Mazda 6 2013 lỗi những gì ??

ThanhTrung

Xe điện
Các bác cho em hỏi mazda 6 2013 ( 2.5 ) bị lỗi gì? Thích e này quá muốn xúc mà bảo xe bị lỗi hệ thống điện có thể gây cháy. Thế thì nguy hiểm quá. Ko biết có còn lỗi gì nữa ko? Chán ghê, xe hơn tỷ bạc mà toàn thấy lỗi này lỗi nọ. Hỏi sao cái xe đẹp thế mà chả mấy ai mua :(

Tiện các bác cho em hỏi luôn là có phải
Camry 2.5Q bị lỗi điều hòa không?

Muốn mua cái xe ngon để đi mà nản quá, chết cái tội tính e kỹ tính và cầu toàn :-s

kiaforte20

Xe máy
em vừa lấy mazda 6 2.5 xong, hỏi mấy chú sales thì ở VN có lỗi điện của ghế lái nhưng sửa rồi. em nghĩ đa số mọi người lấy cam vì tâm lý, còn đi mazda 6 với em thì ngon hơn nhiều, đi để hưởng thụ :)

CivicAT_2.0

Xe hơi
Em đang phân vân ko biết có nên lấy 1 em mazda 6 2.5 chạy lướt ko mà nghe vậy cũng hãi :| các bác cho em lời khuyên, xe cũ thì bán rồi, tiền cầm rồi mà chưa mua được xe; mót xe quá :))

bigzeroo

Xe tăng
Lạc Trung, Vinh Tuy, Hai Ba Trưng, Hà Nội
Em đang phân vân ko biết có nên lấy 1 em mazda 6 2.5 chạy lướt ko mà nghe vậy cũng hãi :| các bác cho em lời khuyên, xe cũ thì bán rồi, tiền cầm rồi mà chưa mua được xe; mót xe quá :))
cụ này funy quá, em nghĩ là không có vấn đề gì đâu cụ ạ. Nếu có chắc mấy em đó cũng lên báo hết rồi. E thì chỉ có thấy,mấy em toy và daewoo hoăc Lexus hay mec bị cháy thôi chư chưa nghe xe Mazda nào bị cả. Miễn là các cụ lấy xe về đừng chế cháo y thêm là ok thui

bigzeroo

Xe tăng
Lạc Trung, Vinh Tuy, Hai Ba Trưng, Hà Nội
Các bác cho em hỏi mazda 6 2013 ( 2.5 ) bị lỗi gì? Thích e này quá muốn xúc mà bảo xe bị lỗi hệ thống điện có thể gây cháy. Thế thì nguy hiểm quá. Ko biết có còn lỗi gì nữa ko? Chán ghê, xe hơn tỷ bạc mà toàn thấy lỗi này lỗi nọ. Hỏi sao cái xe đẹp thế mà chả mấy ai mua :(

Tiện các bác cho em hỏi luôn là có phải
Camry 2.5Q bị lỗi điều hòa không?

Muốn mua cái xe ngon để đi mà nản quá, chết cái tội tính e kỹ tính và cầu toàn :-s
Thiết kế sang trọng bậc nhất, bạn sẽ tự hào nếu có nó, cái chính là phải bỏ đi quan niệm vẫn thường có về sẽ. Khác biệt tạo đẳng cấp cho các cụ Điều dễ nhận thấy là Mazda6 2014 bắt mắt hơn nhờ những đường nét tinh tế mà điểm nhấn là lưới tản nhiệt và cụm đèn pha phía trước pha trộn giữa vòng sáng halogen cùng dải đèn LED và tấm chắn bùn thiết kế phồng lên, đem đến cảm giác hiệu ứng khá đặc biệt.Mazda6 đánh bại một cách dễ dàng các đối thủ cùng phân khúc ở mức 7.6/5.1 lít/100km thành phố/cao tốc
Em cafe mới các cụ qua tận mục sở thị em nó..

ThanhTrung

Xe điện
em vừa lấy mazda 6 2.5 xong, hỏi mấy chú sales thì ở VN có lỗi điện của ghế lái nhưng sửa rồi. em nghĩ đa số mọi người lấy cam vì tâm lý, còn đi mazda 6 với em thì ngon hơn nhiều, đi để hưởng thụ :)
E nghĩ các bác sales nói vậy thôi chứ nếu lỗi dễ khắc phục thì Mỹ nó không phải thu hồi
Mà bác đổi tên sang M62013 đi ^^

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

ThanhTrung

Xe điện
Thiết kế sang trọng bậc nhất, bạn sẽ tự hào nếu có nó, cái chính là phải bỏ đi quan niệm vẫn thường có về sẽ. Khác biệt tạo đẳng cấp cho các cụ Điều dễ nhận thấy là Mazda6 2014 bắt mắt hơn nhờ những đường nét tinh tế mà điểm nhấn là lưới tản nhiệt và cụm đèn pha phía trước pha trộn giữa vòng sáng halogen cùng dải đèn LED và tấm chắn bùn thiết kế phồng lên, đem đến cảm giác hiệu ứng khá đặc biệt.Mazda6 đánh bại một cách dễ dàng các đối thủ cùng phân khúc ở mức 7.6/5.1 lít/100km thành phố/cao tốc
Em cafe mới các cụ qua tận mục sở thị em nó..
Trc tiên là e xin cảm ơn bác, e có nghiên cứu qua và có biết các ưu khuyết điểm của M6 rồi. Nhưng cái em cần là sự khẳng định cho cái lỗi của M6 cơ bác ơi.

kenric

Đi bộ
Mazda 6 chỉ bị lỗi chốt cửa điện trên thị trường Mỹ mà xe ở Việt là nhập Nhật bác ạ. M6 nhập hiện tại có rất nhiều tiện nghi hiện đại, thể thao. e thấy bác nên lấy bản 2.5 là hợp lý, đi phê lắm e đc lái thử nhiều rùi.

