Mazda Premacy: Đánh giá từ trong ra ngoài (inside out)

Kaminarivn

Đi bộ
phụ tùng con này rất nhiều cụ nhé! cụ cần cứ alo cho em
Phụ tùng mazda giờ ở ngoài cũng nhiều các bác ạ! đa dạng các mặt hàng và giá cả lại cạnh tranh nữa! nếu các bác đang cần tìm một nguồn hàng uy tín và đảm bảo thì em xin hứa phụ tùng ô tô nhật khánh là 1 địa chỉ rất đáng quan tâm. bên em ngoài chuyên PHỤ TÙNG MAZDA ngoài phụ tùng mới chính hãng bên em còn nhập rất nhiều sản phẩm tháo xe chất lượng đảm bảo giá cả cạnh tranh. kính mong được các cụ trên oF ủng hộ ạ 0977488671
Cụ báo giá inbox em đèn xeon với cặp má phanh sau con này nhé

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com
Ấy, tư vấn tư véo chứ đừng tranh thủ quảng cáo thế bác! :))

Em đang ngắm cái hộp tỳ tay, bác nào biết loại nào lắp vừa không, mách em cái! Em cảm ơn! (like)
dì vừa đấm vừa xoa giỏi vãi :)) dì cũng chạy pre ợ

turnviet

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Website
carcam.vn
phụ tùng con này rất nhiều cụ nhé! cụ cần cứ alo cho em
Phụ tùng mazda giờ ở ngoài cũng nhiều các bác ạ! đa dạng các mặt hàng và giá cả lại cạnh tranh nữa! nếu các bác đang cần tìm một nguồn hàng uy tín và đảm bảo thì em xin hứa phụ tùng ô tô nhật khánh là 1 địa chỉ rất đáng quan tâm. bên em ngoài chuyên PHỤ TÙNG MAZDA ngoài phụ tùng mới chính hãng bên em còn nhập rất nhiều sản phẩm tháo xe chất lượng đảm bảo giá cả cạnh tranh. kính mong được các cụ trên oF ủng hộ ạ 0977488671
Bộ giá nóc cụ có không ?

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com

laptop88.vn

Xe buýt
Chào các cụ!

Em vừa mua em Mazda Premacy đời 2002 đã chạy 15 vạn. Giờ em muốn bảo dưỡng em nó cho ngon thì cần phải thay những gì ạ? Em muốn phòng bệnh hơn chữa bệnh và đề cao sự an toàn nên em lên đây xin cao kiến của các cụ ạ.

Xe trước khi mua thì e có nhờ người quen đi cùng check máy móc nguyên bản chưa làm gì, đi rất ù cụ ấy tư vấn thay mấy cục cao su chân máy, dầu nhớt và lọc dầu các kiểu. Lốp láp cụ ấy bảo còn tốt chưa phải thay. Ngoài ra không thấy bảo e nên thay thêm gì nhưng em đọc trên này thì thấy các cụ khi bảo dưỡng định kì thường thay khá nhiều thứ. Rất mong nhận được lời khuyên của các cụ ạ. Em xin chân thành cảm ơn.

ktsnmt

Xe tải
Chào các cụ!

Em vừa mua em Mazda Premacy đời 2002 đã chạy 15 vạn. Giờ em muốn bảo dưỡng em nó cho ngon thì cần phải thay những gì ạ? Em muốn phòng bệnh hơn chữa bệnh và đề cao sự an toàn nên em lên đây xin cao kiến của các cụ ạ.

Xe trước khi mua thì e có nhờ người quen đi cùng check máy móc nguyên bản chưa làm gì, đi rất ù cụ ấy tư vấn thay mấy cục cao su chân máy, dầu nhớt và lọc dầu các kiểu. Lốp láp cụ ấy bảo còn tốt chưa phải thay. Ngoài ra không thấy bảo e nên thay thêm gì nhưng em đọc trên này thì thấy các cụ khi bảo dưỡng định kì thường thay khá nhiều thứ. Rất mong nhận được lời khuyên của các cụ ạ. Em xin chân thành cảm ơn.
Cụ mua em này bao nhiêu vậy. Theo em cụ nên kiểm tra xem cái gì cần thay thì thay thôi còn ko thì nguyên bản là tốt nhất. Nhiều khi động vào lành chữa thành què đấy. Mấy gara ko tin được đâu! Chúc cụ mới cưới được vợ mới! Cụ ở khu nào anh em giao lưu?

