[Funland] Mất bao lâu để có thể yêu người mới?

ThaNa

Đi bộ
Nếu bây giờ bác nhớ, bác buồn thì người ta đang vui chơi hí hửng với tình mới. Thấy vậy có đáng k? Bác tìm gì đó làm như tập đàn, nuôi cá phân tán suy nghĩ, thì sẽ k có thời gian nhớ nhung. Em từng như bác, phải 4 năm mới quên được, nên giờ nghĩ lại thấy mình thật ngu ngốc, k đáng để mình phải buồn khổ suốt thời gian dài vậy

garungrobi

[Tịch thu bằng lái]
Cánh cửa này đóng sẽ có cánh cửa khác mỏ ra. Tit lệ ly hôn trên thế giới trung bình là 52%. Nghãi là 1 nửa gia đình trên thế giới này ly hôn. Vậy suy ra tình yêu hên xui lắm. Cứ yêu đi đừng nghiz nhiều.

Lệ Cẩm

Xe điện

blablo

Xe hơi
E vừa chia tay mối tình 3 năm sâu đậm. Cả hai đã trải qua nhiều kỉ niệm đẹp cùng nhau, có lẽ cả đời này không quên được. Những tưởng sẽ đi đến hôn nhân nhưng cuối cùng vẫn không thể. Giờ đã chia tay được vài tháng nhưng không thể nào quên đi để có cảm xúc với người mới được. Giờ e phải làm thế nào ạ các cụ.
thưa cụ, theo kn của em, nếu đủ độ đẹp giai thì 1s là quên ngay người cũ, tuy nhiên phải gặp nhiều mới duy trì được cảm xúc, chứ không lại quên mất nét mặt, mất hứng nhé