Hải Phòng [Lưu trữ] Nơi Chăm sóc vợ 2 tại Hải Phòng: Chuột bạch ký.

Trạng thái
Thớt đang đóng

bà đầm già

Xe đạp
Em mới lấy xe, nhờ các cụ tư vấn địa chỉ bọc sang da, độ loa sub, màn hình DVD, lẹp chân kính...Xe em Kia rio 2012 ạ.

aq79

Xe container
Các cụ tránh chỗ đối diện với trường Lạc Viên trên đường Lê Lai . Hồi em mới lấy xe nên gà chẳng biết gì .Em vào rửa xe , rửa gầm nó lấy em 150k , đổi biển trước ra sau thêm 50k nữa là 200k .Mả cha bọn bố láo
ka ka chỗ việt da, chỗ này chỉ nên đến khi cần bọc ghế thôi nhé, mà thợ thì đúng là lúc cẩn thận lúc ẩu, phập phù vì nó đông.
cụ tư véo em cách thay và chỗ mua ga nhé.em tập mầy mò để hiểu xe mình hơn
ga là 1 hệ thống tuần hoàn kín, nên nếu ko có vấn đề tuyệt đối ko nên động đến. mà xe chú còn mới thế làm sao điều hòa đã khóc đc?
Em mới lấy xe, nhờ các cụ tư vấn địa chỉ bọc sang da, độ loa sub, màn hình DVD, lẹp chân kính...Xe em Kia rio 2012 ạ.
cụ chịu khó đọc các bài trc 1 chút nhé, e thấy ai vào cũng như kiểu tiện hỏi ấy, cứ như thế thì rep nhọc lắm.

Cà phê đen

Xe hơi
gas cụ hỏi mấy chỗ điện lạnh là có, một bình nhỏ khoảng 0.3 kg như chai bếp ga mini ấy, nạp ga thì ở xe có 2 vị trí để nạp là nạp lỏng và nạp khí, xe khác e ko biết chứ xe em cũng dễ nhìn, nó thò ngay lên phía trên cỡ ngón tay có cái nắp nhựa í

tuuquy

Xe tải
Các bác cứ mua gà ở quê về nhà thịt rẻ hơn ra mạnh hoạch nhiều ạ. Bọn quán nó phải đầu tư cái quán cho các cụ ra chém gió mất vài tỷ rồi các cụ chén xong có bọn nó hầu rửa bát đổ bô lại còn phải bảo hành bảo tỏi cho cái bụng các cụ cho nên nó đắt hơn là gà mua ở quê có 70K/ký về tự làm mà chén :)
Anh em mình gặp nhau rồi nhỉ nhưng hơi vội, lúc nào bố trí qua bác đàm đạo lâu lâu tí :)

Naviman

Xe tăng
tks cụ, em mở cốp thấy nó dán R134, em làm 2 chai về nạp giờ mát rượi rồi, cứ chạy thử xem tháng sau có bị xì ko, nếu xì là phải mang đi check òi
gas cụ hỏi mấy chỗ điện lạnh là có, một bình nhỏ khoảng 0.3 kg như chai bếp ga mini ấy, nạp ga thì ở xe có 2 vị trí để nạp là nạp lỏng và nạp khí, xe khác e ko biết chứ xe em cũng dễ nhìn, nó thò ngay lên phía trên cỡ ngón tay có cái nắp nhựa í
Các cụ tự bổ sung ga lưu ý cái vụ dầu lạnh nhé. Ga thiếu thì cũng có thể dầu để bôi trơn "lốc" đã bị thiếu, nếu chỉ bổ sung ga mà ko bổ sung dầu lạnh kịp thời sẽ dẫn đến chóng hỏng block. Em khuyên chân thành là nên để cho các nhà chuyên môn xử lý :D.

c0oll30y

Xe máy
quá chán vs bên asc hp. vào cái gì cũng gạ thay, xe cháu bị đâm vành hơi méo tí đầu tiên thì kêu cân đc xong về sau thì kêu ko làm đc. cháu mang vành đi chỗ khác cuối cùng vẫn sửa đc.
mất cái ốp đèn sương mù thì bắt đặt ngay vs lý do là e phải đặt về để căn chỉnh hàn lại cản trước mới hàn đc. cuối cùng đến thì xe sơn hàn xong r nhưng vẫn ko thấy ốp đèn sương mù đâu cả đợi đến chiều mới có.
các cụ vào đấy có họ có bảo thay j thì các cụ nên đi tham khảo mấy nơi xem có sửa đc ko đã. và có ko sửa đc thì chắc cũng chả quay lại đấy đặt vì giá chênh lệch khá cao
chăc thấy cháu trẻ quá nên bên đó có ý định thịt gà :(

hot_man929

Xe đạp
cụ tuanphamduy mật chỉ giúp em vụ đánh bóng lại camry 2.4g, thiệt hại hết bao nhiêu thóc cụ nhé . Thanks cụ !!!!!

