Thảo luận Lux SA khá kỳ?

À vâng, nếu ở biển chắc cần bảo vệ hơn, nhưng cụ tham khảo thêm để tránh bị ù nhé.
Em chạy ngắn, hoạ huần đi biển và về nhưng lười rửa. Cứ sơn cho chắc cụ ạ. Em chạy đường ngắn nên chưa cảm nhận hết độ ồn cụ ạ.

khanhvt74

Xe hơi
CT 16 hãng nào bán chả kém

Bình Cao

Đi bộ
Em ra showroom chạy thử SA thấy cả xe nó cứ bồng bềnh, bác có thấy thế k? Cứ nghĩ xe Đức phải chắc nịch nên khi thấy bồng bềnh thì e lại thấy hơi phân vân..
Chung cảm giác với cụ, em chạy mazda3, lái thử santafe với vin sa thấy nó cứ bồng bềnh, kể cả sau khi đã xuống xe, có thể là gầm cao hơn nên em chưa quen

Canon_D70

[Tịch thu bằng lái]
Chung cảm giác với cụ, em chạy mazda3, lái thử santafe với vin sa thấy nó cứ bồng bềnh, kể cả sau khi đã xuống xe, có thể là gầm cao hơn nên em chưa quen
Bồng bềnh thế Lào được ?
Các cụ toàn đông cơ ph ản động , ba sọc
Lại đưa ra công an kiện đến tận nhà các cụ đấy chứ đùa à ?
Xe Fanvist là xe đẳng cấp nhất thế giới được xây dựng bằng lòng mãnh liệt và tinh hoa là tổng thể tình yêu đất nước là sự đại diện cho tự tôn , tự ty tự ái tự hào dân tộc ta qua bao thời kỳ xẻ dọc trường sơn đi bán đất mà các cụ dám chê à ?

Michael Viet

Đi bộ
Bồng bềnh thế Lào được ?
Xe Fanvist là xe đẳng cấp nhất thế giới được xây dựng bằng lòng mãnh liệt và tinh hoa là tổng thể tình yêu đất nước là sự đại diện cho tự tôn , tự ty tự ái tự hào dân tộc ta qua bao thời kỳ xẻ dọc trường sơn đi bán đất mà các cụ dám chê à ?
Xưa chắc cụ học giỏi văn lắm. Nói thiệt em thích cách nói của cụ.

artmedia5881

Xe container
Vâng cụ.
Em mà có xiền, em cũng mua một chiếc Lux SA2.0 bản premium. Nhìn nó đẹp quá, nhất mà màu đỏ đun.
Hình như đang thiếu chíp bán dẫn anh ạ. Em trai em đang định lấy Lux A vì SA to quá vợ nó mới học lái đi hơi khó. Lúc nào nào nó cần thì đổi cho em vậy

Porsche 911

Xe container
Hình như đang thiếu chíp bán dẫn anh ạ. Em trai em đang định lấy Lux A vì SA to quá vợ nó mới học lái đi hơi khó. Lúc nào nào nó cần thì đổi cho em vậy
Anh Lux SA, còn em mua Lux A (bản cao cấp) là tuyệt vời rồi em.

Bình Cao

Đi bộ
Bồng bềnh thế Lào được ?
là lời đáp trả của tiếng gọi từ vũ trụ nữa chứ cụ

bangmua74

Xe buýt
Chà, độc còm của các cụ thấy vậy là em đc món hời rồi, Em đặt xe LuxA bản base chương trình HP tưởng đến tháng 11 mới đc lấy ai ngờ đâu 1 tuần sau sale gọi lấy xe, đâm ra thành ngon. Tổng cộng em chi hết 780 củ các cụ ạ. Chạy xe thấy đầm chắc phết.

Gừng

Xe container
Chà, độc còm của các cụ thấy vậy là em đc món hời rồi, Em đặt xe LuxA bản base chương trình HP tưởng đến tháng 11 mới đc lấy ai ngờ đâu 1 tuần sau sale gọi lấy xe, đâm ra thành ngon. Tổng cộng em chi hết 780 củ các cụ ạ. Chạy xe thấy đầm chắc phết.
chúc mừng cụ
gia cụ mua là đáy rồi
kể ra cụ mua bản plus thì hay hon vì nó có rèm che nắng sau lưng

taats cả các khác khi cần đều độ lên dc hết thậm chí còn ngon hơn bản full

bangmua74

Xe buýt
chúc mừng cụ
gia cụ mua là đáy rồi
kể ra cụ mua bản plus thì hay hon vì nó có rèm che nắng sau lưng

taats cả các khác khi cần đều độ lên dc hết thậm chí còn ngon hơn bản full
Vầng, Tks cụ, căn bản con này vợ em đi làm gần, cơ quan cách hơn 1km nên nó cũng chẳng cần rèm rủng gì, đang chạy Mazda3 nhảy 1 phát lên con này thấy quá ổn cụ ạ

Gừng

Xe container
Vầng, Tks cụ, căn bản con này vợ em đi làm gần, cơ quan cách hơn 1km nên nó cũng chẳng cần rèm rủng gì, đang chạy Mazda3 nhảy 1 phát lên con này thấy quá ổn cụ ạ

ddúng là đi 1km thì con này quá ổn

lốp 18 tuy ko đẹp bằng 19 nhưng rất êm

Kietpetroland

Xe hơi
Cụ cho hỏi tổng cộng 780 củ là giá lăn bánh hay chưa bao gồm thuế phí vậy cụ

bangmua74

Xe buýt
Cụ cho hỏi tổng cộng 780 củ là giá lăn bánh hay chưa bao gồm thuế phí vậy cụ
Giá lăn bánh đấy cụ, cả đăng kiểm, biển Hải Phòng, nếu muốn sang biển tỉnh em mất thêm 30 củ nữa