Thảo luận Mấy cụ chạy xe Samsung rồi cho cảm nhận về xe Samsung đi ạ.

SM3PE

Xe buýt
https://www.facebook.com/groups/1305727129493368/?fref=ts
E đã lập nhóm SMC mời các cụ về đó sinh hoạt trao đổi kinh nghiệm ạ
Em khẳng định một điều là các cụ đi SM3 ít khi trao đổi kinh nghiệm trên facebook lắm, cho dù có thể ai cũng có địa chỉ. Nếu cụ muốn giao lưu trao đổi kinh nghiệm thì có thể tìm trên otofun.net có rất nhiều bài và nhiều threads đó ạ.

Quất Lâm

Xe tăng
Em khẳng định một điều là các cụ đi SM3 ít khi trao đổi kinh nghiệm trên facebook lắm, cho dù có thể ai cũng có địa chỉ. Nếu cụ muốn giao lưu trao đổi kinh nghiệm thì có thể
tìm trên otofun.net có rất nhiều bài và nhiều threads đó ạ.
Tks cụ ! E lập ra để ae vào đó giao lưu cho tiện ạ , chủ yếu lập ra lấy sân chơi ae tụ tập off line cho vui thôi mà cụ

donkent

Xe đạp
Em chưa thấy cụ nào lắp thêm đuôi gió và anten vây cá cho samsung nhẻ. Ở đây có cụ nào lắp không? Nhân tiện nếu có chỗ nào ngon rẻ nhắn em với.
Tks các cụ.
P/s: Em hỏi hàng chính hãng xót quá, :v

SM3PE

Xe buýt
Tks cụ ! E lập ra để ae vào đó giao lưu cho tiện ạ , chủ yếu lập ra lấy sân chơi ae tụ tập off line cho vui thôi mà cụ
Từ trước tới giờ những vụ offline của các cụ SM3 toàn qua gọi điện thoại trực tiếp là chủ yếu và cần trao đổi kinh nghiệm gì cũng gọi trực tiếp luôn chứ chẳng mấy người lên mạng hỏi rồi chờ trả lời đâu. Ngay cả lời kêu gọi lập hội SM3 trên otofun từ bao năm qua vẫn còn bỏ ngỏ, được cái những cụ nào đã từng trao đổi trong thớt ấy sau có số điện thoại của nhau thì vẫn thường xuyên liên lạc.

donkent

Xe đạp
Từ trước tới giờ những vụ offline của các cụ SM3 toàn qua gọi điện thoại trực tiếp là chủ yếu và cần trao đổi kinh nghiệm gì cũng gọi trực tiếp luôn chứ chẳng mấy người lên mạng hỏi rồi chờ trả lời đâu. Ngay cả lời kêu gọi lập hội SM3 trên otofun từ bao năm qua vẫn còn bỏ ngỏ, được cái những cụ nào đã từng trao đổi trong thớt ấy sau có số điện thoại của nhau thì vẫn thường xuyên liên lạc.
Sang tuần cụ rảnh không em chạy qua cụ tý, heheheee. Vẫn chỗ đối diện TT HNQG cụ nhẻ?

SM3PE

Xe buýt
Em chưa thấy cụ nào lắp thêm đuôi gió và anten vây cá cho samsung nhẻ. Ở đây có cụ nào lắp không? Nhân tiện nếu có chỗ nào ngon rẻ nhắn em với.
Tks các cụ.
P/s: Em hỏi hàng chính hãng xót quá, :v
Vây cá trên nóc cụ thích lắp thêm thì đầy và rẻ bèo vì nó chỉ là miếng nhựa trang trí, SM3 đã tích hợp ăng ten vào chỗ sấy kính sau rồi nên không cần loại vây cá có ăng ten bên trong nữa. Đuôi gió ở cốp sau thì theo ngu ý của em là không cần lắp thêm vì bản thân phom xe này đã theo xu hướng cổ điển rồi giờ chế thêm kiểu thể thao vào nó không ăn nhập gì mấy và hơi lãng phí.

Chỉnh sửa cuối:

SM3PE

Xe buýt
Sang tuần cụ rảnh không em chạy qua cụ tý, heheheee. Vẫn chỗ đối diện TT HNQG cụ nhẻ?
Trong giờ hành chính cụ cứ gọi nếu em rảnh thì qua cafe chém gió cho vui, em vừa nói ở trên rồi các cụ SM3 khó hẹn trước lắm toàn một đập ăn quan luôn thì mới gặp nhau được :)) .

Quất Lâm

Xe tăng
E thấy qua FB rất nhanh cụ ạ , chính vì thế e mới lập cái Group SMC để ae có thể trao đổi nhanh hơn , quan trọng là giao lưu cho vui thôi cụ ạ

Thuc-sm3Pe

Xe tải

Quất Lâm

Xe tăng

Sáng nay e đi bảo dưỡng xe , thấy ở gần cổ hút nó thừa ra 2 cái ống này ... Các cụ khai sáng cho e với ạ

Thuc-sm3Pe

Xe tải

Sáng nay e đi bảo dưỡng xe , thấy ở gần cổ hút nó thừa ra 2 cái ống này ... Các cụ khai sáng cho e với ạ
Xe cụ dự là đời khoảng tầm 2014 trở về sau.
Theo em được biết nó là đường sấy nhiên liệu đầu vào, lấy nhiệt từ động cơ hay là dầu gì đó,ở xứ lạnh cái này tỏ ra rất hiệu quả. đời 2014 trở về sau không sử dụng đến nữa, lý do vì sao thì em cũng không rõ. nó cũng như cái lắp máy, từ 2014 e cũng chả thấy đâu nữa. mất tích kỳ lạ.

SM3PE

Xe buýt

Đó là đường vào ra tuần hoàn lấy từ két nước giải nhiệt động cơ lên, mục đích là sấy nóng khí nạp vào mùa đông nhưng đời sau này nhập về VN bị bên đặt hàng cắt bỏ để tiết kiệm chi phí vì bên mình không quá lạnh để cần phải sấy nóng khí nạp. Nhưng dù sao có vẫn hơn nếu cụ nào từng đi Sapa vào mùa đông sẽ cảm nhận rõ việc này.

MrTheAnhKia

Xe tải
Em đang chạy con SS S7 edge thấy cấu hình cũng tốt lắm ợ

SM3PE

Xe buýt
Đầu giờ chiều mai cụ Thuc-sm3Pe dự định từ Hải Dương lên HN công tác có ghé qua chỗ em chơi, có cụ nào rảnh không mình tụ tập cafe chém gió tý nhể ?

SM3PE

Xe buýt
Batman ngày xưa đã đầu thai thành Chicken Special rồi :((

Về với cụ có vẻ em nó được chăm chút kĩ càng nhỉ, thôi em cũng yên tâm. Em ý cũng phục vụ em ko có gì để chê, phải nói xe này tiết kiệm xăng nhất phân khúc, đi tốc độ 150-160 vô tư. Em đã ôm em này đua với BMW và Porsche trên cao tốc HN-HP mấy lần.

Liệu Gà con có thay Người dơi đi tụ tập được không nhể?

Quất Lâm

Xe tăng

Quất Lâm

Xe tăng
Ngay và luôn đầu giờ chiều nay khoảng 1h30 có mấy cụ đang hẹn tụ tập cafe chém gió ở số1 đại lộ Thăng Long đấy.
Là ở đoạn nào cụ ơi ? Có phải chỗ Viglacera không ạ ?