[Funland] Mẫu phụ nữ mà đàn ông thành đạt thường tìm kiếm

Ăn mày dĩ vãng

Xe điện
Khi thành đạt thì cần có một người vợ có đầu óc có tầm quản lý và tổ chức gia đình.

Tề gia nội trợ - không còn nghĩa là cắm đầu vào bếp khi đó phải biết quản lý tốt sẽ có người trợ giúp tốt.
Người vợ như 1 quản gia và là bếp trưởng.

chăm lo con cái - khi đó biết cách tìm cho con người thầy tốt , rèn nếp tốt.

Người Vợ khi đó phải ở một tầm cao khác cùng chồng ra ngoài giúp tôn vinh chồng.
Cái này Cụ sai rồi, khi thành đạt mấy cái quản lý việc nhà chung thì chỉ cần có thằng quản gia tốt, mấy việc bếp núc thì có đầu bếp tốt, vk còn chui xuống đó làm bếp trưởng thì thì thường thôi
À đấy là quan điểm riêng nhá.
Với E thì vk (nếu có) chỉ cần chăm lo con cái tốt, quan tâm tốt cả nhà nội nhà ngoại, lịch thiệp vói bạn bè là vk lý tuong rồi, nếu có cv rieng làm thì càng tốt, cần đếch gi lo vc chung với e

Hải Hoà

Xe tăng
Thành đạt hay kể cả đại gia thì suy cho cùng cũng đều "ăn" lại từ 1 cho đến 1 vài thằng hs, sv ất ơ nào đó thôi.
Em ko khoe nhưng thời sv tương đối sát gái, lại t/gia nhiều bên đoàn hội, clb, văn thể mỹ các kiểu. Nên quen nhiều và yêu toàn em xinh. Giờ mấy em đó em nào cũng lấy chồng thành đạt, giàu có.
Vậy nên cụ nào thời đi học mà ko biết tận dụng thì chỉ có thiệt. Thời đó chả cần thành đạt, giàu cũng vẫn đủ sức yêu mấy em xinh đẹp mà đàn ông thành đạt sau này hướng đến.
Ngẫm mình mà ra, cụ này lói chuẩn nhứt quả đất. Ôi, cái thời hoàng kim, đổ đi không hết.

Hải Hoà

Xe tăng
Cụ đang định chứng minh gì? Sao cụ ko nghĩ đến đàn ông thành đạt hồi sinh viên cũng ăn nhiều em ngon. Hóa ra là thành đạt thì hồi sv bị ngu à. Hài
Muốn gì thì muốn, thời sinh viên là ăn ngon, ăn nhiều, ăn vô tư, ăn không biết chán cụ ạ. Còn các ông thành đạt ngày nay ăn sinh viên, tuyền ăn lại thui. mấy hotgirls tuyền một cối nhiều chày giã chung sạch.

Diệu Bảo

[Tịch thu bằng lái]
Cái này Cụ sai rồi, khi thành đạt mấy cái quản lý việc nhà chung thì chỉ cần có thằng quản gia tốt, mấy việc bếp núc thì có đầu bếp tốt, vk còn chui xuống đó làm bếp trưởng thì thì thường thôi
À đấy là quan điểm riêng nhá.
Với E thì vk (nếu có) chỉ cần chăm lo con cái tốt, quan tâm tốt cả nhà nội nhà ngoại, lịch thiệp vói bạn bè là vk lý tuong rồi, nếu có cv rieng làm thì càng tốt, cần đếch gi lo vc chung với e
EM là Mợ Moonlotus các Cụ ấy đang nhắc đến đấy ạ :D
Và như em phát biểu em thích đàn ông ở mức độ thành đạt vừa phải để cuộc sống gia đình có được sự tự do thoái mái nhất.
Không cần phải sống để thiên hạ nhìn vào hoặc để thiên hạ nhòm ngó.

quên xinhan

Xe hơi
Các cụ xưa có câu: "Nồi nào, vung nấy", không có mẫu chung cho từng giai tầng, phỏng CCCM?

TamAn7810

Xe tăng
Em chưa thành đạt, nhưng ngon,ngoan, không hay nghi ngờ, không ngáo là... trong chuyện cổ tích :D

Ken Hạ Long

Xe điện
Sống biết điều,nấu ăn ngon,làm tình giỏi.

oishivn

Xe điện
Em vào hóng ảnh ái :))

Aloso195

Xe hơi
Các cụ ô phơ thành đạt thường thích mẫu phụ nữ như nào? Em đọc tàu nhanh vnexpress mà thấy nó trừu tượng quá. Vẻ đẹp tâm hồn rồi độc lập rồi có chính kiến abc...

Hình mẫu của em là ntn

haha cụ cứ đùa =)) mẫu này ai chả thích hihi

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
Khi đàn ông chọn vợ thì hầu hết đều ở cái tuổi chưa thành đạt các cụ ạ.
Đến lúc "Ví ánh kim thì trym không còn ánh thép" vất vả lắm
Toàn những ngài ví rỗng không ngồi trà đá chép miệng nhóp nhép cho no bụng ngắm đồ chơi của anh em súng gỉ ví căng, keke...

Nongdantb

Xe buýt
Em Nông dân nên thích Xôi thịt 8-}8-}8-}8-}8-}

Ăn mày dĩ vãng

Xe điện
EM là Mợ Moonlotus các Cụ ấy đang nhắc đến đấy ạ :D
Và như em phát biểu em thích đàn ông ở mức độ thành đạt vừa phải để cuộc sống gia đình có được sự tự do thoái mái nhất.
Không cần phải sống để thiên hạ nhìn vào hoặc để thiên hạ nhòm ngó.
À vâng, xl Mợ e ko để ý nick, quan diểm mỗi nguoi khác nhau mà, với E thì có cv và thu nhập vùa phải , quan trọng là phải có gia đình êm ấm , sống mạnh khỏe vui vẻ, con cái ngoan là đủ tiêu chuẩn thành công trong cuoc sống, thiếu vế gia đình thì tiền tài, công danh chỉ là hư danh thôi, cuois cùng cũng chả để làm j
Chuẩn câu: Tiền nhieu để làm j

tranxuan

Xe buýt
Chắc là cụ Triển chiêu rồi, cụ ý múa kiếm giỏi, rất đc Ofer nể trọng :)
Các Cụ lại vơ em vào đấy.
Nhưng vấn đề ít người đàn ông hiểu là em không có hứng thú với 90% đàn ông được gọi là thành đạt ở VN.

Nếu thành đạt được định nghĩa là có tiền , quyền.
98% chính trị gia ở VN em không có ưng ai hết.

2% còn lại là 1 số chính trị gia ít ỏi.

Nếu thành đạt là các đại gia xin thưa là đến Anh Vượng em không thích.

Đơn giản là đàn ông thành đạt ở VN 90% đi lên bằng sự lọc lõi.

Doanh nhân thì hối lộ quan chức
Chính trị gia tham nhũng.

10% còn lại là những người đàn ông thành đạt vì tài năng trình độ của chính mình.

1 số ít bác sĩ
1 số ít kiến trúc sư
1 số ít kỹ thuật.
1 số ít công nghệ thông tin
1 số ít học giả tri thức.
1 số ít nghệ sĩ

10% em tạm tính đàn ông này em rất thích nhưng rất hiếm.

Nghĩa là em thích người có chuyên môn cao tay nghề giỏi, có tài năng nhân cách tốt sống sạch sẽ và không quá cơ hội lọc lõi.

Nghĩa là 1 người được đồng nghiệp nể trọng và bạn bè quý mến.