Tin tức Lux SA Full đi nhiều có bị mệt?

Arsephan

Xe tăng
ăn roi thì e cũng chả cần vì độ màn Bravigo rồi

nhưng lại nảy sinh vấn đề là loa xe anh của e cùi bap quá, thấy bên loa họ chào bộ Loa trung tâm JBL GX328 giá 3tr
Hehe, mình nghe vẫn ngon, từ hồi nghe bằng Spotify hoặc nhạc lossless trên các trang Uy tín bản quyền... hoặc có thể tai chỉ thẩm được có thế, hoặc chưa được thử giàn âm thanh ngon :))

Albatinsea

Đi bộ
Em đi thử và kết Lux Sa bản full rồi, giờ chỉ lăn tăn mỗi xe đi có bồng bềnh và đi lâu có bị mệt không? Biết là không êm bằng Mẹc S nhưng nếu mà bằng Lếch Xù 350 hoặc BMV X3 thì quá ổn xúc luôn? Các cụ đi Lux Sa đã lâu cho em ý kiến nhé.
Cụ xúc đê. Quá ổn với tầm tiền ấy. K có xe nào bằng đâu

Thair9

Xe máy
Có cảm giác bác full nó lắc hơn bản base thì phải

Keep

Xe điện

truong

Xe hơi
Em đi thử và kết Lux Sa bản full rồi, giờ chỉ lăn tăn mỗi xe đi có bồng bềnh và đi lâu có bị mệt không? Biết là không êm bằng Mẹc S nhưng nếu mà bằng Lếch Xù 350 hoặc BMV X3 thì quá ổn xúc luôn? Các cụ đi Lux Sa đã lâu cho em ý kiến nhé.
S thì cũng có S this S that, nếu về giảm sóc thì êm hơn, cách âm thì k bằng S . đồng nghĩa với việc cảm giác ngồi sẽ mệt hơn, say hơn.
giảm xóc sau bóng hơi nhưng lại không thay đổi được các chế độ lái như lexus nên giống như lexus để comfort ấy, ghế lái k sao chứ ngồi sau tiền đình yếu dễ say.

Phongtamtruong

[Tịch thu bằng lái]
mệt hay không chỉ chủ xe mới biết !
Giờ đây bóng ma của đình trệ do covid , cộng với tài lèo lá của anh trùm trở thành nỗi lo sợ của nhiều người , nhiều cổ đông , khi anh liên tiếp giãy dụa để tìm đường leo cao hơn và nguy hiểm hơn trên vách núi thẳng đứng và trơn tuốt của hệ thông tài chính
sau khi đã lần lượt ra đi các công ty con, cổ phần đã bán , và gần nhất là Smart cũng đội nón ra đi cứu chúa !
giờ anh không thể xuống , xuống thì sẽ ngã tan xác , mà leo lên nữa thì bức tường càng ngày càng trơn trượt và càng ít chỗ bấu víu hơn ! nghiêng hơn có thể nói ngàn cân treo sợi ....bún !
Mệt hay không phải để qua sang năm , anh trùm mà bán hãng xe thì khách hàng lúc đo mới biết mệt hay sướng ,
bới xe anh sẽ trở thành hoặc bãi rác , hoặc hoài cổ !

Chỉnh sửa cuối:

caisua

Xe lăn
SA trọng tâm cao hơn, có bóng hơi, nên sẽ không ngon như Lux A... Nhưng so với các xe khác thì hơn nhiều, lái cả buổi HN-Vinh ... cũng thấy bình thường.
Đi xa, cứ hạ kịch ghế xuống giảm rung lắc, lốp bơm hơi theo số lượng người (không được non nhưng không nên quá căng), rồi dùng CC mà chạy thôi :D
Em chạy santafe 1 mạch từ HN sang Xiêng Khoảng chỉ nghỉ 1h làm thủ tục nhập cảnh còn chả thấy mệt, cụ tính đến Vinh làm chi

caisua

Xe lăn
Chủ thớt đi cân đo đong đếm con Lux SA với mer S thì cháu cũng mường tượng được trình của cụ đến đâu rồi.
Em cũng thắc mắc như cụ, con Lux SA mang sang Mỹ chắc gì được 40K$ mà đi so sánh

caisua

Xe lăn
Xe nào đi xa thì thằng lái cũng mệt. Chỉ có thằng ngồi sau là không hoặc ít mệt hơn.
Em thì lại thấy ngồi ghế lái thoải mái hơn ngồi hàng sau nên em toàn đòi lái hoặc cùng lắm sang ghế phụ

Ryu89

Xe đạp
mệt hay không chỉ chủ xe mới biết !
Giờ đây bóng ma của đình trệ do covid , cộng với tài lèo lá của anh trùm trở thành nỗi lo sợ của nhiều người , nhiều cổ đông , khi anh liên tiếp giãy dụa để tìm đường leo cao hơn và nguy hiểm hơn trên vách núi thẳng đứng và trơn tuốt của hệ thông tài chính
sau khi đã lần lượt ra đi các công ty con, cổ phần đã bán , và gần nhất là Smart cũng đội nón ra đi cứu chúa !
giờ anh không thể xuống , xuống thì sẽ ngã tan xác , mà leo lên nữa thì bức tường càng ngày càng trơn trượt và càng ít chỗ bấu víu hơn ! nghiêng hơn có thể nói ngàn cân treo sợi ....bún !
Mệt hay không phải để qua sang năm , anh trùm mà bán hãng xe thì khách hàng lúc đo mới biết mệt hay sướng ,
bới xe anh sẽ trở thành hoặc bãi rác , hoặc hoài cổ !
Em mới chốt con bản full đây bác. Đến lúc đó mới trải nghiệm thử.

Phongtamtruong

[Tịch thu bằng lái]
Em mới chốt con bản full đây bác. Đến lúc đó mới trải nghiệm thử.
Cụ nói chả dẫn chứng gì ai chả nói được !
Cụ ngon mà không bốc phét như đội cuồng thì cụ cho 5 đồng hình ảnh
cái phiếu chốt , hay hoá đơn lên đây ! Còn không thì xít đơ tạo nick phét lăc ở đây nhiều đập mãi không chết hết

FUN PLUS

Xe buýt
Hỏi khó thế. Con xe LHQ này bảo ngon thì ko chuẩn bảo dở cũng ko hay.

Ryu89

Xe đạp
Cụ nói chả dẫn chứng gì ai chả nói được !
Cụ ngon mà không bốc phét như đội cuồng thì cụ cho 5 đồng hình ảnh
cái phiếu chốt , hay hoá đơn lên đây ! Còn không thì xít đơ tạo nick phét lăc ở đây nhiều đập mãi không chết hết
Cái xe hơn tỷ thôi mà có gì đâu mà căng thế bác =)

cerat

Xe container
Website
www.cerat.com.vn
cụ này lập nick từ 2014 mà vẫn đi bộ

mhm hai phong

Đi bộ
E mới mua lux sa base muốn lên bộ mâm lốp 20 hoặc 21 bác nào có ới e nhé. 0918898862. E cảm ơn

Long Ngân

Xe đạp
Nói chung là đi được !

Dung G63

[Tịch thu bằng lái]
Em hóng các cụ trải nghiệm rồi chia sẻ. Em chạy phò tủn một time ( máy dầu,đời 2019) thấy say quá em giải tán sau khi sở hữu 6thàng.