Chi hội [Lưu trữ] Thùng rác... tập tiếp theo...

Trạng thái
Thớt đang đóng

vudinhquang

Xe container

vudinhquang

Xe container
Thoai can cụ! SFC Vừa giải thể lại xin cấp lại là sao ạ?

khoavq

Xe điện
@ cụ Phú: Cháu chỉ lăn tăn duy nhứt 1 vấn đề: Veracruz... cụ Phú ạ. Tuy nhiên tình hình ăn uống của V so với SF thì chắc khổ sở lắm... Và chi phí vận hành nữa...

Cụ Phú cho cái còm men so sánh tý xíu giữa Vera và SF đi. Cháu sẽ vào xì bem trong thớt SF nuôn. Thanks Cụ nhiều nhé...

vudinhquang

Xe container
Mua xe mới thì bán rẻ em con VV nhá!
@ cụ Phú: Cháu chỉ lăn tăn duy nhứt 1 vấn đề: Veracruz... cụ Phú ạ. Tuy nhiên tình hình ăn uống của V so với SF thì chắc khổ sở lắm... Và chi phí vận hành nữa...

Cụ Phú cho cái còm men so sánh tý xíu giữa Vera và SF đi. Cháu sẽ vào xì bem trong thớt SF nuôn. Thanks Cụ nhiều nhé...

Phú Ông

Xe container
Mua xe mới thì bán rẻ em con VV nhá!
Trưa Thứ 6 này, nhà cháo định tổ chức anh em họp bàn 1 số vấn đề quan trọng, dự kiến sẽ chiến tại bia hơi Thu Hằng (266 Thuỵ Khuê) ngay gần chỗ cụ Mèo. Nhân đây ta bàn luôn vụ xe SantaFe nhà cụ Khóa luôn cái nhề các cụ??? :))

vudinhquang

Xe container
Vậy hả cụ? Cơ mà xa thế chạ biết các cụ khác có đi đc không?
Trưa Thứ 6 này, nhà cháo định tổ chức anh em họp bàn 1 số vấn đề quan trọng, dự kiến sẽ chiến tại bia hơi Thu Hằng (266 Thuỵ Khuê) ngay gần chỗ cụ Mèo. Nhân đây ta bàn luôn vụ xe SantaFe nhà cụ Khóa luôn cái nhề các cụ??? :))

Phú Ông

Xe container
Tình hình mưa bão đương căng thẳng, việc ứng trực để kịp thời đối phó với các tình huống có thể xảy ra là trên hết... :)) Vậy anh em ta đành hoãn cái sự sung sướng lại vậy thôi các cụ ợ!!! :))
Sang tuần em sẽ trực tiếp xin ý kiến cụ Mèo và các cụ rồi có thông báo sau nhá! :D
Kính các cụ!!!

vudinhquang

Xe container
ok thế cụ rảnh thì ra 71 tnt VỚI bọn em nhá! 11h15.
Tình hình mưa bão đương căng thẳng, việc ứng trực để kịp thời đối phó với các tình huống có thể xảy ra là trên hết... :)) Vậy anh em ta đành hoãn cái sự sung sướng lại vậy thôi các cụ ợ!!! :))
Sang tuần em sẽ trực tiếp xin ý kiến cụ Mèo và các cụ rồi có thông báo sau nhá! :D
Kính các cụ!!!

kiavuong

Xe điện
Kính các cụ!!!
Mưa bão này ở nhà cho an toàn.

NG THANH LUAN

Xe máy
Website
daithuanco.vn
Cháo thì chưa bị, cụ Hắt-lờ thì thỉnh thoảng mới bị, gấu nó dọa tịch thu ném nồi lẩu cụ ợ! :D
Nghe cũng... thật thảm khốc cụ nhể??? :))
Các cụ lo gì. Gấu thu Fax mođần thì các cụ cứ sắm sẵn cái 3G, dùng song cất vào chỗ "Kín Kín" ấy gấu có tìm ra đường trời để mà thu.:D Mà cùng lắm xem cạnhnnhhà có cô hàng zóm nào hay hay sang xin 1 đường truyền thi thoảng cần biết đâu lại

Chỉnh sửa cuối:

NG THANH LUAN

Xe máy
Website
daithuanco.vn
Ngày xửa ngày xưa mà cụ Mèo đã "lầm dê" òi, ảnh giờ vưỡn cứ là ngon nhất Hội!!! :D

....
Cụ có Ẻm này đẹp nhìn trang nhã và đầy đủ tiện nghi quá. Chắc cưỡi em này phê phải bít. Chúc cụ nhé. Thôi có gì cũng nên động viên cụ nào đã vất vả đăng ảnh cho anh em tìm hiểu thêm

NG THANH LUAN

Xe máy
Website
daithuanco.vn
Bùn quá, các cụ có nhiều $$$$ để mua xe mới, có cụ noà dư dư chút ít cho em mượn làm ăn để kiếm một ẻm như các cụ thi thoảng đưa các cụ các mợ đi mỗi lần đi off không????? :((:((

Phú Ông

Xe container
Bùn quá, các cụ có nhiều $$$$ để mua xe mới, có cụ noà dư dư chút ít cho em mượn làm ăn để kiếm một ẻm như các cụ thi thoảng đưa các cụ các mợ đi mỗi lần đi off không????? :((:((
Cái xe trên là lúc 1 anh em trong Hội mua mới mà bác! Vừa rồi bác ấy lên đời, lại lôi ảnh ra để anh em xem. Hiện xe đã lên đường ngay rồi bác ạ! :D
Muốn làm quan chức của Hội Fiat thì phải bán xe Fiat, chạy xe hãng khác mà bác!!! :))

vudinhquang

Xe container
Cụ ********* nhá!
Cái xe trên là lúc 1 anh em trong Hội mua mới mà bác! Vừa rồi bác ấy lên đời, lại lôi ảnh ra để anh em xem. Hiện xe đã lên đường ngay rồi bác ạ! :D
Muốn làm quan chức của Hội Fiat thì phải bán xe Fiat, chạy xe hãng khác mà bác!!! :))

hoachuoique

Xe điện
Cụ này đã bán rừng, giờ muốn bán đất cho Tung Cửa đến nơi rồi . Hội ta nôi ong tay nâng ly thôi .

NG THANH LUAN

Xe máy
Website
daithuanco.vn
Trạng thái
Thớt đang đóng