(Lưu trữ) Tập đoàn BRL Nơi vinh danh các con buôn có mã lực Max

Trạng thái
Thớt đang đóng

kienkid

Xe container
Kính báo:

Vậy là đã 1 năm 8 tháng 12 ngày em chính thức bất lực theo các bậc tiền bối. Nhân đây cho em gửi lời cảm ơn sâu sắc tới các bạn buôn và các thuơng gia trong lò. Trong quá trình hành tẩu giang hồ buôn bán gian thương có điều dì khiếm khuyết em xin được lượng thứ... Một lần nữa em xin chân thành càm ơn!!!!!

Các bạn buôn của em. E vẫn buôn bán bình thường!!! Từ bây giờ em sẽ cho thằng (kien kid) Kid con của em vào nhận thay em.!!!!!!! :(( :(( :((

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

NT0910

Xe tải
Kính Lò............

- Sau 1 thời gian rất rất dài em tham gia vào đường buôn lậu, Nay tuổi đã cao, sức đã yếu, nên em không tham gia con đường buôn rượu đc, em về hưu với cuộc sống của người già....

Em xin cảm ơn anh [@Túng;128], anh [@Mi;952], CRV, Quân, Âu........... và các anh em, bạn bè, nhiều nên em không kể hết đc, đã sớm cho em gia nhập đội hưu trí của lò. Em xin chân thành cảm ơn các anh, chị, em đã giúp em trong thời gian qua :) :) :)

trungnc

Xe điện
KÍNH LÒ!

Sau 1 thời gian đồng hành cùng các nhà buôn thì đến nay em cũng đã đến lúc mãn rượu :D
Cảm ơn tất cả các bạn buôn đã đồng hành cùng nhà em trong suốt thơif gian qua

Kể từ hôm nay em sẽ không vào đặt còm nữa,nhưng các hợp đồng với các bạn buôn em vẫn rót bình thường.

Các bạn buôn với em giờ chuyển qua rót cho heoxinh giúp em nhé :)

Em xin chân thành cảm ơn!​

Trau Dat

Xe điện
Kính lò
Em xin chân thành cảm ơn cả lò cùng tất cả anh em trong ngoài lò, anh em trên cõi Of đã rót rượu trong mấy năm qua.
Giờ em đã max, em sẽ không đặt còm nhận rượu nhưng vẫn sẽ vào lò rót cho các bạn buôn nhanh lên đỉnh.
Rượu của em các bạn buôn gửi lại cho các đệ của em ở bên dưới nhé.
Em xin chân thành cảm ơn.:x:x:x

Mr Noob

Xe tăng
KÍNH LÒ!

Cảm ơn tất cả các bạn buôn đã đồng hành cùng nhà em trong suốt gần 2 năm qua.Hôm nay em chính thức bất lực.

Kể từ hôm nay em sẽ không vào đặt còm nữa,nhưng các hợp đồng với các bạn buôn em vẫn rót bình thường.

Các bạn buôn với em giờ chuyển qua rót cho

CRV TN

Xe hơi
KÍNH LÒ!

Cảm ơn tất cả các bạn buôn đã đồng hành cùng nhà em trong suốt gần 2 năm qua.Hôm nay em chính thức bất lực.

Các bạn buôn với em giờ chuyển qua rót cho

Phương.Xe

Xe điện
KÍNH LÒ!

VSK

Xe máy
KÍNH LÒ!

claymore

Xe máy
Kính Lò

Em xin cảm ơn các bạn buôn và đặc biệt là các anh Túng, Phá, Milan, Châu, Ẩu đã giúp em cán đích theo Gemy nhà em. Kể từ hôm nay, em sẽ dừng đặt còm hứng rượu ở thớt 1 còm, nhưng em vẫn rót đều cho các bạn hàng quen thuộc. Bún chả cho em sẽ do Tong Coi, Acura2020, Gemi, meotom2010, Đồng Dao, Phố Cổ nhận.

Em xin cảm ơn và chúc Lò buôn vui, ọp khỏe, các bạn buôn còn lại nhanh cán đích ạ. :)

Acura2020

Xe hơi
KÍNH LÒ!

Các bạn buôn với em giờ chuyển qua rót cho Tong Coi,Gemi,meotom2010,Đồng Dao,Phố Cổ ạ

Fragile

Xe đạp
Kính lò!

Được sự ủng hộ nhiệt tình của các bạn buôn trong suốt hơn 1 năm qua. Hôm nay em chính thức bất lực theo các bạn buôn top 10

Em xin chân thành cảm ơn các bạn buôn truyền thống đã đồng hành suốt thời gian qua, để đáp lại thịnh tình trên em xin thông báo tất cả các hợp đồng đã ký với các bạn buôn em vẫn buôn bình thường.