laptop88.vn

Xe buýt
Cụ mua em này bao nhiêu vậy. Theo em cụ nên kiểm tra xem cái gì cần thay thì thay thôi còn ko thì nguyên bản là tốt nhất. Nhiều khi động vào lành chữa thành què đấy. Mấy gara ko tin được đâu! Chúc cụ mới cưới được vợ mới! Cụ ở khu nào anh em giao lưu?
Em ở Bách Khoa ạ. Cụ có thời gian giao lưu cho e học hỏi kinh nghiệm thì tốt quá ạ. Giờ e đang định thay cao su chân máy, dầu máy và dầu hộp số. Cụ cho e hỏi là dầu thay loại nào thì tốt, hay là vào háng ạ? Cao su chân máy thì có thể mua được ở đâu ngon bổ rẻ ạ?

kars

Xe tải
Chào các cụ!

cụ mang ra gara kiểm tra xem cụ ạ! chứ không nhất thiết là phải thay một loạt đâu cụ! cần thay gì thì cụ thay thôi cụ ạ! nếu xe chủ cũng mới bảo dưỡng thì sao cụ! cụ cần phụ tùng gì thì ủng hộ em với nhacuj1 em cảm ơn cụ

DucLinhLinhChi

Xe hơi
Con này xăng ăn thế nào vậy các cụ?

ktsnmt

Xe tải
Em ở Bách Khoa ạ. Cụ có thời gian giao lưu cho e học hỏi kinh nghiệm thì tốt quá ạ. Giờ e đang định thay cao su chân máy, dầu máy và dầu hộp số. Cụ cho e hỏi là dầu thay loại nào thì tốt, hay là vào háng ạ? Cao su chân máy thì có thể mua được ở đâu ngon bổ rẻ ạ?
Xe em vua thay may cai chan may roi. Cu ranh luc nao alo cho em roi anh em giao lu
So em la: 0983283339

Chỉnh sửa cuối:

ktsnmt

Xe tải

DucLinhLinhChi

Xe hơi
Xe em thi duong truong hon 7L, trong pho thi loanh quanh 12L. Noi chung la 7cho nhu the la ok roi.
Cụ nói vậy ít hơn thằng ỉn về đường trường rồi. Lợi quá cụ nhỉ. Lại rẻ nữa :-bd

ktsnmt

Xe tải
Xe em 9V roi cụ a. Quan trong la chan ga the nao nua cụ a. Neu tac duong lau lau thi cung phai tren 13L. O day la em chia trung binh

cafemai

Xe hơi
Em đang phân vân định tậu chiếc 7 chỗ giá hợp lý, ngâm cứu loại này nhưng bây giờ nhìn dáng cứ cổ kiểu gì ấy mà xăng lại nghe bảo tốn nữa( chắc công nghệ cũ và đời xe lâu rồi

ktsnmt

Xe tải
Em đang phân vân định tậu chiếc 7 chỗ giá hợp lý, ngâm cứu loại này nhưng bây giờ nhìn dáng cứ cổ kiểu gì ấy mà xăng lại nghe bảo tốn nữa( chắc công nghệ cũ và đời xe lâu rồi
Tầm tiền này mà kiếm 7chỗ số tự động ăn uống hợp lý, thương hiệu nhật, bền bỉ, không có CaVe hoàn lương thì ko có xe nào hơn đâu cụ à! Còn tiền cao hơn em không tính!

hat65

Xe điện
7 chỗ máy xăng at chả có con nào ăn ít đâu cụ nhá. Caren at đường dài >10 l, In cũng 11l

hmountain

Xe tải
7 chỗ máy xăng at chả có con nào ăn ít đâu cụ nhá. Caren at đường dài >10 l, In cũng 11l
Pre em chạy đường dài chỉ 7-8l. Trong phố 12l. Em cưỡi em nó 03 năm thấy chạy máy rất bốc. Tay lái chắc, tuy nhiên hơi nặng. Về giáng và nội thất thì so với các em cùng đời là nhìn hiện đại nhất.