[Funland] Mệt mỏi rồi

bo kent

Xe tăng
Kết luận là cụ quá hờ hững với em nó nên em nó thấy cụ ko nhiệt tình. Mà thực tế là cụ ko nhiệt tình thật. Đúng ra ngay khi về nhà cụ phải gọi cho em nó nói về cảm xúc của buổi gặp mặt, kiểu rất vui được gặp em, anh thấy em rất quen, hình như đã gặp từ kiếp nào rồi, ....bla...bla. Phải chứng tỏ cho em thấy anh đã tìm được em, mảnh ghép còn thiếu của đời anh và anh sẽ làm tất cả để có được em ... còn thực tế cụ thấy thế nào thì đó là nhận định của cụ.

tientaninfotech

Xe tăng
Chuẩn là giải tán, gái gặp lần đầu mà nó ấn tượng nó nhắn lại thì còn có thể. Còn nó ko trả lời nghĩa là đừng cố đấm ăn xôi. Ko đc đâu.

tungLam.nwl

Xe tăng
Nghe cụ kể xong em đã hiểu lý do còn lý do tại sao cụ nghĩ thông thì sẽ tìm được gái.

Lasvegas83

Xe tải
Em vào đây hóng cao nhân tán gái chỉ dạy vài bài. E không biết tán gái, hé hé

thinhtd

Xe container
Em lúc chưa yêu cũng kén chọn phết.
1 gái cùng quê, 2 gái Hà Nội. Thế nên nhiều lúc được giới thiệu em cũng không mặn mà lắm.
Lúc tán 1 em ở công ty, gái HN nhưng nó chảnh quá. Cũng kiểu nhắn không rep như cụ, thế là em gặp vợ em bây giờ. Vợ em cũng thích em thế là em chốt ngay. :))
Đưa đón các kiểu, hẹn hò các kiểu. Ngày nào cũng đi đi về về tính ra 50km hơn để hẹn hò suốt 7 tháng.

Lasvegas83

Xe tải
Kết luận là cụ quá hờ hững với em nó nên em nó thấy cụ ko nhiệt tình. Mà thực tế là cụ ko nhiệt tình thật. Đúng ra ngay khi về nhà cụ phải gọi cho em nó nói về cảm xúc của buổi gặp mặt, kiểu rất vui được gặp em, anh thấy em rất quen, hình như đã gặp từ kiếp nào rồi, ....bla...bla. Phải chứng tỏ cho em thấy anh đã tìm được em, mảnh ghép còn thiếu của đời anh và anh sẽ làm tất cả để có được em ... còn thực tế cụ thấy thế nào thì đó là nhận định của cụ.
Hậu quả của việc cụ đọc nhiều truyện ngôn tình của bọn tàu đây mà. Sn 89 mà chưa lấy chồng thì tính cách cũng dị thường lắm, cụ xài món ngôn tình đó không ổn. Có khi dẫn nó đi bar nó lại khoái :D

LeTai1979

Racing Boy
Em thấy gái bây giờ dễ tán hơn gái hồi xưa, cứ dẫn nó đi ăn vi cá tôm hùm thì kiểu gì nó chẳng đổ. Chả bù ngày xưa chỉ có mỗi cây đàn ghi ta.
Thiếu túi ngô cay Cụ ơi. :))

Jack Frost

Xe buýt
Nghĩa là lớn cả rồi. Xin số điện thoại làm màu thôi. Lúc đứng dậy tạm biệt phải vỗ mông hoặc bóp vếu phát cho nó chuẩn lịch sự. Cụ xin số xong cắp đít về thẳng. Bảo sao nhắn tin nó không thèm hồi đáp.
Đúng! Bét ra phải Nô tỳ Lá Cọ Ngõ Chạm ẻm nó cụ hẩy! H bóng lộ thì ít bóng kín càng nhiều! Hoặc giả chăng gái nó cũng thấy cụ chủ tốt quá nên ko nó ko muốn lấy về làm bạn tốt chẳng hạn!

SƠN CƯỚC

Xe điện
Cảm thấy mệt mỏi rồi các cụ các mợ à!

