Hải Phòng [Lưu trữ] Thông tin An toàn Giao thông Hải Phòng

Trạng thái
Thớt đang đóng

xe_thung0201

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Thế khéo các cụ khác lại tưởng cụ là chim lợn của xxx khi hết biển nhấp nhô rồi còn cứ 40 km/h..
ý em là từ Tôn Đức Thắng (ngã 4 metro ) đến ngã 3 Đình Vũ cơ. Em đếm đoạn đới cũng phải gần chục trạm tầm 1 nửa số đới có máy quay và bắn

romantic_kt1

Xe tăng
Cụ đọc ko kỹ rồi, khi mình đã giảm tốc độ và đi theo đoàn thì ko thể gọi là vượt đc, có 2 khái niệm cần làm rõ đó là "vượt" và "đi qua" cụ nhé. Trường hợp này bên nào gan thì thắng thôi ạ. Chỉ có điều e ko ngờ nó lại cho đi nhanh thế thôi.
Đoàn gì ở đây? giảm tốc độ chẳng liên quan gì đến vượt ở đoạn đường sắt cụ nhé. Ai đi qua đó chẳng giảm tốc độ. Thấy nó chậm thì mình cũng phải chậm hơn nó. May mà xxx nó vồ được em Altis không thì em cụ có mà đi :))

gunner_hp

Xe tăng
ý em là từ Tôn Đức Thắng (ngã 4 metro ) đến ngã 3 Đình Vũ cơ. Em đếm đoạn đới cũng phải gần chục trạm tầm 1 nửa số đới có máy quay và bắn
À, đoạn đường ngày đi 4 lần của em rồi ( em chỉ từ ngã tư chân Cầu Rào 2 lên ngã 3 Đình Vũ ).Đi chậm là tốt cụ ạ.Đường đông lại hay có xxx đứng vợt.
Đoàn gì ở đây? giảm tốc độ chẳng liên quan gì đến vượt ở đoạn đường sắt cụ nhé. Ai đi qua đó chẳng giảm tốc độ. Thấy nó chậm thì mình cũng phải chậm hơn nó. May mà xxx nó vồ được em Altis không thì em cụ có mà đi :))
Em cũng ko hiểu lắm...Đoạn này là 2 xe coi như đang đi 1 làn - vì ko có vạch phân cách làn, mà như thế thì coi như là vượt rồi, xxx tha cũng là hơi lạ...Về mặt tình thì tha là ok, nhưng về mặt lý lẽ + luật thì em nghĩ xxx tha là may rồi ạ.Mà đi theo đoàn thì ko thể gọi là vượt ạ ? (Em hỏi ngu tí các cụ đừng đáp gạch )

HoangTung76

Xe điện
Đường đi ĐS quê ta các cụ nhỉ, thăng ôn xx này gấu quá cơ:
[video=youtube;XDkrpm3jYMU]http://www.youtube.com/watch?v=XDkrpm3jYMU&feature=youtu.be[/video]

fiestafun

Xe tải
Sao không thấy đoạn kết các cụ nhở. đây là đường LHP mà.

denkym

Xe tải
sao mới có đoàn làm phim về TNGT trên đường LHP hả các cụ :)) giờ vữn đang ghi hình các cụ nhé (FB)

Chỉnh sửa cuối:

hungdungmt

Xe hơi
bây giờ chạy xe ra đường người đi đường thì không phải để ý mấy, mà toàn phải cắm mặt xuống đường nhìn vạch, ngẩng đầu lên nhìn xxx rồi, có lẽ về với mô tô thôi các cụ nhỉ

aq79

Xe container
Nghĩa là vẫn 50/50 hả cụ ? Gặp tay xxx nào cứng thì chắc hỏng rồi phải ko ạ ? Thế thì ko nên liều ạ...
Các cụ nói thế thì còn pải bổ túc nhìu nhìu. Bởi luật của mình như e đã nói bò còn chui lọt chả lẽ nó đi 20km/h cụ có chắc cụ đi đc 15km/h ko? E chỉ cần vịn vào lý e có giảm tốc độ và quan sát xxx cũng chả làm j đc e và tất nhiên ông nói có ông nói ko thì mẹt thằng nào dày thằng ấy thắng.

xe_thung0201

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Đường đi ĐS quê ta các cụ nhỉ, thăng ôn xx này gấu quá cơ:
[video=youtube;XDkrpm3jYMU]http://www.youtube.com/watch?v=XDkrpm3jYMU&feature=youtu.be[/video]
Quay tiếp vào mẹt xxx liệu xxx đới có đập đt thật ko nhở, e hồi hộp vãi

aq79

Xe container
hôm nay ngồi máy tính mới xem đc clip này, vãi thật, đúng giọng xã hội thâm, tôi đập máy ông ra.

gunner_hp

Xe tăng
Tối qua ngồi uống bia ở chân cầu Lạc Long đến 10h, vừa chạy ra Đinh Tiên Hoàng uống cafe thì thằng cu em chạy ra sau nó bảo có vụ Cayenn nuốt 1 chú xe máy ở chân cầu Lạc Long, may mà chú xe máy nhảy ra được, có cụ nào biết gì ko ạ ?

Celica82

Xe tải
sao mới có đoàn làm phim về TNGT trên đường LHP hả các cụ :)) giờ vữn đang ghi hình các cụ nhé (FB)
Ngay gần nhà e đây, ngày nào đi làm chả chờ cái đèn đỏ 70s này. Hôm nào e đem máy ra quay lại chúng nó, bon cờ hó xx này vẫn bắt chặn ng đi đường để đớp bẩn ở chỗ này suốt

fiestafun

Xe tải
Ngay gần nhà e đây, ngày nào đi làm chả chờ cái đèn đỏ 70s này. Hôm nào e đem máy ra quay lại chúng nó, bon cờ hó xx này vẫn bắt chặn ng đi đường để đớp bẩn ở chỗ này suốt
Tiện đây cho em hỏi: Chỗ này bắt 4b chuyển làn tại ngã tư phải không cụ?

aq79

Xe container
Tiện đây cho em hỏi: Chỗ này bắt 4b chuyển làn tại ngã tư phải không cụ?
cụ này hỏi đúng như nick cụ, fun vãi, nó bắt tất cả những lỗi cụ vi phạm, cụ cứ đi theo hướng dẫn của đèn và biển thì chả sợ gì, cá nhân e thấy lực lượng chức năng càng làm nghiêm túc và chặt chẽ e càng ủng hộ, bởi cứ hôm nào e thấy ko có xxx đứng thì đường LHP các lái xe đi cực ẩu vượt cả đèn đỏ, rẽ chuyển làn ko xi nhan, đè vạch liền để chuyển làn, lợi được mấy giây mà xém tí hôn mông nhau.

Trạng thái
Thớt đang đóng