[Funland] Mấy ô chả biết gì bóng đá lại rất hay mở thớt chê

Cá Tráp

[Tịch thu bằng lái]
Em nghĩ Việt Nam mình hôm qua chơi vậy là quá tốt rồi.
Dám cầm bóng, tự tin phối hợp ăn bàn trước 2 lần là đẳng cấp mình đã lên rồi.
Lúc bị trái phạt dù không nói ra nhưng trong bụng em nghĩ mình sẽ thua.
Còn trái đấy góc sút thì quá rộng, nó đá quá hay thì chịu thôi.
Phải chi Văn Hậu nó cao hơn, nhảy cao hơn để bóng chạm đầu đổi hướng thì hay biết mấy.:))
Nhưng thà thua 2-3 bàn từ giữa trận không đau bằng thua ở những phút cuối như thế.

nhuataiche

Xe container
Bọn em đá phong trào, bị trái phạt trực tiếp cách khung thành chừng 20 m, đứng vào hàng rào mới thấy cái khung thành nó mênh mông mà hàng rào thì như trò đùa. Bên kia nó cử một thằng sút tốt, gõ nhẹ một phát là ngay góc chữ A. Phong trào mà còn thế, nói chi tuyển quốc gia Iraq.

Gemi

Xe buýt
Em ko chê Lâm, mà chửi thằng duy, thằng mạnh, thằng trường và trách ông park dùng mấy thằng đấy đc ko?
Sao cụ ko chửi cmn luôn cả team cho nó sang cái mồn?

Từ đêm qua em thấy các thánh chửi từ ông Park đến Văn Lâm, Quang Hải, Chinh, Duy, Mạnh, Trường ... tính ra vẫn còn thiếu. Em đang định chửi cả đội trợ lý hlv, bác sỹ, hậu cần nữa mới là am hiểu sâu sắc về bóng đá. Phải chửi, phải yêu cầu đuổi hết lũ vô dụng này về vườn rồi em, cụ với các cụ HLV online vào đá cho mấu! :))

quochiep

Xe tăng
Trận này đá hay nhưng vẫn có những tiếc nuối nhất định , bàn thua đầu lỗi hoàn toàn do DManh . Bàn thứ 2 thì lập bập ko phá đc bóng , bàn thứ 3 thì bị liên tục trong các trận gần đây nhưng vẫn ko hạn chế đc việc phạm lỗi ở những khu vực nguy hiểm . Nói chung thua đối thủ cạnh tranh trực tiếp giờ phải cố kiếm 1 điểm của Iran thôi nếu ko cửa vào rất hẹp .

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Người OF
Website
1z-vietnam.com
Người ta chê là động lực để mình hoàn thiện mình, còn hơn mở cái thớt ra chê người khác :))

quangmanh123

Xe buýt
Em bị chửi một lần rồi, nhưng vẫn phải nói lại lần nữa cho dù có bị chửi nữa. Các vị hay chê bai cầu thủ thế này thế nọ vui lòng tập đá bóng và chịu khó thi đấu vài trận, dạng nghiệp dư hay phong trào hay giải nhi đồng cũng được, biết đá bóng rồi thì sẽ hiểu ra nhiều điều đấy !
Iraq mà ko dữ dằn, dốc sức ra mà đá, thì làm sao VN mắc sai lầm. Bọn nó đá le lưỡi ra mới thắng được, chứ làm gì có chuyện thong dong từ tốn nhẹ nhàng lượm 3 điểm đâu ?
Chuẩn cụ
Trước kia gặp mấy ông tây á thì cứ xác định đá được hiệp 1 còn hiệp 2 đi bộ
1 rắc cũng tung hết các bài ra mới ăn đươc
Dù sao nếu kết quả hoà thì mỹ mãn

vneseman

Xe lăn
Quả thứ 3 ông nào chê đc thì có thể chê tất cả các thủ môn trên thế giới bây giờ. Quả đá phạt gần vòng 16m50, thì nguyên tắc là che hàng rào góc gần, thủ gôn be góc xa, sút qua hàng vào góc gần thì thủ môn chịu chết. Hôm qua thằng kia có sút qua hàng rào, Văn Hậu cao thế nhảy mà chưa tới bóng, bóng vào thẳng góc chữ A thì ông giời cũng chịu. Chê quả đấy em thật là éo biết xem bóng đá.

TONGIA

Xe lừa
Xem vui thôi.