Tuổi trẻ bôn ba vẫy vùng tứ xứ, phấn đấu không biết mệt mỏi. Bây giờ về già lại cô đơn và khó khăn trong việc tìm cho mình người bạn đời, tuổi k còn trẻ, cơ hội ít đi và thử thách tăng lên rất nhiều!

Em năm nay đã bước sang 36 xuân xanh, tán các em trẻ thì không đỡ nổi sự nhùng nhằng của bọn nó, nó kiêu cho một năm thôi thì không đủ sức mà theo. Mình cũng già da mặt không còn dày như xưa để mà trồng cây si cây đa gì nữa!

Nhưng giờ đến các em già nó cũng chê thì đến nản lun :))
Hôm trước thằng bạn cấp 3 cũ của em nó xưa nay có gì đó vẫn thân với mình, dù ít gặp nhau nhưng nó vẫn nhiệt tình giới thiệu cho một ẻm ở cơ quan nó. Ẻm sinh năm 89, nó bảo ẻm cũng mún lấy ck lắm rồi và cũng trải qua mấy mối tình không thành!

Em lúc đầu cũng chần chừ vì k thích các mối giới thiệu do mấy lần trước mấy ông khác giới thiệu toàn cho mấy em cá sâu nên nản quá sợ giới thiệu. Nhưng lần này nó cam kết ẻm cao ráo chăm chỉ và xinh xắn! Nể nó em cũng lặn lội đến sớm hẹn gặp!

Ẻm xinh thật, ngoài cái việc cũng 30 chưa xây dựng gia đình thì nhìn em đều ổn, xinh cao ráo và công việc ổn. Lần đầu đi gặp mặt mà em có ấn tượng, xin số đt xong, tối về em cũng k nhắn.
Nhưng hôm sau bạn nó hỏi bảo nhắn tin quan tâm ẻm đi, thì em cũng thấy phải và nhắn tín hỏi han, nhưng khổ nỗi ẻm chẳng thèm trả lời!

Em thấy như mình bị xem thường, với em gái nó không rep tức là nó k ấn tượng và k coi mình ra gì, nếu lịch sự thì cũng rep lại ngắn gọn mới phải!
Hôm saui thằng bạn hỏi han em bảo nó k nhắn chắc k thích rồi, k phải hoàng tử trong mộng của nó nên tao nghĩ nên giải tán! Bạn em bảo phải kiên trì, gái mỗi đứa một kiểu, phải theo đuổi, nhẫn nhịn,....Nhưng mà em cũng k cảm thấy kiên trì nổi, nhắn hỏi han mà k rep em thấy như bị dội gáo nước lạnh và bị k được tôn trọng tối thiểu nên cụt hứng lắm.

Nếu người ta rep thì còn có hứng theo đuổi, cơ mà dừng thì lại chưa bit nên đi đâu tìm bạn đời đây, bế tắc :))
Sao cụ ko nhắn " e có biết ai làm sổ đỏ ko , a có mảnh đất ông bà cho , giờ phải sang tên " .... chắc phút mốt là reply

duongctt

Xe tăng
Cái Coca gì thế này.
Sướng éo biết đường sướng. Đâm đầu vào lấy vợ làm gì?

hbu082

Xe container
đã hiểu tại sao băm sáu mà vẫn FA

bo kent

Xe tăng
Hậu quả của việc cụ đọc nhiều truyện ngôn tình của bọn tàu đây mà. Sn 89 mà chưa lấy chồng thì tính cách cũng dị thường lắm, cụ xài món ngôn tình đó không ổn. Có khi dẫn nó đi bar nó lại khoái :D
Tầm tuổi này mà xinh em nghĩ sẽ ko thích đi bar. Vì thích đã đi nhiều, mà đi nhiều chắc chạ đến mức 30 tuổi ko có ai. Tuổi này nó cũng bắt đầu hâm dở rồi, cứ phải sến sẩm kiểu hàn xẻng biết đâu cùng sóng. :)

nguyenquangpt

Xe tăng

Gửi quả ảnh này qua tin nhắn cho e nó là xong !