Maybach 62s - Vì sao lại nghĩ thua Phantom

encyburberry

Xe container
Mấy bác cứ nói là Maybach giống S6, em chẳng thấy giống tẹo nào. Em thấy từng đường nét của MM rất chau chuốt và sexy. Nhìn đầu xe cũng đẹp mà đuôi xe cũng đẹp. Nói chung sang trọng. Con MM nhập về VN nhìn ko đẹp là đúng rồi, thứ nhất là vì mầu sắc, thứ hai là lazang cũng ko hợp nữa.
Các bác nhìn tấm hình này đi xem nó giống S6 ở cái gì?

giống là giống ở tổng thể, kiếu dáng, chứ kể ra có điểm giống nhau thì gọi luôn MM là merc S class cho rồi

MP4-22

Xe điện
Em khoái MM trước khi biết đến RR!

huancongtu

Xe tăng
Bác chủ thớt chịu khó sưu tầm nhể

Bentley

Xe tải
MM nhìn giống dòng S quá đó mà bác

anhemvietnam

Xe tải
Đa phần những người có khả năng mua MM với RR thì đã ngoài 50, cái tuổi mà khi họ đôi mươi hay ba mươi thì chỉ nghe đến RR thôi các bác ợ.

dangkhanh

Xe đạp
Em thấy như bác gì đó nói đúng. RR thành công cơ bản là nó gắn chặt với Hoàng thân Quốc thích, Quốc Vương, nói chung là Hoàng Gia....

Lexus fan

Xe điện
Em thấy như bác gì đó nói đúng. RR thành công cơ bản là nó gắn chặt với Hoàng thân Quốc thích, Quốc Vương, nói chung là Hoàng Gia....
Hơn nữa nó lại còn của Anh, còn Maybach của đức. Mà anh thì nổi tiếng chế tạo thủ công tuyệt đẹp
Em mà đc cho con nào em cũng nhận, sau đó bán đi mua một con vừa vừa như GX470, tiền còn lại tiêu dần hí hí

huy_tồ

Xe buýt
thôn Lò Gạch- xã lò vôi-Tỉnh lôi thôi- Huyện Rắc r
Hơn nữa nó lại còn của Anh, còn Maybach của đức. Mà anh thì nổi tiếng chế tạo thủ công tuyệt đẹp
Em mà đc cho con nào em cũng nhận, sau đó bán đi mua một con vừa vừa như GX470, tiền còn lại tiêu dần hí hí
em cũng như bác cho xe mà kô cho tiền đổ xăng thì để mà chết à. Cứ cho mang bán lấy tiền mua con xe khác như kiểu Nissan GTR chẳng hạn. Về nước mình lại thành hàng hot cũng nên

encyburberry

Xe container
em cũng như bác cho xe mà kô cho tiền đổ xăng thì để mà chết à. Cứ cho mang bán lấy tiền mua con xe khác như kiểu Nissan GTR chẳng hạn. Về nước mình lại thành hàng hot cũng nên
bác nói như phim, bác có tiền đâm hẳn MM rồi thì bác chắc tầm đại gia có vài trăm >>> nghìn tỷ mà phải " xoắn" giá xăng à

350z

Xe tải
Theo em thì RR nó vẫn đẵng cấp hơn nhìu chứ.....đúng là cái gì cũng dựa vào ấn tượng đầu tiên ...:6:

Lexus fan

Xe điện
bác nói như phim, bác có tiền đâm hẳn MM rồi thì bác chắc tầm đại gia có vài trăm >>> nghìn tỷ mà phải " xoắn" giá xăng à
Đang nói nếu đc cho cứ có phải mua đc đâu mà :21:

hon nhien

Xe điện
Maybach nằm giữa Roll Royce và Bentley, bị chết bẹp là phải rồi :)

Mr.BoomBa

Xe tải
Em thấy khác nhau mỗi đẳng cấp thôi ợ. Dù ở đẳng cấp cực cao nhưng Mayback vẫn chưa sánh ngang với RR được. Đơn giản vì RR gắn với hoàng gia, gắn với biểu tượng của quý tộc ngày trước. Biểu tượng người phụ nữ đang bay của RR cũng gắn với một mối tình lãng mạng của người sáng lập ra RR, cái điều mà không một hãng xe trên thế giới nào có được. Cũng như trong bóng đá, Chelsea dù vô địch championleague, hay thắng tất cả các đối thủ, lập mọi kỷ lục cũng không thể sánh ngang về đẳng cấp với Barca hay AC Milan được:wink:
Còn về những mặt khác thì RR cũng khong hơn MB nhiều lắm, chỉ ngang nhau thôi(b)

_JK_

Xe tải
(k)Em nào cũng đẹp cả nhưng trông em RR trông hàng khủng hơn

encyburberry

Xe container
Em thấy khác nhau mỗi đẳng cấp thôi ợ. Dù ở đẳng cấp cực cao nhưng Mayback vẫn chưa sánh ngang với RR được. Đơn giản vì RR gắn với hoàng gia, gắn với biểu tượng của quý tộc ngày trước. Biểu tượng người phụ nữ đang bay của RR cũng gắn với một mối tình lãng mạng của người sáng lập ra RR, cái điều mà không một hãng xe trên thế giới nào có được. Cũng như trong bóng đá, Chelsea dù vô địch championleague, hay thắng tất cả các đối thủ, lập mọi kỷ lục cũng không thể sánh ngang về đẳng cấp với Barca hay AC Milan được:wink:
Còn về những mặt khác thì RR cũng khong hơn MB nhiều lắm, chỉ ngang nhau thôi(b)
kém về giá này, độ tiện nghi thì RR vẫn kém tí so với MM, bảng op của MM nhiều vô kể giá đắt kinh hoàng