Thảo luận Lux A 8000 km mang đi sửa 10 lần ko hết lỗi

Trạng thái
Thớt đang đóng

phuongnight

Xe tải
Nói thẳng là ngâu kỹ thuật mới tin cái dòng xe lux là ngon bổ rẻ, cái fadil thì tin dc

Gừng

Xe container
Về xe thì mình không bàn nhưng xe dừng đèn đỏ không nên về P cụ nhé . Về N + phanh tay là chuẩn bài , vì về P lỡ xe nào nó thông đít thì toi luôn hộp số đấy ...
xe lux thì cụ dừng xe, đapj phanh, kéo phanh tay, nha chân ra

lúc sau đèn xang thì đap ga đi tiếp, xe nó auto hieu và tự bỏ phanh

ChungCola

Đi bộ
Mặc kệ các ông có hay không có xe bình luận, xe tôi tôi đi, năm rưỡi nay chả có vấn đề gì. Chỉ cái là ko có xăng thì nó ko chạy. Còn được cho 3 cái chuyến đi du lịch. Không đi thì tiếc vì cũng chán bán đc cho ai. Đi thì nhọc vì nhà 3 đứa nhỏ. :(

Được gửi từ iPhone Xs Max - Otofun

MiniTàu

Xe buýt
Xe em mới 1000km và phải mang ra hãng 2 lần thôi. Đủ 1 vạn em cũng sẽ ghép video tổng hợp review cái khen cái chê.

Video của cu em sửa 10 lần ko hết bị xóa. Em để tạm 2 videos của e vậy
Lỗi cần số (ko D đc, ko R được, lúc kẹt P, lúc kẹt N).
"Tính năng trợ lực dầu xe nào cũng thế - sale và truyền thông viên said"
Nút on/off tính năng tắt máy tạm thời (phía dưới nút startstop) ko thấy hiện màu đỏ có nghĩa là chức năng này đang được kích hoạt khi đạp phanh, Kim đồng hồ vòng tua máy đang ở vị trí 0. tức là xe đang trong trạng thái ko nổ máy. ko nổ máy thì vào số làm sao đc (cần số này là cần điện tử).

Nào mời tiếp tục nữa đi.

MiniTàu

Xe buýt
Em nghĩ là không dùng trợ lực điện có nguyên nhân sâu xa! Cũng có thể gia công chưa đc chính xác ! Chắc nhìn vào tấm gương con Civic bản 2.0 đời 2006 lỗi thước lái suốt ! Thôi dầu cho nó ngầu !!
trợ lực lái này thì các nhà sản xuất đi mua chứ có tự sản xuất đâu mà lo gia công chưa chính xác. trợ lực điện hay dầu thì Bosch đều có hết, quan trọng nsx thích chơi loại nào thôi. xe điện E series sẽ dùng trợ lực điện hết vì có tính năng hỗ trợ giữ làn

Vô-va

Xe tải
Chê xe thì bán mạnh vào các bác, tôi thấy trên thị trường thứ cấp giá xe VF cao lắm, bán bằng mọi giá đi chứ!

bopbe

Xe máy
Cụ làm nhà cháu lo lắng, nhà cháu mua xe điện rồi. Có thể hệ thống điện tử ko đc ngon lành :(

Thutrang6767

[Tịch thu bằng lái]
Chê xe thì bán mạnh vào các bác, tôi thấy trên thị trường thứ cấp giá xe VF cao lắm, bán bằng mọi giá đi chứ!
Cụ nói thế là sắp có cụ nhảy vào còm xe vin phét chạy đầy đường giờ !
Mà thực sự ít khi gặp nhưng lúc trước em còn hay tò mò chạy gần mấy ông thần mãnh liệt để ngó vì tò mò !
Giờ thì em sẽ tránh thật xa , những cỗ máy có những tính năng bất hủ được khuyến mãi này , ai biết được những tính năng này hoạt đông bất chợt ..... lại đúng lúc mình đang ở gần nó thì nhọ lắm !