Quan trọng gì đâu mà các cụ căng thẳng làm gì.

quangmanh123

Xe buýt
Lắm bố phán thủ môn đứng sai mà có lẽ chưa bao giờ chạm vào quả bóng
Xem thủ môn thế giới đứng nhé và tất cả đều là bàn thắng vào góc chữ A

Pnguyen90

Xe tải
Các hlv online luôn muốn đội tuyển phải thắng, phải là đỉnh nhất, việt nam là cái rốn của vũ trụ, chưa đá đã biết việt nam vô địch rồi.

gvnth

Xe buýt
Từ khi nào BĐVN ngồi cùng mâm với Irac vậy Cụ

thngaylangthang

Xe ngựa
Zài vỡi, kài kòm thôi, kóa hề chi

Cá Tráp

[Tịch thu bằng lái]
Trận này đá hay nhưng vẫn có những tiếc nuối nhất định , bàn thua đầu lỗi hoàn toàn do DManh . Bàn thứ 2 thì lập bập ko phá đc bóng , bàn thứ 3 thì bị liên tục trong các trận gần đây nhưng vẫn ko hạn chế đc việc phạm lỗi ở những khu vực nguy hiểm . Nói chung thua đối thủ cạnh tranh trực tiếp giờ phải cố kiếm 1 điểm của Iran thôi nếu ko cửa vào rất hẹp .
Em bực nhất bàn thua này.
DM nó chặn trái bóng mà như mớm bóng cho tiền đạo đối phương.
Pha đó nó phá mạnh bằng chân trái thì đâu có thua.

Azeglio

Xe điện
Lúc Quang Hải sút phạt ghi bàn thì khen cầu thủ sút phạt hay, đến khi đội bạn sút phạt ghi bàn thì chê Văn Lâm kém. Đến chịu các thánh chỉ xem một đội đá.

mone

[Tịch thu bằng lái]
Quả thứ 3 ông nào chê đc thì có thể chê tất cả các thủ môn trên thế giới bây giờ. Quả đá phạt gần vòng 16m50, thì nguyên tắc là che hàng rào góc gần, thủ gôn be góc xa, sút qua hàng vào góc gần thì thủ môn chịu chết. Hôm qua thằng kia có sút qua hàng rào, Văn Hậu cao thế nhảy mà chưa tới bóng, bóng vào thẳng góc chữ A thì ông giời cũng chịu. Chê quả đấy em thật là éo biết xem bóng đá.
em tuần nào cũng mấy trận không ngoại hạng cũng la liga. Nó sút thế có mà bắt mứt ấy, de gea cũng đến mức vậy thôi. Nhiều ông chả biết đá đã đành lại còn không biết xem nên phán linh tinh ghét bỏ mẹ

hung611

Xe buýt
Nhìn tổng thể các e đá vậy quá tốt rồi. Iraq chứ có phải mấy ông ở ao làng ĐNA đâu. Chơi sòng phẳng, dám cầm bóng tấn công, ghi được những bàn thắng từ các tình huống phối hợp có nét, sắc sảo. Chỉ một năm trước U23 đá thường chỉ dám chơi kiểu tử thủ rồi ào lên phản công khi có cơ hội. Bóng đá ko thể nói trước được điều gì, mỗi lựa chọn đều có cơ hội và rủi ro, như nhiều cụ bảo sao ko cho HH vào thay XT khi tỷ số đang 2-1, hay VH vao thay HD chứ ko phải Văn Đức. Đó là lựa chọn của HLV, có thể vì ông ấy muốn ăn thêm khi thấy Iraq đang bị rối sau khi bị dẫn, có thể vì ko muốn đội hình lùi sâu bị dồn ép quá nhiều. Trận thua này dù vẫn có sai lầm, nhưng cá nhân e chỉ cảm thấy tiếc, chỉ ko có cảm giác bực bội khó chịu như những trận thua do sai lầm ngớ ngẩn kiểu cóng chân như thời trước.

ngocmai227

Xe lăn
Các cụ ấy nghĩ cứ đá là phải thắng, bất kể đối thủ là đội nào, bó tay phết :))

Azeglio

Xe điện
Bọn em đá phong trào, bị trái phạt trực tiếp cách khung thành chừng 20 m, đứng vào hàng rào mới thấy cái khung thành nó mênh mông mà hàng rào thì như trò đùa. Bên kia nó cử một thằng sút tốt, gõ nhẹ một phát là ngay góc chữ A. Phong trào mà còn thế, nói chi tuyển quốc gia Iraq.
Em còn bắt gôn rồi cơ. Éo mẹ, đứng trong cái vòng 5m50 mà như đứng giữa cánh đồng, cảm giác cô đơn, sợ hãi, chỉ muốn lôi mẹ mấy ông hậu vệ về đứng cùng, bẫy việt vị mà làm éo gì.

Cá Tráp

[Tịch thu bằng lái]
Lắm bố phán thủ môn đứng sai mà có lẽ chưa bao giờ chạm vào quả bóng
Xem thủ môn thế giới đứng nhé và tất cả đều là bàn thắng vào góc chữ A

Mấy thằng sút phạt hay thì nó sút như cái máy.
Chục trái như một nên may thì bóng đập hàng rào đổi hướng thôi.
Chứ nó mà vào góc chết chữ A thì thủ môn chỉ đứng nhìn.

arsenal7

Xe tăng
Phút 90 sút vào khi tỉ số đang là 2-2 thì là ăn may chứ ko phải đẳng cấp, sút phạt vào là tâm lý phải cực thoải mái mới ăn dc, thường là đang dẫn sâu chứ đang hòa tâm lý bcm đến siêu sao còn sút hỏng đến 90% nữa là ô làng nhàng này. Kết luận: đen thôi đỏ quên đi.