Thảo luận Mirage hay Attrage CVT

29H88888

Xe buýt
Chung cư Xuân Phương Quốc Hội, NTL Hà Nội
Website
shop.vuimuasam.vn
Em dự tính kiếm một em xe nhỏ chạy Uber chuyên nghiệp, lúc đầu em lựa chọn i10 Số sàn và em vẫn cho đó là sự lựa chọn số 1. Tuy nhiên sau khi chạy thử Mirage và Attrage với hộp só CVT em lăn tăn quá. Chắc em không chọn i10 nữa vì Uber cũng chỉ chiếm 80% nhu cầu của em, 20% nhu cầu vẫn là 1 chiếc xe gia đình.
Cảm nhận của em như sau:
1, Chạy Mirage thì sướng hơn Attrage theo cảm quan của em. Attrage chạy hơi bồng bềnh một chút.
2, Ngồi Attrage thì rộng rãi hơn, lại có thêm Việt Map và ghế da.

Chỉ tiêu bà xã giao trong tháng 10 phải chốt xong rồi mà vẫn lăn tăn giữa 2 em này quá, nhu cầu của em 80% cho Uber (em coi là công cụ kiếm tiền không coi là tiêu sản), 20% nhu cầu đi lại gia đình cuối tuần đưa gấu và F1 sang Ecopark, về quê, hay đi Trung Tâm Thương Mại chẳng hạn.

Theo các Cụ em nên chốt em nào.

KITTOTET

Xe buýt
Vừa dịch vụ vừa gia đình đi Attrage là chuẩn. Đi mấy con nhỏ như morning, Mirage cốp bé bực lắm,Bj cuối tuần về quê có tí thức ăn-rau sạch chất không nổi

truongvantien

Xe tải
Em dự tính kiếm một em xe nhỏ chạy Uber chuyên nghiệp, lúc đầu em lựa chọn i10 Số sàn và em vẫn cho đó là sự lựa chọn số 1. Tuy nhiên sau khi chạy thử Mirage và Attrage với hộp só CVT em lăn tăn quá. Chắc em không chọn i10 nữa vì Uber cũng chỉ chiếm 80% nhu cầu của em, 20% nhu cầu vẫn là 1 chiếc xe gia đình.
Cảm nhận của em như sau:
1, Chạy Mirage thì sướng hơn Attrage theo cảm quan của em. Attrage chạy hơi bồng bềnh một chút.
2, Ngồi Attrage thì rộng rãi hơn, lại có thêm Việt Map và ghế da.

Chỉ tiêu bà xã giao trong tháng 10 phải chốt xong rồi mà vẫn lăn tăn giữa 2 em này quá, nhu cầu của em 80% cho Uber (em coi là công cụ kiếm tiền không coi là tiêu sản), 20% nhu cầu đi lại gia đình cuối tuần đưa gấu và F1 sang Ecopark, về quê, hay đi Trung Tâm Thương Mại chẳng hạn.

Theo các Cụ em nên chốt em nào.
Cụ ơi Mirage chạy không sướng như attrage nếu trên cao tốc đâu ạ. Một cái nữa Uber của cụ chiếm 80% thì nên chọn xe sedan đi cụ, có nhiều lợi thế trong việc chở khách nhờ cái cốp lớn đằng sau. Giá em nó cũng chỉ cao hơn Mirage MT có hơn 20 triệu trong khi đó nội thất nó đẳng cấp hơn hẳn ạ. Vẫn vote cho cụ chọn attrage làm Uber. Cụ cần xử lý các vấn đề về sau nhanh chóng gọn lẹ mà không bị phiền lòng gì cứ alo em nhé, em rành mấy vụ này lắm. Em cám ơn!
Trương Tiến: 0975207268 - 0912800100

29H88888

Xe buýt
Chung cư Xuân Phương Quốc Hội, NTL Hà Nội
Website
shop.vuimuasam.vn
không biết cụ chủ đã mua xe chưa ?. nếu cụ gần chỗ em thì qua ủng hộ cho em. lh: 0962,842,198
Em vừa đi bấm biển hôm nay cụ ạ, lần sau em ủng hộ cụ nhé, mục tiêu của em là em outlander 5+ 2 đẹp quá