[Funland] Mắc kẹt ở Paris - Chuyện thật mà như đùa ở xứ Tây

turnviet

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Website
carcam.vn
Em có nói anh Tây kia và có kêu anh ý chờ đâu , tây lông thì làm éo gì có chuyện chờ rồi thủ tiết như á đâu :D

Em thử ví dụ như giờ cô M kia có thai với 1 anh tây bất kỳ , miễn là có quốc tịch phú đĩ hoặc bỉ ổi hay ghê hơn nữa là mẽo thì sẽ như thế nào nhỉ ? :))
Giờ mà có thai thì tính thời gian giao hợp rồi kỷ luật khiển trách mấy thằng cảnh sát paris

nguyencharlie

[Tịch thu bằng lái]
Em Mai vừa post nhắn gởi nhờ lưu trữ tên tuổi địa chỉ những người còm linh tinh về ẻm. Ẻm sẽ report face và xử lý theo luật Vn những người nào đặt điều về ẻm các cụ ợ.
Mịa, vừa có thằng dlv vang trộm em =)). Hài vãi.
Kệ mẹ thằng đó đi cụ, tôi khinh nó như loài chó dại từ lâu lắm rồi.

Chỉnh sửa cuối:

nguyencharlie

[Tịch thu bằng lái]
Không hiểu thời đại internet rồi mà vẫn còn lắm đứa như thế này, pháp nó có mặc thường phục trà trộn vào bắt dân không? dân bị đánh có lên mạng tố cáo không? hay dân nó tự biết là cảnh sát làm theo luật? biểu tình kết hợp đập phá, cảnh sát nó để yên à, ăn cái củ khỉ gì mà khôn vậy.
CHú mày có ở đó không mà cái gì cũng hay vậy, biết sắc dân của pháp nó đa dạng cỡ nào không? Phải học nhiều để khôn lên chứ
Thằng này có được đi đến đâu mà cụ đòi nó biết. Nó chỉ rúc ở cái xó nhà nào đó rồi bi bô ra cái vẻ ta đây biết tuốt.

Cốc San

[Tịch thu bằng lái]
Cụ nói chuẩn.
Đm gọi điên lên sứ quán để hỏi thì gọi cả chucb cuộc đe0 bốc máy. Gửi mail ko trả lời.
Em dự nếu có thông báo cho sứ quán thì cũng đíu ai nhận thư, gửi mail khéo rơi vào spam
Các đường dây nóng lạnh ĐSW Paris đều ò í e bông rua với bông xoa nhưng gửi email có hồi đáp ngay nhé. Cụ đừng dự như thế.

Cốc San

[Tịch thu bằng lái]
.
Nước nào cũng Trấn áp vì có các thành phần phá phách, đập phá và khiêu khích lực lượng chức năng hết nhé, không có bọn phá phách đập phá thì trấn áp làm gì. có điều nước khác mà làm thế thằng Pháp đĩ nó tru tréo lên về nhân quyền dân chủ này nọ. Rồ Phương Tây thì cũng nên có não tí
Đám ấy mà có não thì Việt kiều xứ người đã không bị khinh như du thử, du thực.

td lines

Xe điện
ĐSQ nhà mình còn làm tiền dân nhà mình bỏ mẹ ra, nước nào cũng thế. Tất cả đều là mua bán và bài toán thu hồi vốn, ko đẹp đẽ chút nào. Tất nhiên ở đâu cũng có người tử tế, đáng tiếc sự tử tế lại tỷ lệ nghịch với chức vụ và quyền hạn :)) Em xin phép ko lan man nữa kẻo lạc đề của thớt này ;))
Đm ( xin lỗi em chửi tục một phát ) em kể nhớ ngày xưa bên Đức bà con xếp hàng dài ở ĐSQ xin các kiểu giấy có một mụ NV trông như bán thịt lợn đi dọc bán tờ khai mẫu photo copi , mà nguyên tắc là phải để đấy phát cho người ta lấy khai trước rồi nộp . Có con bé nhanh trí đi copi trước ngoài phố khai trước rồi nộp mụ kia phát hiện ra không mua của mụ ấy không cho cô bé ấy nộp còn chửi cô bé ấy sai . Vì mỗi tờ mụ ấy bán có đánh dấu một lần nữa bằng bút mực xanh. Cụ phải biết kiểu hà hiếp này trơ trẽn tởm lợm như thế nào , em nhớ như in . Cụ nào ở Đức không tin cứ hỏi mấy ông dịch vụ giấy tờ ngày xưa xem cảnh đấy có đúng không .

newbiess

Xe điện
.

Điều cả xe chuyên dụng quân đội, nghe đâu cũng đã tính đến khả năng đưa quân đội can thiệp . Bắt trên 1000 người.
Thế mà mấy thằng rồ như nick Catmatpat nó vẫn bẩu là chỉ trấn áp người phá phách.

