[Funland] Lý do là gì nhỉ? Đúng tính cách người Anh.

Pumzen

Xe ba gác
Có thế mà cũng ko hiểu hả thớt
Thứ nhất tay này rất bất mãn với bên mình
Đang chữa bệnh mà cứ đòi về e nói thật em mà là bác sĩ e đấm cho vài phát
Trong lúc chữa bệnh thì tay này ko hợp tác dc các bác sĩ phản ánh rồi
Bên mình chắc cũng cay mẹ nó chữa cho nó để lấy điêm mà nó làm quá
Nói thật ko có vn thì mày xanh cỏ rồi. Cút mẹ đi cho nhanh.
Trong khi gần 100 tr ng dân V, mỗi lần đọc tin lại như mở cờ trong bụng khi thấy cậu này tiến triển tốt lên. Mức độ mừng vui có khi còn lớn hơn nếu ng bệnh là họ hàng xa xa với mình.

Vinsmoke Sanji

Xe tăng
Trong khi gần 100 tr ng dân V, mỗi lần đọc tin lại như mở cờ trong bụng khi thấy cậu này tiến triển tốt lên. Mức độ mừng vui có khi còn lớn hơn nếu ng bệnh là họ hàng xa xa với mình.
Thế mới cay cụ ạ. Loại này ăn cháo đá bát thôi. Lúc đầu e mong các bác sĩ vn chữa dc mong từng ngày nhưng mà từ ngày nó bảo nó muốn về nước là e thấy thằng này vứt đi rồi, ngừoi vn tao trọng tình trọng nghĩa chứ cái loại này thì về ngay ko cần tiếc

windy1

Xe điện
Ông Pilot nầy quá thông minh khi yêu cầu các điều kiện trên . Dù thế, em đoán vẫn có bài báo ra nói về chuyện ông ta bay về nhà . Không thể tránh khỏi .

jazzzzz

Xe lăn
Thế mới cay cụ ạ. Loại này ăn cháo đá bát thôi. Lúc đầu e mong các bác sĩ vn chữa dc mong từng ngày nhưng mà từ ngày nó bảo nó muốn về nước là e thấy thằng này vứt đi rồi, ngừoi vn tao trọng tình trọng nghĩa chứ cái loại này thì về ngay ko cần tiếc
Trọng tình nghĩa và về nước chả liên quan gì đến nhau.
Hắn về mà khoẻ mạnh thì còn tốt gấp vạn lần ở lại, khi ấy báo chí tha hồ nhảy vào đưa tin, 1 view bên kia bằng cả ngàn view bên mình.
Pha này xét về mặt hình ảnh ta vẫn lời.

sieurua

Xe tăng
Tây nó quen riêng tư rồi. Khách của e nhiều khi e up lên website làm truyền thông nó cũng bắt xoá sạch.

keyon

Xe tăng
Cay gì, con người ai chẳng mong muốn được quay về cố hương nhất là lúc hiểm nghèo. Bọn nó không như mình thích thì nó đòi hỏi về thôi.

dongnat123

Xe container
Quyền của người bệnh mà ! Chụp hình ko che nó kiện bủ mợ.
Như ông Cụ nhà mình í ! Bị tai biến đưa vô Chợ Rẫy rồi về 108 thì con cháu cũng đoán già đoán non chứ có dòng nào , hình nào trên báo chí đâu! 😁
Thế mà em thấy vẫn chém ác, củi vác vào lò đốt ầm ầm :D

Dép tổ ong.

Xe tăng
Tay này nó mắng mấy e y tá chăm sóc nó 24/24, nó nói tiếng anh giọng scotlen ko nghe kịp nó cũng mắng mấy e khóc suốt, thằng này là thằng tây tào lao,
Mịa, nếu thật như thế thì cũng cú phết cụ nhỉ?

MonoMe

Xe hơi
Ngày mai, BN 91 về nước với 3 nguyện vọng:

- Không tiếp xúc với giới truyền thông; không chụp hình hay trả lời phỏng vấn của báo chí.

- Chỉ tiếp đón lãnh đạo thành phố, các sở ban ngành và lãnh đạo BV đến chào tạm biệt.

