[Funland] Mất dậy thật.

Tập Lái 2019

[Tịch thu bằng lái]
Nhìn dáng đi có vẻ giống huấn luyện viên thể hình hơn. Cụ nào từng học võ vài năm nhìn thì thấy ngay mấy cú đá của anh chàng này có điểm dừng và dùng ức và phần ngón chân nên lực rất yếu. Đá chẻ dạng vòng cầu mà dùng gót mới sợ. Luyện dẻo, xoạc chân và cơ bụng thì người dậy võ ngồi xuống chân, lưng để ép là bình thường. Đứng lên bụng và nhún vài cái nữa cơ. Xem video chỉ không mê nổi dáng đi thôi, nhìn như mấy anh xhđ ý ạ. :D
Học võ vài năm thấy mấy cú đá có điểm dừng và dùng ức và phần ngón chân nên lực rất yếu : Có điểm dừng mới là biết võ đấy, cụ nhé. Thế nếu không dùng ức , phần ngón chân để lực yếu thì nên dùng gót cho mạnh, ý cụ thế à ?
Và nếu đúng ý cụ là phải dùng gót cho nó mạnh thì cái câu cụ nói : đá chẻ dạng vòng cầu mà dùng gót mới sợ thì Cuối Cùng là Cụ định nói gì ?
Ko dùng gót chê lực yếu. Dùng gót lại chê là đá như gì mới sợ :)

ACDELCO434

Xe điện
Học võ vài năm thấy mấy cú đá có điểm dừng và dùng ức và phần ngón chân nên lực rất yếu : Có điểm dừng mới là biết võ đấy, cụ nhé. Thế nếu không dùng ức , phần ngón chân để lực yếu thì nên dùng gót cho mạnh, ý cụ thế à ?
Và nếu đúng ý cụ là phải dùng gót cho nó mạnh thì cái câu cụ nói : đá chẻ dạng vòng cầu mà dùng gót mới sợ thì Cuối Cùng là Cụ định nói gì ?
Ko dùng gót chê lực yếu. Dùng gót lại chê là đá như gì mới sợ :)
Cụ lại không hiểu ý em rồi.
Mấy cú đá trong video chơi chơi chứ có tác dụng gì. Giống như đá biểu diễn hay đá tập dừng ở điểm chỉ định.
Phê phán thái độ của người hướng dẫn thôi.

thachnhung

Xe container
E đồng ý với người trong clip là chả hiểu thầy ở môn phái nào mà có kiểu dạy võ kinh dị vậy :)) Xin lỗi chứ có dẫn F1 đi học xem dáng thầy như vậy em cho về luôn, võ sư gì mà ẻo lả hơn cả mình ;))