ThanhTrung

Xe điện
Mazda 6 chỉ bị lỗi chốt cửa điện trên thị trường Mỹ mà xe ở Việt là nhập Nhật bác ạ. M6 nhập hiện tại có rất nhiều tiện nghi hiện đại, thể thao. e thấy bác nên lấy bản 2.5 là hợp lý, đi phê lắm e đc lái thử nhiều rùi.
http://songmoi.vn/otoxemay-thi-truong/mazda6-2013-dinh-thu-hoi-vi-nguy-co-chay đây bác ơi, xe Việt Nam nhập là xe nội địa Nhật và nội địa nhật thì bị lỗi đấy ạ
Lỗi cửa chủ yếu là các đời mazda trước thôi

billnantes

Xe container
xe này có đúng 1 lỗi em chưa tìm được cách khắc phục đấy là cứ hết xăng phải đổ mới đi được tiếp không là chết máy .....chán lắm .

Driver_pro

Xe tải
CÓ KHÔNG ÍT CHO LÀ XA NHƯNG RẤT GẦN NẾU THẤU HIỂU
Con vợ già 2014/2.0 nhà em em thấy cũng hiền lành, chăm chỉ. Ngoài cái tội già và chân ngắn đi đêm thường bị các mợ chân dài rọi pha chói mắt, các đồng nghiệp của em và bà cả cứ xui lên đời em chưa tìm ra tội gì đáng để ly dị nó. Mới hôm qua em hỏi bà cả có đủ xèng cưới mới CX5 AWD không bà ý nói đủ nhưng còn nhiều việc khác đang cần. Báo hại, khi nghe người ta nói lên đời thì máu lắm, khi em đặt vấn đề thì bảo con già ngoan thay làm gì vội.
Các Gấu chập chờn thật khó chiều đến khổ.

ThanhTrung

Xe điện
Đi M6 2.0 rồi thì còn lên đời CX5 gì nữa bác?? E cũng kết con CX5 mà phải tội hàng ghế sau nó dựng quá thể

PGT

Xe tải
Website
toyota-phapvan.vn
lỗi thì bảo hành, người ta triệu hồi về sửa lỗi chứ có phải là xe bị cháy hàng loạt đâu ạ! xe càng nhiều option thì xác suất bị lỗi càng cao, "nhưng mà cứ muốn phải option nhiều, ngon, rẻ đấy"
thực em thấy cụ chê hết xe nọ đến xe kia, xe nào cũng phải hoàn hảo, thế cho em hỏi chút cụ đã sở hữu xe nào chưa ạ?:-q mà có khi cụ phải làm nấy mà xài thôi ợ!

Mazda CX9

Xe điện
M6 2014 giá bây giờ là bao nhiêu các bác Sale?

hoanghuy_yamaha

Xe buýt
Xe này đẹp, chỉ có cái là nếu nhìn lâu thì thấy cái đuôi không đẹp, con CX5 cũng thế!

ThanhTrung

Xe điện
lỗi thì bảo hành, người ta triệu hồi về sửa lỗi chứ có phải là xe bị cháy hàng loạt đâu ạ! xe càng nhiều option thì xác suất bị lỗi càng cao, "nhưng mà cứ muốn phải option nhiều, ngon, rẻ đấy"
thực em thấy cụ chê hết xe nọ đến xe kia, xe nào cũng phải hoàn hảo, thế cho em hỏi chút cụ đã sở hữu xe nào chưa ạ?:-q mà có khi cụ phải làm nấy mà xài thôi ợ!
Bẩm cụ là ở đầu e có nói em là người kỹ tính và cầu toàn nên e muốn tìm cho mình lựa chọn đúng đắn nhất. Với lại đây là lần đầu e đc mua xe riêng, chứ toàn đi của ông già nên cũng ko để ý. Cụ mua 1 cái bát, cụ có muốn nó lành lặn ko? hay sứt mẻ gì cũng được?? e ko hiểu cụ giàu có đến mức nào chứ với e gần 1,5 tỷ là số tiền lớn nên e phải cân nhắc cho kỹ.
E ko chê, xe nào e nói đến e cũng thích. E chỉ thắc mắc thực hư về những lỗi mà e thấy a google nhắc đến.
Nói ví dụ lỗi có thể chập điện gây cháy ở hàng ghế sau mazda 6 (2.5). Cụ đang chở F1 ngồi hàng ghế sau mà nó chập, cháy thì sao???
Mazda 6 2013 ko phải là 1 lựa chọn : "nhưng mà cứ muốn phải option nhiều, ngon, rẻ đấy" như cụ nói đâu

silver1

Xe điện
Con Maz 2.5 nhập được máy tạp chí auto ở mình đánh giá cao kể cả auto magazine nước ngoài cũng vậy, đủ thấy chất lượng tuyệt vời, không hay ở chỗ không hút như camry lien doanh, em thích dòng này hơn Cam 2.5LD.