Một lần nữa em xin cám ơn

Matizcoi

Xe cút kít
Lời cảm ơn!
Vậy là sau bao năm tháng lẹt đẹt, cuối cùng em cũng vinh dự được chung mâm với các cụ các mợ bất lực :)
Em sẽ ko đặt chén nữa và sẽ chan tới chén cuối cùng, khi con buôn cuối cùng đạt max mới thôi.

muadem

Xe cút kít
THÔNG BÁO KHẨN
Sau hơn năm cày cuốc chăm chỉ, được các con buôn lão làng dìu dắt, các con buôn tí hon chỉ đường. Qua hơn năm vui vẻ cũng có mà giận hờn cũng nhiều, nay em đã chính thức cầm sổ hưu :-bd
Từ ngày mai em sẽ không xếp chén bên 1 còm nữa nhưng sẽ vẫn rót đều cho tất cả các nick tham gia ở lò :-bd
Em sẽ mở thầu nick nhận hàng thay em, rất có thể sự kiện này em cũng sẽ về tham dự buổi ọp lò ngày 15/7 sắp tới :D
Một lần nữa em xin cám ơn cả lò (b) (b) (b)

thngaylangthang

Xe ngựa
THÔNG BÁO KHẨN
Sau hơn năm cày cuốc chăm chỉ, được các con buôn lão làng dìu dắt, các con buôn tí hon chỉ đường. Qua hơn năm vui vẻ cũng có mà giận hờn cũng nhiều, nay em đã chính thức cầm sổ hưu :-bd
Từ ngày mai em sẽ không xếp chén bên 1 còm nữa nhưng sẽ vẫn rót đều cho tất cả các nick tham gia ở lò :-bd
Mọi người trả chén vào nick [@fordeverest2012;137063] nhé.
Một lần nữa em xin cám ơn cả lò (b) (b) (b)

Chỉnh sửa cuối:

khanhlinh

Xe hơi

THÔNG BÁO DỪNG NHẬN RƯỢU

Kính Lò!

Theo chân Tập đoàn Tiên Tửu nhà cháu cũng bất lực ròi, không xếp hàng ở thớt 1 còm. Tuy vậy, cháu vẫn cùng các bác của Tập đoàn Tiên Tửu rót rượu cho đến khi nhà buôn cuối cùng của lò đạt max.

Các bạn buôn trả hàng cho Tập đoàn Tiên Tửu tập trung vào nick . [@Giàng_A_Páo;359099], [@BảoNgọc;368491] , [@TT Plus Group;367608] [/B] để nhà cháu nhanh lên đỉnh nhé
Trân trọng cảm ơn!

phuonghuongngoc

Xe container
Kính Lò
Em Cảm ơn tất cả các bạn buôn đã đồng hành cùng em thời gian qua.trải bao buồn vui thăng trầm nay em đã chính thức bất lực,gia nhập tổ dùng tay và dùng lưỡi với các anh lớn.he..he.

Kể từ hôm nay em sẽ không vào đặt còm nữa tại thớt một còm.nhưng các hợp đồng với các bạn buôn em vẫn rót bình thường.
Nhớ trả chén cho em vào các thương gia bên Tập Đoàn Tiên Tửu .Bảo Ngọc..TT PLus Gruop.Giàng-A-Páo.giúp em ạ.
Một lần nữa em xin chân thành cảm ơn.

Chỉnh sửa cuối:

X-trails

Xe cút kít
OF cái gì mà chả có, đi đâu xa cho nó mệt
THÔNG BÁO:

Có câu "Có công ngồi Dót, có ngày Đầy chum", sau một thời gian tham gia BRL ở nhiều cung bậc khác nhau cuối cùng nick X-trails nhà em cũng bước sang một giai đoạn mới: Quá tải.

Từ hôm nay nick X-trails sẽ không tham gia đặt chén để nhận Diệu, các hợp đồng cũ hoặc giao lưu các nhà buôn trong lò sẽ được rót tiếp vào các nick kế tiếp Viking vodka, eacwater.com, mrhitech . . .

Nhà em vẫn tiếp tục gắn bó với lò cho đến khi con buôn cuối cùng đạt Max.

Xin Cảm ơn sự đồng hành của các tập đoàn Tiên tửu, Milan, Lái, Lộc, Zyn, Chè Thái, Ẩu, Túng, Gem, Ken, Chaukga, Say . . .và rất nhiều các nhà buôn lẻ trungnc, matizcoi, đuôi, hoành, Cố, Muadem, SPL . . .

Trân trọng!

Chỉnh sửa cuối:

N0 202020

Xe hơi
Kính lò!

Được sự ủng hộ nhiệt tình của các bạn buôn trong suốt hơn 1 năm qua. Hôm nay em chính thức bất lực theo các bạn buôn top 10

Em xin chân thành cảm ơn các bạn buôn truyền thống đã đồng hành suốt thời gian qua, để đáp lại thịnh tình trên em xin thông báo tất cả các hợp đồng đã ký với các bạn buôn em vẫn buôn bình thường.

Một lần nữa em xin cám ơn

vanthaido73

Xe điện
CÁO PHÓ

Sau một thời gian được sự giúp đỡ nhiệt tình của các con buôn. Hôm nay chính thức E đã ra nhập '' CLB HƯU TRÍ'' E xin cám ơn các con buôn đã trợ giúp em nhiệt tình để E đạt đỉnh.
E sẽ không đặt chén bên thớt 1 còm nữa, xin phép các con buôn rót hộ cho em vào nick [@Cá Anh Vũ;118347] hộ E!
E sẽ trả chén đều cho các con buôn để đạt max
Trân trọng!
[@vanthaido73;95675]

Tổng Cói

Xe máy
KÍNH LÒ!

Các bạn buôn với em giờ chuyển qua rót cho Gemi,meotom2010,Đồng Dao,Phố Cổ ạ

Trạng thái
Thớt đang đóng