Chi hội [Lưu trữ] Linh kiện, phụ tùng

Trạng thái
Thớt đang đóng

laodatma

Xe điện
Em e chưa chắc có hiệu quả lắm vì để thông & hút gió ra được thì quạt phai to, công suất kha khá mà cái này xài điện pin mặt trời em sơ nó chỉ bé như bàn tay thì không ăn thua đâu!

Thôi trời nắng chịu khó hạ he hé kính xuống trước khi rời xe & mất chút thời gian căng cái che năng là ổn rồi cụ ạ! :D
Cụ Lý nghiên cứu cái món này cho anh em đê :D, em thấy rất hữu dụng khi xe để ngoài trời nắng nóng :-?

AutoCool Solar Powered Ventilation System Keeps Your Car Cool & Fresh

Link: http://cheezydeals.com/index.php?route=product/product&product_id=400

dunghud

Xe tăng
hôm nào gặp giải thich, chính bọn Thanbinh bán cho e còn kêu chán nhỉ, mình bảo sao mày bán cho tao giờ dùng như kẹc, thế hóa lừa à

Catdontlove

Xe buýt
Em e chưa chắc có hiệu quả lắm vì để thông & hút gió ra được thì quạt phai to, công suất kha khá mà cái này xài điện pin mặt trời em sơ nó chỉ bé như bàn tay thì không ăn thua đâu!

Thôi trời nắng chịu khó hạ he hé kính xuống trước khi rời xe & mất chút thời gian căng cái che năng là ổn rồi cụ ạ! :D
Cái quạt này hơi bé nhỉ, làm 8 cái gắn mỗi cửa 2 cái, em nghĩ là ok =))

dunghud

Xe tăng
Em dùng rồi biết, cứ cho là nó đủ mát đi, đảm bảo lắp xong 1 tuần các cụ tức điên lên, e cũng kg biét vứt đâu nữa, nhưng e nghĩ rằng đi xe cần 3 cái quan trong: áp suất lốp, camera hành trình, gps là quan trọng nhất những cái khác mua nhiều trật xe.

laodatma

Xe điện
Em còn thiếu mối cái đầu tiên trong 3 thứ quan trọng cụ nói, nhưng chắc chỉ dăm ba hôm nữa là đủ vì em hẹn đặt hàng roài! :D

Cũng có một số thứ mua rồi thấy thừa & hơi phí tiền nhưng trót mất tiền nên cứ bầy lên dầy xe cho mấu! =))

Em dùng rồi biết, cứ cho là nó đủ mát đi, đảm bảo lắp xong 1 tuần các cụ tức điên lên, e cũng kg biét vứt đâu nữa, nhưng e nghĩ rằng đi xe cần 3 cái quan trong: áp suất lốp, camera hành trình, gps là quan trọng nhất những cái khác mua nhiều trật xe.

carens2011

Xe tải
Xe e đủ đồ roài

dunghud

Xe tăng
Em thì linh tinh đủ nhưng cả 3 thứ trên lại chưa đó thế mới đau sờ cau, vì đợt này muón dành tiề tập chung vào xế độp,bám càng mấy cụ LGT

ngocanhpdc

Xe tăng
May quá, nhà cháu đủ cả 3 cái.
He he, em đang ở bên TH Long Biên các cụ ợ! Giở cái phiếu khuyến mại ra, hóa ra được miễn phí tiền công và dầu. Bảo dưỡng 20k km, tính ra tít kịm được gần 1 cụ, hị hị :))

dunghud

Xe tăng
Chúc mừng cụ pede e hôm nọ bd 20k mất *** 98000 n, nhưng đi đường cẩn thẩn kg lại gặp xxx thì phí

cartoys

Xe tải
37A Triều Khúc, Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội
Cụ nói chuẩn không cần chỉnh. Nhưng theo ngu ý riêng của nhà cháu có thêm cái hiển thị tốc độ lên kính nữa thì tuyệt vời khi đi đường xa. Còn đối với nhà có trẻ nhỏ thì nhà cháu thấy cái tủ lạnh đi theo xe ô tô là sự lụa chọn tuyệt vời