Vô-va

Xe tải
Rất cần có những người như bác, chứ chả nhẽ VF lại chiếm 100% thị phần???
Mua xe rồi thấy nó chỉ xứng với 70% giá mua thì giảm 30% bán luôn, chỉ xứng 50% thì giảm nửa giá bán đi, hoặc thấy nó chả có giá trị gì lại còn nguy hiểm thì biếu. Hãy hành động chứ cứ chỉ có mỗi nước bọt, rõ chán. Cắt lỗ không bao giờ muộn.
Cụ nói thế là sắp có cụ nhảy vào còm xe vin phét chạy đầy đường giờ !
Mà thực sự ít khi gặp nhưng lúc trước em còn hay tò mò chạy gần mấy ông thần mãnh liệt để ngó vì tò mò !
Giờ thì em sẽ tránh thật xa , những cỗ máy có những tính năng bất hủ được khuyến mãi này , ai biết nó sẽ mất kiểm soát lúc nào !

Thutrang6767

[Tịch thu bằng lái]
Ơ cụ buồn cười !
Phải mãnh liệt chứ , tinh hoa mới được đi xe vin , mua rồi lại bán lỗ đi là sao ?
Lại nữa , Nếu họ không hài lòng về chiếc xe thì họ có quyền chia sẻ , có quyền kêu ca
nhỉ ?
1 youtuber có khá đông lượng người xem .... đã bị bay màu - thế là dư thế lào ????

Keep

Xe điện

Arsephan

Xe tăng
Em còn bận đi bán hàng chứ hơi đâu vào giải thích mất Tg mà chả đc gì, có khi câu chữ ko vừa lòng lại đấm nhau ngoài đời thì toang. Thôi kệ!
Kệ đê, chấp gì mấy thành phần đó 🤭

0962226789

Xì hơi lốp
trợ lực lái này thì các nhà sản xuất đi mua chứ có tự sản xuất đâu mà lo gia công chưa chính xác. trợ lực điện hay dầu thì Bosch đều có hết, quan trọng nsx thích chơi loại nào thôi. xe điện E series sẽ dùng trợ lực điện hết vì có tính năng hỗ trợ giữ làn
Em nghĩ phải đặt chứ cụ ? Để kết hợp với hệ thống phải ra thông số phù hợp! Với hệ thống cũ cách đây hơn chục năm , sản lượng thấp , chi phí nghiên cứu thiết kế, khuôn mẫu cao thì chi bằng cải tiến cái có sẵn , yêu cầu độ chính xác không cao ! Vì thế chọn trợ lực dầu điều khiển điện chăng ?

Thutrang6767

[Tịch thu bằng lái]
Kệ đê, chấp gì mấy thành phần đó 🤭
Thật nhể ! Toàn bọn Grab xe ôm , nghèo kiết xác dám lên đây oai vệ vớ vẩn , dạy anh V làm giàu à !
Bọn này toàn /// , hoặc Sale Toy , không yêu nước mãnh liệt thì thôi lại còn đòi dắt mũi dư luận , bóp cổ báo chí ,thế là không được dồi !

ngựa thồ

Xe tăng
Sau khi clip được/bị xóa thì phe ủng hộ đã ào lên phản công :) hôm qua ko vào box do người thì bận về quê thăm gia đình, người thì mải mê công việc...
Cách giải thích: đó là những tính năng đặc biệt chỉ có trên xe VF, muốn biết thì phải mua xe và học cách sử dụng :)

Death Knight

Xe tăng
Thế không thấy người ta ăn nói thận trọng, không bộp chộp à cụ? Cụ soi nhầm chỗ mất rồi
Cụ bảo đã tìm hiểu kỹ càng rồi mới nói.cụ thì bảo nhớ không nhầm.là toán học thì 1+1 = 3? Đáp án Đúng hay Sai chứ không có đáp án là Có Thể hoặc thấy Hợp Lý

Trạng thái
Thớt đang đóng