ăn chơi của mụ [@mAd_lOvE;2653] :)
Thế mà em chả thấy diệu đâu, càng giàu càng khó kiếm rượu lão [[@Kenket;56977] ơi :((

Hehe giờ mới ngó đến thớt của cụ, nhìn cái map lịch trình và ảnh các điểm tham quan lại nhớ đén chuyến đi của em trước cụ 3 tháng, chỉ khác là em đi theo tour và thêm 3 ngày Phú Quốc
Vầng. Bọn em đi ít ngày quá nên không đi được PQ, lần tháng 10 tới này gần chục anh em đã Pay vé đi 8 ngày lại Miền Tây rồi ạ, lần này sẽ phải đi được PQ bác ơi :D

Vâng em cám ơn bác ạ :D