[Funland] Mang tiền về cho mẹ, đừng mang ưu phiền về

Húp sụp sụp

Xe điện
Em không nghe cái thể loại nhạc này, nhưng nghe tên bài hát thấy rất hay

red_dragon88

Xe buýt
Nhạc của Đen hay mà các cụ, bài này ca từ cũng hay, có ý nghĩa nhưng nhạc chưa ấn tượng lắm. Lớp trẻ gen Z nó nghe nhiều các bài của bạn này các cụ nhé.
Các cháu 99,2000 bên cạnh bộ phận chơi nhiều hơn làm thì nhiều cháu suy nghĩ rất thực tế, chịu khó kiếm tiền, chịu khó xông pha, và già dặn hơn nhiều so với thế hệ em khi cùng độ tuổi.

Bopcoi01

[Tịch thu bằng lái]
Jack hát nhạc nó sáng tác chứ cover của ai cụ? cụ nghe nó live chưa? hay cụ đã nhầm với Tăng Phúc?
Nhạc cháu Jack hình như chỉ bọn trẻ trâu nghe, nhàn nhạt chả có ấn tượng gì.

hoang.nguyen

Xe tải
Em ko thể thẩm được nhạc cậu này, kể cả bài hit nhất nhạc nó kiểu gì ấy, sôi động ko ra sôi đông, mà lời thì cũng được, chẳng qua được mấy câu rap trong bài. Mặc dù e toàn nghe các thể loại nhạc trẻ của tất cả các ca sĩ nhé.
Nghe giải trí thôi mà cụ. Khác lạ là được.trend được thời gian thì lại ra bài mới. Vòng đời ca khúc sáng tác bh cũng chỉ được vậy thôi

hoang.nguyen

Xe tải
em cũng thích nghe Đen, suốt năm 2019-2020 toàn nghe nhạc Đen. Nhưng năm nay bắt đầu hết thích rồi vì màu nhạc đều quá, ca từ vẫn sâu sắc nhưng nghe nhạc ko còn phê nữa. cá nhân em ko thích bài này, mới nghe có vài lần.
Vài lần là góp phần cầy view kiếm tiền cho Đen rồi cụ. Em nghe 1 lần rồi thôi

tieunhupha

Xe điện
Em gần như ko nghe nhạc từ giới trẻ Việt Nam cho đến khi nghe thử Đen Vâu, Ngọt, Cá Hồi Hoang. Em nghe đội này chơi nhạc hay, lời ý nghĩa và ko tục tĩu nhất là với rap của Đen. Em thích rock nhưng cũng ko nuốt nổi mấy bài rap tục tĩu của đội trẻ Việt nhưng với Đen thì con em cũng thích nghe và em yên tâm cho con em nghe.

Sent from iPhone via OTOFUN

ocean08

Xe điện
Càng nhiều tiền càng lắm ưu phiền...

Dan du an

Xe cút kít
Em ko thể thẩm được nhạc cậu này, kể cả bài hit nhất nhạc nó kiểu gì ấy, sôi động ko ra sôi đông, mà lời thì cũng được, chẳng qua được mấy câu rap trong bài. Mặc dù e toàn nghe các thể loại nhạc trẻ của tất cả các ca sĩ nhé.
Em nghe bài về nhà gì đó thấy cũng được còn bài này thì chính xác là ngay lần đầu đã không thể nghe hết bài được. Cảm thấy nhảm và nhạt

Lavender168

Xe buýt
Chê Đen nhưng lại nghe được thể loại nhạc này, lạ 😵😵😵
Hôm qua nghe các mợ trên này, em dành mười mấy phút để nghe đen vâu, kiên nhẫn nghe hết, và kết luận là nhường các mợ.
Làm sao mà kg nghe đc ? ngày nào mình cũng bật, nghe vui vui giai điệu dễ nhớ có cảm xúc, còn hơn nhạc ĐV cứ lực khực nghe đau hết đầu, vì lời kg rõ, lúc thành tìền lúc nghe thành tình, giai điệu kg có luôn. Gọi là xem chứ kg thể nghe nhạc đc.

Chỉnh sửa cuối:

motiva

Xe tải
Hôm qua nghe các mợ trên này, em dành mười mấy phút để nghe đen vâu, kiên nhẫn nghe hết, và kết luận là nhường các mợ.
Làm sao mà kg nghe đc ? ngày nào mình cũng bật, nghe vui vui giai điệu dễ nhớ có cảm xúc, còn hơn nhạc ĐV cứ lực khực nghe đau hết đầu, vì lời kg rõ, lúc thành tìền lúc nghe thành tình, giai điệu kg có luôn. Gọi là xem chứ kg thể nghe nhạc đc.
Nhạc nào chả có người khen người chê, cũng như hoa hậu có người khen xấu khen xinh, em thấy mấy người ko nghe được thì thôi, chứ vào chê bai để làm gì nhỉ? Cũng có đóng góp được cái gì cho topic đâu mà khiến người khác khó chịu.

Lavender168

Xe buýt
Nhạc nào chả có người khen người chê, cũng như hoa hậu có người khen xấu khen xinh, em thấy mấy người ko nghe được thì thôi, chứ vào chê bai để làm gì nhỉ? Cũng có đóng góp được cái gì cho topic đâu mà khiến người khác khó chịu.
Tác phẩm ra công chúng chấp nhận khen chê thôi mợ ah, kg ai quan tâm tác giả mới buồn, mợ việc gì phải vơ lấy khó chịu.

Chỉnh sửa cuối:

motiva

Xe tải
Tác phẩm ra công chúng chấp nhận khen chê thôi mợ ah, kg quan tâm mới tác giả mới buồn, mợ việc phải vơ lấy khó chịu.
Mợ ko quan tâm thì vẫn có 11 triệu view sau 3 ngày, chắc người ta ko tới mức buồn đâu mợ.

ssgabeo

Xe buýt
các cụ không nghe hết bài nên không hiểu rồi " MANG TIỀN VỀ CHO MẸ GIỮ HỘ, CÒN HƠN TIÊU PHA THÌ HẾT"