[Funland] Lý Nhã Kỳ làm vườn!

Michael J

Xe điện
Ủa vậy rồi em Kỳ hiện là VỢ của ai vậy cụ? Ai lấy? Lấy bao giờ? Hay cũng chỉ đang "vạch" cho sướng?
Tế nhị quá nhỉ? Tọc mạch thế này mà thấy hay lên lớp dạy đời nhể. Hoan hô =D> =D> =D> =D>

realman_80

[Tịch thu bằng lái]
Nhà cháu để cái hình đây & ko nói thêm câu rì:
Nghe nói 2 cha con dùng chung, bú quá trời mà nhìn núm còn nhỏ và hồng nhỉ. Em Nhàn khi mới lớn lên đã một đời chồng ở Vũng Tàu rồi mà. Chắc bảo trì, bảo dưỡng đầy đủ theo khuyến cáo..

AKan

[Tịch thu bằng lái]
Em này làm gì mà giầu khiếp thế hả các cụ, em làm cả đời chắc ko mua được cái nhẫn kim cương em ý đeo

W123Lang

[Tịch thu bằng lái]
Đọc thấy gần chục cụ vào còm, em tự hỏi nhẽ chục cụ vẫn còn là trai tân?

Cái mà các cụ tưởng tượng nó còn ở phía dưới cơ, mà tuổi này rồi bố bác sĩ thẩm mỹ cũng khó mà moi nó lên cao thế được.

Nhà cháu để cái hình đây & ko nói thêm câu rì:

Vova

Xe container
Truyện kể ngày xửa ngày xưa, có nàng mỹ nữ tên Đá Kỳ. Rời trốn thành đô, xa lánh thị phi, nàng về miền sơn cước, vui cuộc sống điền viên. Ngặt nỗi rau quả nàng trồng toàn bé hin hin, nhìn rất chi là thê thảm. Bên kia bờ dậu có anh hàng xóm, hình thể lẹt phẹt như mấy anh diễn viên xứ Phù Tang. Tuy nhiên cây cối nhà anh um tùm tươi tốt.
Một buổi nọ đang tưới cây buổi sáng, thấy hàng xóm đứng trước nhà, gạt bỏ e thẹn, Đá Kỳ với sang hỏi:

- Anh ơi, anh có bí quyết gì mà cà chua bên anh trồng to và đỏ mọng thế? Em chăm bón đủ thứ, tưới ngày tưới đêm mà cà chua vừa xanh lè vừa bé.

Hàng xóm niềm nở, bảo Đá Kỳ đến sát hàng rào, để thì thầm chia sẻ bí quyết. Đại loại là sáng sớm nào anh ý cũng đến chỗ mấy luống cà chua, nude 10 phút, bọn cà chua nhìn thấy xấu hổ quá nên đỏ lựng cả lên.

Tầm hai tuần sau, cũng buổi sáng, lại thấy anh hàng xóm, Đá Kỳ bực bội gắt gỏng:

- Anh kia, anh chia sẻ chẳng thật lòng gì cả. Cả đợt này em làm như anh khuyên mà cà chua thì vẫn vậy, chẳng có gì thay đổi .......
........ Nhưng may cho anh là dưa chuột bên em thì quả nào cũng to lên gấp đôi gấp ba ...

W123Lang

[Tịch thu bằng lái]
Truyện kể ngày xửa ngày xưa, có nàng mỹ nữ tên Đá Kỳ. Rời trốn thành đô, xa lánh thị phi, nàng về miền sơn cước, vui cuộc sống điền viên. Ngặt nỗi rau quả nàng trồng toàn bé hin hin, nhìn rất chi là thê thảm. Bên kia bờ dậu có anh hàng xóm, hình thể lẹt phẹt như mấy anh diễn viên xứ Phù Tang. Tuy nhiên cây cối nhà anh um tùm tươi tốt.
Một buổi nọ đang tưới cây buổi sáng, thấy hàng xóm đứng trước nhà, gạt bỏ e thẹn, Đá Kỳ với sang hỏi:

- Anh ơi, anh có bí quyết gì mà cà chua bên anh trồng to và đỏ mọng thế? Em chăm bón đủ thứ, tưới ngày tưới đêm mà cà chua vừa xanh lè vừa bé.

