Thảo luận Mazda long biên mất uy tín quá!

anhtai1983

Xe hơi
Tình hình em đi bảo dưỡng định kì thay dầu( 36.000km), về dc 1 hôm thì đèn cos mất ( bóng em đã độ sáng từ khi mua xe), còi mất một bên ( từ khi mua xe rất hay bị, hãng báo lỏng rắc). Mấy hôm sau em lên hãng để chỉnh lại thì hãng báo vì độ bóng nên hỏng mạch điều khiển phải thay 12củ trong hãng, còn về nhà sửa thì 1,8củ ( nhân viên của hãng làm thêm giờ ở nhà). Ngày hôm sau em mang xe ra gara quen thì họ cắm máy loát 2 phút đèn sáng bình thường.
=> kết luận: đ e o tin dc bọn này, bọn này toàn móc ngoặc để thịt khách hàng. Nếu ông sếp nào của mazda đọc dc thì chấn chỉnh lại đi!
CHuẩn luôn cụ ạ

VN99NMH

Đi bộ
E tưởng ta cứ ra showroom kết con nào chỉ con đó chuyển tiền lấy xe về đi đăng kí và 1 em sale trẻ đẹp đi cùng hướng dẫn thủ tục đăng ký chứ nhể
Mua xe mà cọc chai mệt lắm. Kia hà đông đó
Nghe bác nói mà thấy mua xe như mua rau . Ko biết có cụ nào mua theo kiểu của bác chưa

Hà_MazdaGP

Xe buýt
Chứ cọc rồi là dễ bị quay lắm ở ta khách hàng luôn thiệt mà
Vụ hà đông giờ biết kêu ai??
Xe kể cả có sẵn tại showroom thì trước khi bàn giao cho khách hàng vẫn phải kiểm tra lại toàn bộ, vệ sinh, chuẩn bị giấy tờ hồ sơ và phụ kiện. Cụ đặt trước 1, 2 ngày thì lúc đến nhận xe không mất nhiều thời gian chờ đợi. Còn những xe không có sẵn thì đương nhiên phải ký chờ ạ

MK2007

Xe tăng
Nghe bác nói mà thấy mua xe như mua rau . Ko biết có cụ nào mua theo kiểu của bác chưa
Em mua rồi, yêu cầu sale báo có xe chưa, nếu có chuyển cho Em cái chứng nhận chất lượng có số khung, số máy, đến nơi kiểm tra xe xem có đúng không rồi xuống tiền rinh Em nó về lủn

sondaicajqk

Xe tăng
Ko biết hãng rôn roi có tuyển sale ko cc nhỉ.

Hoacomay17

Xe tăng
Chắc cụ đòi sale cắt màu nhiều quá nên jo ko để ý cụ nữa :))
Biết là thoả thuận nhưng cccm lấy bên nọ ép bên kia, đó e là thấy thế thì nói thôi.
Một lý do hết sức bố láo và nó thể hiện thái độ tráo trở trong con người của mợ. May mà mình không có ý định làm việc với mợ chứ không sau có chuyện gì mợ lại đem con bỏ chợ va còn chửi thêm mình là lúc mua xe thế nọ thế kia.
Khuyến cáo các cụ nên tránh xa những sale có suy nghĩ như này

khivang

Xe đạp
Câu Khách hàng là thượng đế nó xa vời vợi