Dư nước khác mà điều xe chuyên dụng quân đội thế này Pháp dĩ lại chả be be lên là trấn áp nhân dân!

mà phá phách đâu lắm thế. Đến cả ngàn người phá phách thường trực, hàng tuần thì xã hội có vấn đề rồi.

Chỉnh sửa cuối:

Catmatpat

Xe điện
.

Đám không não đấy tha hương cầu thực , bị khinh đủ thứ nhưng bất chấp chiến đấu kiếm tiền và mỗi năm gửi về cho người thân hơn chục tỉ usd và đưa Việt Nam vào top các nước nhận kiều hối nhiều nhất trên thế giới. Chắc không so được với mấy anh hùng trên răng dưới cát tút đói thối mồm chỉ cào bàn phím, cụ nhẻ.

Cốc San

[Tịch thu bằng lái]
Đám không não đấy tha hương cầu thực , bị khinh đủ thứ nhưng bất chấp chiến đấu kiếm tiền và mỗi năm gửi về cho người thân hơn chục tỉ usd và đưa Việt Nam vào top các nước nhận kiều hối nhiều nhất trên thế giới. Chắc không so được với mấy anh hùng trên răng dưới cát tút đói thối mồm chỉ cào bàn phím, cụ nhẻ.
Cụ đi nói với bọn Tây lông câu này nhé. Hy vọng Trump sẽ nghĩ lại, thôi kg trục xuất 8k đã bỏ phiếu bằng chân trước 1995.

Kiều hối để họ đầu tư đấy cụ. Tây xì-tai kg có truyền thống nuôi người thân đâu.

wave-tau

Xe container
Mấy nick này cụ tranh luận làm gì, họ biết cả đấy nhưng viết ra thế cho xong nhiệm vụ hoặc cho sướng cái bản thân thoai. :D
Em ghi nhận công việc ngày đêm "bảo vệ" các diễn đàn của các cụ ý, em mà biết địa chỉ thật tết về vn thế nào cũng gửi đến vài chai bia động viên. :))

km18 yenson

Xe buýt
Đm ( xin lỗi em chửi tục một phát ) em kể nhớ ngày xưa bên Đức bà con xếp hàng dài ở ĐSQ xin các kiểu giấy có một mụ NV trông như bán thịt lợn đi dọc bán tờ khai mẫu photo copi , mà nguyên tắc là phải để đấy phát cho người ta lấy khai trước rồi nộp . Có con bé nhanh trí đi copi trước ngoài phố khai trước rồi nộp mụ kia phát hiện ra không mua của mụ ấy không cho cô bé ấy nộp còn chửi cô bé ấy sai . Vì mỗi tờ mụ ấy bán có đánh dấu một lần nữa bằng bút mực xanh. Cụ phải biết kiểu hà hiếp này trơ trẽn tởm lợm như thế nào , em nhớ như in . Cụ nào ở Đức không tin cứ hỏi mấy ông dịch vụ giấy tờ ngày xưa xem cảnh đấy có đúng không .
Em đồng ý với cụ,hành nhau đủ kiểu,lên đổi cái pp mà mất mịa 400€,cơ chế chả khác đếch gì ở nhà

Catmatpat

Xe điện
Mấy nick này cụ tranh luận làm gì, họ biết cả đấy nhưng viết ra thế cho xong nhiệm vụ hoặc cho sướng cái bản thân thoai. :D
Em ghi nhận công việc ngày đêm "bảo vệ" các diễn đàn của các cụ ý, em mà biết địa chỉ thật tết về vn thế nào cũng gửi đến vài chai bia động viên. :))
Ừ thôi em té :D

wave-tau

Xe container
Em đồng ý với cụ,hành nhau đủ kiểu,lên đổi cái pp mà mất mịa 400€,cơ chế chả khác đếch gì ở nhà
Các cụ lên tận nơi tự đổi mà giá đó thì chát quá nhể, hồi em mất pp ông dịch vụ bảo lên cùng trình diện mất ít tiền hơn, lên đến nơi đếk cần xếp hàng theo ông ý vào trong luôn, mất đâu khoảng 200 euro mà cũng thấy mình giống vip phết .=))

Cốc San

[Tịch thu bằng lái]
Các thể loại phải đút lót ĐSQ cầm chắc 100% có vấn đề, không gian cũng lậu.

wave-tau

Xe container
Các thể loại phải đút lót ĐSQ cầm chắc 100% có vấn đề, không gian cũng lậu.
Em hỏi thật cụ là cụ cho em địa chỉ ở vn không? tết này về em gửi cụ mấy chai bia Bỉ làm quà, bia bỉ với thịt nguội xong chém hăng phải biết. =))=))

Cốc San

[Tịch thu bằng lái]
Em hỏi thật cụ là cụ cho em địa chỉ ở vn không? tết này về em gửi cụ mấy chai bia Bỉ làm quà, bia bỉ với thịt nguội xong chém hăng phải biết. =))=))
Kiếm món gì to chút đi cụ.