Hải Phòng [Lưu trữ] Nơi Chăm sóc vợ 2 tại Hải Phòng: Chuột bạch ký.

Trạng thái
Thớt đang đóng

tuanphamduy

Xe hơi
Website
www.facebook.com
Thanhkiu bác .em cũng nge bác nhiều rồi xương bác làm cũng rất uy tín ,vì trước em làm thợ sơn trong huyhoang ,lớp tho bây giờ toàn là học nge của e dạy lên đấy ạ.còn bây giờ e mới mở bên thuy nguyên mới được 1tháng không biết xe nitssan tiandaa nào ,e có thằng bạn thợ điện tên Tùng không biết giờ còn làm chỗ bác không ah
Mình với A. Vĩnh và các anh em Gara đều là chỗ anh em chia sẻ kinh nghiệm hỗ trợ kỹ thuật cùng phát triển. Còn chất lượng và tay nghề anh em 1 phần do năng khiếu và lòng say mê nghề và phần lớn do sự đầu tư đào tạo rèn luyện của Công ty (Phần này quan trọng nhất). Thợ sơn hay các thợ khác mình đầu tư đào tạo và quan trọng là giám sát chất lượng công việc cũng như áp dụng kỷ luật nghiêm túc thì anh em tay nghề sẽ tốt thôi chứ quan điểm anh Công ty không phụ thuộc vào bất cứ 1 ngôi sao nào cả...........Anh tay nghề có thể khá một chút nhưng bệnh ngôi sao không đoàn kết anh em thì với anh không tồn tại ra đi luôn và ngay.

leanhtuanhp

Xe hơi
Phần nhựa ở bóng pha xe em có vẻ mờ và xước hơi nhiều,có cụ nào biết dịch vụ đánh bóng lại ko mách em với ạ

micaden

Đi bộ
Các bác cho hỏi chỗ nào làm được điều hoà, điện lạnh ở HP nhỉ. Em đi Escape 2004.

takafumi

Xe buýt
Mình có nhu cầu mua cho CX5: thảm để chân loại đẹp, tấm lót cốp xe, cảm biến lùi - tiến, hoặc một số đồ chơi nữa.
Đã ghé qua Tuấn Hưng gì đó ở đường Lê Thánh Tông nhưng không thấy có sản phẩm gì đẹp cả, không có cái gì cho riêng luôn cx5
Các cụ có ý kiến chỉ chỗ nào có không ạ?

Thuong NT

Xe điện
Mình có nhu cầu mua cho CX5: thảm để chân loại đẹp, tấm lót cốp xe, cảm biến lùi - tiến, hoặc một số đồ chơi nữa.
Đã ghé qua Tuấn Hưng gì đó ở đường Lê Thánh Tông nhưng không thấy có sản phẩm gì đẹp cả, không có cái gì cho riêng luôn cx5
Các cụ có ý kiến chỉ chỗ nào có không ạ?
Cụ thử qua Tuấn Thái 851 Nguyễn Văn Linh xem sao!

bachikho

Xe tải
+1 cho ASC, thái độ tận tình, nhã nhặn, chuyên nghiệp, sẽ ghé chỗ bác dài dài :)

Vũ Việt Hà

Xe đạp
Cụ thử qua Tuấn Thái 851 Nguyễn Văn Linh xem sao!
Tuấn Thái làm ẩu lắm các cụ ạ. Đợt vừa rồi mình mang con Altis của mình ra đánh bóng, thợ nó làm toạc miếng sơn ở cánh của, toạt vành crome ốp cánh cửa xe và xước nhiều chỗ. Mình phản ánh lại thì nó bảo là em chẳng may làm trượt cái máy đánh xi. Bực mà không sao được các cụ ạ.

Thuong NT

Xe điện
Tuấn Thái làm ẩu lắm các cụ ạ. Đợt vừa rồi mình mang con Altis của mình ra đánh bóng, thợ nó làm toạc miếng sơn ở cánh của, toạt vành crome ốp cánh cửa xe và xước nhiều chỗ. Mình phản ánh lại thì nó bảo là em chẳng may làm trượt cái máy đánh xi. Bực mà không sao được các cụ ạ.
Thế họ có sửa lại cho cụ ko ạ?

phí quang

Xe máy
Nó lấy sơn đen bôi vào mấy chỗ bị xước cụ ạ. Cái nẹp cửa bằng cao su và mạ crome bị xước thì chịu. Nó còn bảo lần sau ra làm nó giảm giá cho :)). Làm gì có lần sau nữa hả cụ !
Cụ có dịp nhé về quán toan em làm uy tín và chất lượng có bảo hành cho cụ ạ lh 0985516588

Trạng thái
Thớt đang đóng