tuanphamduy

Xe hơi
Website
www.facebook.com
quá chán vs bên asc hp. vào cái gì cũng gạ thay, xe cháu bị đâm vành hơi méo tí đầu tiên thì kêu cân đc xong về sau thì kêu ko làm đc. cháu mang vành đi chỗ khác cuối cùng vẫn sửa đc.
mất cái ốp đèn sương mù thì bắt đặt ngay vs lý do là e phải đặt về để căn chỉnh hàn lại cản trước mới hàn đc. cuối cùng đến thì xe sơn hàn xong r nhưng vẫn ko thấy ốp đèn sương mù đâu cả đợi đến chiều mới có.
các cụ vào đấy có họ có bảo thay j thì các cụ nên đi tham khảo mấy nơi xem có sửa đc ko đã. và có ko sửa đc thì chắc cũng chả quay lại đấy đặt vì giá chênh lệch khá cao
chăc thấy cháu trẻ quá nên bên đó có ý định thịt gà :(
Thay mặt anh em xin lỗi bác về những sự không hài lòng của bác, làm dâu trăm họ nhiều khi không tránh khỏi sai sót. Vành hơi méo tý về kỹ thuật anh em muốn đảm bảo an toàn cho cụ chứ bên em không có tư duy quá tồi tệ như cụ nghĩ đâu. Bên em ưu tiên người già trẻ em nên không hề có ý định gạ gẫm, lừa đảo chặt chém.
Chúc cụ sức khỏe và lái xe an toàn.

tuanphamduy

Xe hơi
Website
www.facebook.com
cụ tuanphamduy mật chỉ giúp em vụ đánh bóng lại camry 2.4g, thiệt hại hết bao nhiêu thóc cụ nhé . Thanks cụ !!!!!
Đánh bóng xe Camry 2.4G thiệt hại 500K không cần mật đâu bác em cứ Public không lại bị bảo là gạ gẫm chăn dắt :)

Naviman

Xe tăng
Thay mặt anh em xin lỗi bác về những sự không hài lòng của bác, làm dâu trăm họ nhiều khi không tránh khỏi sai sót. Vành hơi méo tý về kỹ thuật anh em muốn đảm bảo an toàn cho cụ chứ bên em không có tư duy quá tồi tệ như cụ nghĩ đâu. Bên em ưu tiên người già trẻ em nên không hề có ý định gạ gẫm, lừa đảo chặt chém.
Chúc cụ sức khỏe và lái xe an toàn.
Em đã qua chỗ ASC dăm ba lần, cơ bản là vẫn hài lòng. Vật tư, dầu mỡ lặt vặt thì em thay tại chỗ, còn các hạng mục lớn thì em đặt trên gian hàng OF rồi về nhờ cụ Tuấn cho thợ thay, công xá bao nhiêu thì thanh toán đủ (kể cả nếu có cao hơn so với mua vật tư tại chỗ cùng là điều bình thường). Quan trọng là đôi bên cùng hài lòng (WIN-WIN :-bd). Thợ thuyền thì cũng có nhiều mức độ, vấn đề là mình phải nghe thợ đến đâu và am hiểu V2 mình đến mức nào :D.

Lykan

Đi bộ
Bác [@tuanphamduy;72425] cho em hỏi con Lacetti nhà em mới bị đâm đằng sau nên đuôi xe có 1 đoạn nứt dài tầm 30cm, với trước cũng hơi xước xát tí, nếu hàn lại với sơn xe thì bên bác giá tầm bao nhiêu để em qua thử dịch vụ ạ :D

tuanphamduy

Xe hơi
Website
www.facebook.com
Bác [@tuanphamduy;72425] cho em hỏi con Lacetti nhà em mới bị đâm đằng sau nên đuôi xe có 1 đoạn nứt dài tầm 30cm, với trước cũng hơi xước xát tí, nếu hàn lại với sơn xe thì bên bác giá tầm bao nhiêu để em qua thử dịch vụ ạ :D
Bác không cần thử có anh em OF thử nhiều rồi, Tiền nào của đấy bác ạ. Chưa thấy bác nào hỏi xem Gara sơn loại sơn gì, quy trình làm có theo tiêu chuẩn không?. Câu nào cũng giá bao nhiêu, em không hiểu lắm giá là nói về cái gì. Bác cần làm gì cứ qua anh em khám xét rồi sửa. Thanks bác nhiều