- Chỉ 1 nhiếp ảnh gia của BV Chợ Rẫy được chụp ảnh BN trong buổi xuất viện.

Dù như thế sẽ khó cho báo chí, nhưng vẫn chúc mừng BN Covid nặng nhất, điều trị lâu nhất ở VN chiến thắng Covid.

BN ra viện cũng đánh dấu kết thúc một giai đoạn chống dịch cam go, đầy thử thách của cả nước đã bước đầu thắng lợi. Cho đến nay, VN là nước ít ỏi trên thế giới k có BN Covid tử vong và số mắc tại cộng đồng cũng rất ít, chỉ chưa đầy 80 đ/c, còn lại gần 300 đ/c đều tử nước ngoài về.

Giờ nghĩ lại những ngày ấy mà vẫn kinh hoàng. Chả dám thò mặt đi đâu ngoài mua thực phẩm. 🤪
e thấy đuổi luôn đi, lãnh đạo các thứ ra ve vãng lấy lòng một cu phi công. bao giờ mới không phải sợ Tây, lấy lòng Tây.

DucAnh.Sg

Xe buýt
Thôi nó về sớm cho đỡ ồn ào.

Demhoangvu

[Tịch thu bằng lái]
Mấy thằng giẻ rách này cút mịa về nước đi, dm loại vô ơn, bố láo. Cũng tại mấy thằng lãnh đạo thích làm màu, thích thằng tích mà bao nhiêu y bác sỹ phải phục vụ thằng giẻ rách.

LuckyCar

Xe container
Em không đủ thông tin để chém về trường hợp cụ thể này, nhưng bọn lông lá cũng chả ít thằng giẻ rách đâu.

Loe_hờ lú

Xe điện
Khỏi bệnh truyền nhiễm chứ có cái đẹo gì mà phải họp báo với cả đưa tin.
Kiểu như em Đoàn Hương thoát án giết người về chào đón như minh tinh mới nản

hbu082

Xe container
Em như cụ này. Thiết tha éo gì cái bọn rách nát này. Thằng này bên kia cũng rách hơn tổ đỉa về VN cứ tinh vi ta tây lông chứ chả có tý gì. Next đê cho trong sạch đội ngũ.

via OTOFUN for iPhone
Cháu cũng nghĩ giống cụ, mình thế là tròn vai rồi, thằng nào nó đã ghét thì có chụp nữa viết nữa nó cũng bảo làm màu.

Laoba

Xe điện
Em như cụ này. Thiết tha éo gì cái bọn rách nát này. Thằng này bên kia cũng rách hơn tổ đỉa về VN cứ tinh vi ta tây lông chứ chả có tý gì. Next đê cho trong sạch đội ngũ.

via OTOFUN for iPhone
Chuẩn
E cũng éo ưa cái bọn ăngle này, tiên sư bố nhà nó nó về lại oẳng ngay ấy mà

vneseman

Xe lăn
Về đúng đợt vẫn còn ở Anh, sức khoẻ thì kém mà nhiễm lại là dễ lên đường. Thằng ăn cháo đá bát, vô ơn,

longk52

[Tịch thu bằng lái]
Tây nó quen riêng tư rồi. Khách của e nhiều khi e up lên website làm truyền thông nó cũng bắt xoá sạch.
M cũng thấy vậy, cơ quan mình có mấy đứa Mỹ thực tập, đi party toàn cơ quan có tổ chức trò chơi kiểu game show vui vẻ, m chụp ảnh toàn bộ mọi người đăng Face, mấy hôm sau có 2 đứa đến tận nơi đề nghị gỡ hết ảnh nó vì ko muốn nv. Tuy ko phải ai cũng thế nhưng có nhiều đứa nó thế, với lại bản thân nó chắc chắn cũng k muốn bị truyền thông soi mói.
Bên mình sẽ nhìn nhận nó ở 1 khía cạnh khác, tuy nhiên hãy tôn trọng quyết định của nó, mình đã làm hết sức và hãy tự hào về điều đó, còn nó có ơn hay ko thì kệ cmn đi, kết quả cuối cùng mới là giá trị lớn nhất.