Hải Phòng [Lưu trữ] Thông tin An toàn Giao thông Hải Phòng

Trạng thái
Thớt đang đóng

xe_thung0201

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Gầm cầu Niệm mình cũng hay bắn đêm mà kaka, dạo này ít bắn, chắc đợi sửa xong đường thì xxx bắn cả ngày cả đêm luôn

xdthienha

Xe điện
Cái miệng, cái miệng, e chấp hành nghiêm chỉnh, có chăng thì 51- 52/ 50 thôi cụ ah, he, không thể làm giàu cho chúng nó được
cụ cứ mạnh dạn lên 54,sao phải xoắn.Em toàn thế :D

gunner_hp

Xe tăng
Dạ vâng...em vừa đến cty.Đi cầu vượt Lạch Tray xuống, thấy 1 bác hình như Toy Altis bị vịn,chắc đi quá tốc độ.Rõ khổ...đường này bắn truyền thống mà.Thấy bác ý đi từ xa đằng sau em mà ko có cách nào cảnh báo bác ý cả.

romantic_kt1

Xe tăng
Cái miệng, cái miệng, e chấp hành nghiêm chỉnh, có chăng thì 51- 52/ 50 thôi cụ ah, he, không thể làm giàu cho chúng nó được
Báo với cụ là bọn này toàn thu thuế xe tải nhưng gần đây toàn bắn mồn với lỗi 56/50. Nhiều anh em trong OF đã phản ánh rồi cụ ợ.

gunner_hp

Xe tăng
Sáng ra đi cái đường từ nhà em ra Nguyễn Văn Linh để đến cty, qua đoạn Tre Xanh (Tre Vàng gì gì ấy em cũng chả để ý), chỗ UBND phường quận ấy, ức chế thế ko biết, ngày xưa có cái đèn xanh đỏ thẳng đường UBND sang Trại Lẻ,bây giờ đèn xanh đỏ chuyển lên cho thẳng chân cầu Rào 2.Đi từ lối nhà em ra gặp 1 đoàn xe container và các loại xe khác nối đuôi nhau, len mãi với vào làn chuyển sang trái để quay đầu về cầu vượt Lạch Tray...cơ là khổ...

romantic_kt1

Xe tăng
Sáng ra đi cái đường từ nhà em ra Nguyễn Văn Linh để đến cty, qua đoạn Tre Xanh (Tre Vàng gì gì ấy em cũng chả để ý), chỗ UBND phường quận ấy, ức chế thế ko biết, ngày xưa có cái đèn xanh đỏ thẳng đường UBND sang Trại Lẻ,bây giờ đèn xanh đỏ chuyển lên cho thẳng chân cầu Rào 2.Đi từ lối nhà em ra gặp 1 đoàn xe container và các loại xe khác nối đuôi nhau, len mãi với vào làn chuyển sang trái để quay đầu về cầu vượt Lạch Tray...cơ là khổ...
Ngoài tầm của OFers trong tầm của anh #. Cụ hỏi anh gu gồ số điện thoại hót của anh # rồi gửi còm men nhé!

HoangTung76

Xe điện
Chứng tỏ cụ hay đi mà ko để ý, néu thấy đông, cụ rẽ sang lối đi cầu rào 2 rồi rẽ trái ngay đi dọc theo bờ mương đến tận đường Lạch Tray luôn hoặc rẽ trái ở đường vào KTX sinh viên là lại ra đường bao tránh đc đoạn bị tắc ấy. Em tuyền đi như thế thôi.

wine

Xe tăng
cụ Guner_hp đi chiều ngược lại với cụ đấy cụ Hoangtung ợ. Đoạn đấy giờ chấp nhận thôi, còn nếu cụ không muốn gặp tình trạng len mãi mới vào làn chuyển sang trái để quay đầu thì cụ chấp nhận đi xa hơn tí nữa về đường Đông Trà rồi ra nhập lại đường Bao, từ đó cụ cứ làn của mình mà đi cho tới ngã tư thì quay đầu.

HoangTung76

Xe điện
cụ Guner_hp đi chiều ngược lại với cụ đấy cụ Hoangtung ợ. Đoạn đấy giờ chấp nhận thôi, còn nếu cụ không muốn gặp tình trạng len mãi mới vào làn chuyển sang trái để quay đầu thì cụ chấp nhận đi xa hơn tí nữa về đường Đông Trà rồi ra nhập lại đường Bao, từ đó cụ cứ làn của mình mà đi cho tới ngã tư thì quay đầu.
Ờ há, thế là nàhh cụ ấy gần Tre xanh há há há, chỗ đấy đi chậm đc rồi =))

gunner_hp

Xe tăng
Ờ há, thế là nàhh cụ ấy gần Tre xanh há há há, chỗ đấy đi chậm đc rồi =))
Vầng,nhà em gần gara Bảo Minh của cụ Kăng đấy ạ.Em cũng nghĩ sẽ phải đi xuống Đông Trà, hoặc đi qua chỗ cụ Kăng lên ngã tư Phúc Tăng rồi quay đầu xuống...chứ đi kiểu như em đang đi....tù vãi chày...

gunner_hp

Xe tăng
Ầy,hồi trước em đi 2b,về nhà tầm 6,7h tối tuyền đi chầm chậm qua chỗ Đông Trà về nhà...thỉnh thoảng ngắm nghía cũng được nhiều pha giật gân lém :x

aq79

Xe container
Chứng tỏ cụ hay đi mà ko để ý, néu thấy đông, cụ rẽ sang lối đi cầu rào 2 rồi rẽ trái ngay đi dọc theo bờ mương đến tận đường Lạch Tray luôn hoặc rẽ trái ở đường vào KTX sinh viên là lại ra đường bao tránh đc đoạn bị tắc ấy. Em tuyền đi như thế thôi.
cụ không đọc kỹ rồi, ko né đc đâu, ngoại trừ đi vào đường trong rồi đến chợ hàng vòng ra.
Ầy,hồi trước em đi 2b,về nhà tầm 6,7h tối tuyền đi chầm chậm qua chỗ Đông Trà về nhà...thỉnh thoảng ngắm nghía cũng được nhiều pha giật gân lém :x
cụ lại chém rồi, ngày nào e chả đi đg đấy 2 lần, có giề đâu.

midu79

Xe hơi
Các cụ cho em hỏi : đoạn đường từ ngã 5 cũ ra ngã 4 Big C ,làn đường mà biển chỉ dẫn có 2 hình : phía trên là hình ô tô con , phía dưới là hình ô tô tải thì xe khách có đi vào được không?
Cảm ơn các cụ.

Naviman

Xe tăng
Các cụ cho em hỏi : đoạn đường từ ngã 5 cũ ra ngã 4 Big C ,làn đường mà biển chỉ dẫn có 2 hình : phía trên là hình ô tô con , phía dưới là hình ô tô tải thì xe khách có đi vào được không?
Cảm ơn các cụ.
Cụ chỉ đi vào làn có hình xe khách thôi nhá.

Naviman

Xe tăng
Chiều nay em đi đường LHP thấy 1 bác đi Acura đi thẳng làn rẽ trái và 1 bác đi Porsche (cũng biển 29) rẽ phải ở làn giữa lúc đèn đang đỏ đều được bồ câu áp sát hỏi thăm. Dạo này HP làm nghiêm ghê :41:.

Trạng thái
Thớt đang đóng