Chi hội [Lưu trữ]Chương trình Trúc sơn Family day

Trạng thái
Thớt đang đóng

Nole.

Xe hơi
Bác cũng đen quớ.. :))

bvhadelpiero

Xe lăn
Bên này là thớt "vì cái tình" không phải chỗ để ông hô hào đi ủn ná

@All: có nên đổi tên thớt thành "Cái tình của LPC" không nhỉ... vì em mún thớt này để tồn tại nhìu cái "vì cái tình" vào đây luôn

laumam

Xe tăng
Hiện đã xong việc chính của thớt này, vậy mọi người cho em xin ý kiến về việc này nhá, em thấy cái này ta nên làm vì ofer và vì sân chơi OF, theo ý kiến cá nhân em định trích quỹ LPC 1t để đóng góp ạ!

Mọi người có thể tham khảo nội dung diễn biến câu chuyện qua đây ạ!

http://www.otofun.net/threads/334211-con-oi-hay-chien-dau-cung-ba-me-nhe
THƯA CÁC CỤ VÀ CÁC MỢ....
theo như câu chuyện CON ƠI HÃY CHIẾN ĐẤU CÙNG BA MẸ, mọi người đọc không cầm nổi nước mắt khi nghĩ rằng nếu chúng ta cũng rơi vào hoàn cảnh đó. Cụ chủ thớt bên đó cũng là thành viên trong diễn đàn, CỤ chủ viết bài đó không phải mục đích kêu gọi chia sẻ về tài chính. Tuy nhiên theo tôi nghĩ ở đời biết chia sẻ nỗi buồn thế thái là cái phúc cho mình. Xin thay mặt toàn bộ thành viên LPC xin có chút lòng chắc ẩn chia sẻ với gia đình Cụ cầu mong những điều tốt đẹp cho CU BIN.
p\s xin trích quỹ đóng góp nhờ KTT chuyển cho Cụ Sonrack 1tr.

Chỉnh sửa cuối:

bvhadelpiero

Xe lăn
theo như câu chuyện CON ƠI HÃY CHIẾN ĐẤU CÙNG BA MẸ, mọi người đọc không cầm nổi nước mắt khi nghĩ rằng nếu chúng ta cũng rơi vào hoàn cảnh đó. Cụ chủ thớt bên đó cũng là thành viên trong diễn đàn, CỤ chủ viết bài đó không phải mục đích kêu gọi chia sẻ về trài chính. Tuy nhiên theo tôi nghĩ ở đời biết chia sẻ nỗi buồn thế thái là cái phúc cho mình. Xin thay mặt toàn bộ thành viên LPC xin có chút lòng chắc ẩn chia xẻ với gia đình Cụ cầu mong những điều tốt đẹp cho CU BIN.
em đã nhận thông báo từ lãnh đạo, em hoàn toàn tán thành... Chủ tịch có ý kiến trực tiếp bằng dây thép tới KTT hộ anh em nhá!!!

Phượng_Hoàng

Xe tăng
theo như câu chuyện CON ƠI HÃY CHIẾN ĐẤU CÙNG BA MẸ, mọi người đọc không cầm nổi nước mắt khi nghĩ rằng nếu chúng ta cũng rơi vào hoàn cảnh đó. Cụ chủ thớt bên đó cũng là thành viên trong diễn đàn, CỤ chủ viết bài đó không phải mục đích kêu gọi chia sẻ về trài chính. Tuy nhiên theo tôi nghĩ ở đời biết chia sẻ nỗi buồn thế thái là cái phúc cho mình. Xin thay mặt toàn bộ thành viên LPC xin có chút lòng chắc ẩn chia xẻ với gia đình Cụ cầu mong những điều tốt đẹp cho CU BIN.
em đã nhận thông báo từ lãnh đạo, em hoàn toàn tán thành... Chủ tịch có ý kiến trực tiếp bằng dây thép tới KTT hộ anh em nhá!!!
Quan trọng là cái tình ....fjxxxx ;))

hatmit

Xe tải
Tinh thần cần được tiếp tục phát huy ạ.

Trạng thái
Thớt đang đóng