dunghud

Xe tăng
Cụ nói chuẩn không cần chỉnh. Nhưng theo ngu ý riêng của nhà cháu có thêm cái hiển thị tốc độ lên kính nữa thì tuyệt vời khi đi đường xa. Còn đối với nhà có trẻ nhỏ thì nhà cháu thấy cái tủ lạnh đi theo xe ô tô là sự lụa chọn tuyệt vời
Sao camera hành tình cụ Toy rẻ thé nhở, loại gì dấy ụ ơi sao thấy các cụ lắp hơn 4cur , cảm biến lui cũng rẻ...Tủ lnhx e có rồi

laodatma

Xe điện
Sao camera hành tình cụ Toy rẻ thé nhở, loại gì dấy ụ ơi sao thấy các cụ lắp hơn 4cur , cảm biến lui cũng rẻ...Tủ lnhx e có rồi
Cam hành trình đó hàng anh Đào mờ cụ, cụ lại đi so với đồ hàn xẻng của cụ hic thì ... Em té!

dunghud

Xe tăng
A đào nhiều cái dùng hay phết

dunghud

Xe tăng
Cụ thích nhì hay đc tặng, hôm nay em cũng đc tặng 1 cái đồng hồ và 1 em ip4 đang nhờ super Linh chiều mai đem ra, ha ha a e mình ở hièn gặp lành nhỉ. Thế đã nghiên cứu món BH nhan thọ chưa,để a điều mấy cô e chân ngắn đén tư véo cho. Gói đấy hay lắm.

dunghud

Xe tăng
Lại nói đến cụ Lộc hôm nọ a sang điều mấy e ngon phết ăn xôi chim phè phỡn

Catdontlove

Xe buýt
Bây giờ em quan tâm nhất là vụ cảnh báo áp suất lốp, túm váy lại là dư lào các cụ nhỉ, em đi xem với đi hỏi mấy chỗ toàn loại 4,5 củ, cái mà nó phun lên gương cả tốc độ, cả áp suất lốp dư lào các cụ nhỉ? các cụ tư véo cho em với, có khi phải đợi Big4 em đi nghía 1 vòng xe nhà mình, cái nào ưng ý em vặt luôn, các cụ thông củm trước nhé, vào xe ai thì đừng có giận em đới :D

laodatma

Xe điện
Bây giờ em quan tâm nhất là vụ cảnh báo áp suất lốp, túm váy lại là dư lào các cụ nhỉ, em đi xem với đi hỏi mấy chỗ toàn loại 4,5 củ, cái mà nó phun lên gương cả tốc độ, cả áp suất lốp dư lào các cụ nhỉ? các cụ tư véo cho em với, có khi phải đợi Big4 em đi nghía 1 vòng xe nhà mình, cái nào ưng ý em vặt luôn, các cụ thông củm trước nhé, vào xe ai thì đừng có giận em đới :D
Hiện nhà kem của mình đã có đến 3 loại để cụ tham khảo:
- tpms show hàng lên cái màn lcd 5" (treo trên kính lái or đặt trên taplo có thể kết hợp để nghe nhac, xem video, chơi game & chạy vietmap): cái này chắc phải có cả chục xe lắp. Giá đi theo đường cụ ní thấy bẩu tầm hơn 4 củ tý
- tpms show hàng lên cái lcd cỡ 2,5" cắm luôn vào ổ tẩu: cái này có cụ lãi lắp giá khoang 4,25 củ
- tpms + hud (trên kính lái của cụ sẽ dán thêm 1 miến film phản xạ cỡ = bàn tay trên đó có cái số to nhất sẽ nhảy số km (có thể cho nó nhảy số vòng tua, 1l nhiên liệu đi được bao nhiêu km) & một số biểu tượng (cỡ như móng tay) để hiển thị cảnh báo (trong đó có cái hình oto của tpms - khi có vấn đề mó sẽ nhấp nháy và kêu bip bip). Cái này có cụ chip lắp rồi - giá dấu tầm 6,5 củ.

Sắp tới có thể có thêm tpms-hud-bluetooth cụ lửa sẽ lắp và loại tpms show hàng luôn vào màn dvd 7" em sẽ chơi để cụ tham khảo :D

Trạng thái
Thớt đang đóng