tuanphamduy

Xe hơi
Website
www.facebook.com
Em đã qua chỗ ASC dăm ba lần, cơ bản là vẫn hài lòng. Vật tư, dầu mỡ lặt vặt thì em thay tại chỗ, còn các hạng mục lớn thì em đặt trên gian hàng OF rồi về nhờ cụ Tuấn cho thợ thay, công xá bao nhiêu thì thanh toán đủ (kể cả nếu có cao hơn so với mua vật tư tại chỗ cùng là điều bình thường). Quan trọng là đôi bên cùng hài lòng (WIN-WIN :-bd). Thợ thuyền thì cũng có nhiều mức độ, vấn đề là mình phải nghe thợ đến đâu và am hiểu V2 mình đến mức nào :D.
Vâng bác ạ nhiều khi món ngon người này là thuốc độc của cụ khác. Làm dâu trăm họ khó lắm, muốn biết thế nào phải đặt mình vào hoàn cảnh mới hiểu. Thanks bác có nhời động viên.

doanhlilama691

Xe điện
Vâng bác ạ nhiều khi món ngon người này là thuốc độc của cụ khác. Làm dâu trăm họ khó lắm, muốn biết thế nào phải đặt mình vào hoàn cảnh mới hiểu. Thanks bác có nhời động viên.
Lâu lém mới thấy cụ đăng đàn, hay iem ít ghé về HP nhể :)).
Trước iem làm ở Đình Vũ cũng mấy lần qua chỗ cụ, nói chung thợ nhiệt tình nhưng đồ thì đặt của hãng tại tận Thủ Đô nên hơi lâu. Ko bít giờ đã cải thiện hơn chưa.

tuanphamduy

Xe hơi
Website
www.facebook.com
Lâu lém mới thấy cụ đăng đàn, hay iem ít ghé về HP nhể :)).
Trước iem làm ở Đình Vũ cũng mấy lần qua chỗ cụ, nói chung thợ nhiệt tình nhưng đồ thì đặt của hãng tại tận Thủ Đô nên hơi lâu. Ko bít giờ đã cải thiện hơn chưa.
Bác cũng lặn sâu quá

Thiên trần

Xe hơi
Gửi bác báo giá của bên thuanhoasaigon trc họ gửi cho em để bác tham khảo xe em là xe genesis nhưng taplo thi chắc cũng như nhau

Chào anh!
em báo giá chi tiết về đổi màu Nội Thất cho xế của cụ nhé!
Hiện tại có 2 loại da thật là: Da thật Ý và Da singgapore.
1. Đối với da thật singgapore:
- Bọc ghế da: 8tr
- Taplo: 2.8tr
- Tapi cửa Phục chế đổi màu toàn bộ tapi cửa:800k/ cánh*4= 3.2tr
- Bọc trần: 1.2tr
Tổng=15.2tr
2. Đối với da Thật Ý
- Bọc ghế da: 10tr
- taplo: 2.8tr
-Tapi cửa: 3.2tr
- Bọc trần: 1.2tr
Tổng= 17.2tr
Đây là đổi màu toàn bộ theo cụ yêu cầu như trên hình nhé cụ! nếu cụ có nhu cauầlo cho em qua số 0934 489 248 cụ nhé! có fix cho cụ nếu thật sự có nhu cầu!
Rất hân hạnh mạng lại sản phẩm tốt nhất cho cụ!
Thân chào!

Ngoài ra cụ thử ra chỗ đường lê thánh tông, ngã ba chỗ mazda hải phòng hướng về ngã tư lê thánh tông, địa điểm cách ngã ba mazda vài trăm mét cạnh nội thất ô tô tuấn hưng.
Cụ cho em hỏi bên hải phòng bọc tapi xe cỏ của em Mazda 323 hết bao xiền? Hoặc cụ có tapi thay luôn cho em 4 cánh thì giá cả thế nào cụ ơi

Thiên trần

Xe hơi
Các cụ xem giúp có chỗ nào bọc da cho tapi mazda323 ko? Hoặc,em định thay cả 4 tapi thì làm ở đâu các cụ chỉ giúp. Giá cả của 2 cách trên. Helpme

Tuanm3

Xe tải
Các cụ xem giúp có chỗ nào bọc da cho tapi mazda323 ko? Hoặc,em định thay cả 4 tapi thì làm ở đâu các cụ chỉ giúp. Giá cả của 2 cách trên. Helpme
Em có phải bên bọc ghế đâu.mcuj xuống chỗ này nội thất oto tuấn hưng dứoi lê thánh tông. Em ko nhớ địa chỉ. Ngã tư từ lê lai xuống cụ rẽ tay phải

Trạng thái
Thớt đang đóng