Hàng xóm niềm nở, bảo Đá Kỳ đến sát hàng rào, để thì thầm chia sẻ bí quyết. Đại loại là sáng sớm nào anh ý cũng đến chỗ mấy luống cà chua, nude 10 phút, bọn cà chua nhìn thấy xấu hổ quá nên đỏ lựng cả lên.

Tầm hai tuần sau, cũng buổi sáng, lại thấy anh hàng xóm, Đá Kỳ bực bội gắt gỏng:

- Anh kia, anh chia sẻ chẳng thật lòng gì cả. Cả đợt này em làm như anh khuyên mà cà chua thì vẫn vậy, chẳng có gì thay đổi .......
........ Nhưng may cho anh là dưa chuột bên em thì quả nào cũng to lên gấp đôi gấp ba ...

Còm công phu do kết hợp thực tế quả ảnh, cụ tài tài là

Alibababa

[Tịch thu bằng lái]
Em này hay.Vừa xù thái tử cái thái thuong hoang bị ấy lien

Vova

Xe container
Định đăng cái tin chẳng liên quan gì đến chính chị chính em, nhưng phát hiện ra là bao nhiêu topic về em Lấy Đá Kỳ đều bị lặn mất tăm mất tích. Thế nên em tha thiết đề nghị các cụ không post chuyện không liên quan làm Min Mod lại phải mất công xóa thớt.

Buồn cười là bài này:

'Lý Nhã Kỳ làm việc 14 tiếng mỗi ngày tại Cannes'

Trong đó:
Mỗi ngày mọi người phải thức dậy lúc 7h để chuẩn bị cho buổi shooting street style. Sau đó, Lý Nhã Kỳ họp cùng ban tổ chức LHP. Khi lịch trình công việc buổi sáng kết thúc, người đẹp về khách sạn lúc 12h để chuẩn bị make-up, làm tóc.
Theo mô tả của videographer, khi Lý Nhã Kỳ xuất hiện, cô luôn được khán giả tại Pháp chào đón. Trong đó, nhiều người hâm mộ, thậm chí cả nhà sản xuất phim, nghệ sĩ quốc tế đều ngỏ ý chụp ảnh cùng cô.
...

Đọc có thể thấy em Kỳ làm rạng danh điện ảnh Việt Nam phết, ngày nào cũng họp với ban tổ chức liên hoan phim, rồi còn đi giao lưu với khán giả, các nhà sản xuất với cả các nghệ sĩ quốc tế nữa :)

su_tu

[Tịch thu bằng lái]
Các cụ cũng rảnh soi mói chị em nhỉ :))

Mriru

Xe hơi
Em này không ...ẹp. Qua một vài cảnh kịch sân khấu, một vài đoạn truyền hình thực tế, mấy bức ảnh event thì thấy thuộc mẫu female phì nộn, to nhiều thứ nhưng không chia 3 đoạn rõ ràng, chân cong, nói đầy lưỡi, mắt mầu đồng đờ đờ gợi tình ái hơn là sắc sảo tư duy hay hào sảng cao sang quyền uy. Tuy nhiên, như có cụ đã nhận xét, đáng khâm phục ở em ấy là sự bứt phá đề có thể lọt vào guồng quay tình tiền giữa một đàn thiêu thân những nữ nhân khác cũng sẵn sàng tham gia cuộc chơi nhưng chưa được. Điều còn lại, hỏi tiền em ấy đâu ra, đóng thuế chưa, kiến tạo gì cho xã hội thì thuộc trách nhiệm của các cụ có trách nhiệm thôi.

Đức Phạm 8x

Xe điện
Klq nhưng sao cái thớt từ 2019 mà nhiều ông bay nít thế ;))