Mitsubishi lancer 2004

haminhfs

Xe máy
Xe ngon thế lúc nào cụ có ý định bán thì gửi giá vào inbox cho cháu ngâm cứu nhé. Cháu đang tìm em nào chỉ ít ít tiền thôi. khoảng trên dưới 300 thôi.
em có em lancer gl 2002 mầu xanh số sàn nhé em mua năm ngoái giờ gả em nó 250 cụ thấy sao biển 29n

Em Nấm

Xe hơi
Em cũng vừa cưới V2 họ Mít, rất hài lòng vì với cùng tầm tiền khó tìm được dòng nào hơn... Chạy êm, đầm, cách âm tốt, option tương đối đầy đủ, bền. Em chỉ hơi ngại hai vấn đề: 1. em nó ăn uống hơi phàm, nhưng tỷ lệ thuận với độ sướng khi cưỡi; 2. Phụ tùng khó kiếm nhưng bù lại là độ bền, hơn nữa thời buổi này, ship hàng ko quá khó. Còn yếu tố "thị hiếu" làm dòng Mít nhanh mất giá thì em lại thấy đó là ưu điểm, vì em mua xe cũ, chính nhờ thị hiếu ko chuộng dòng Mít của số đông mà em cưới đc V2 ưng ý với chi phí chấp nhận đc... Tóm lại, em ủng hộ các cụ chọn Mít, nhất là Gala, em chưa biết kỹ về em này nhưng qua tìm hiểu thì thấy ổn đấy, tương đương dòng corona, civic, mazda3 cùng đời mà giá thì rẻ hơn nhiều

Chim trời

Xe hơi
Chắc là kụ đi phải con Lancer có vấn đề rồi.
Vios thì không đem so với Lancer đc kụ ah (nhớ lf phải cùng đời nhé).
Hay là con Vios kụ đi là mới xuất xưởng???:))

aikikyu

Xe đạp
Chào các cụ,
Số là em cũng mua được 1 chiếc lancer theo mơ ước rùi ợ.
Nói về việc ồn như bác chim trời vừa nêu thì chiếc xe em lúc mới mua chạy êm ru à, nhưg sau khi được em phủ gầm chống rỉ sét thì tiếng ồn nó to y chang cái xe lancer mà hồi trước em chạy thử và so sáng vs vios 2004. Thấy buồn ghê, vì vậy em đag tìm nguyên nhân để xử lý cái vụ ồn này các bác ạ

Toa_nha

Xe tải
Cụ phủ gầm làm j, undo ngay đi. xe Nhật chạy 15 năm gầm vẫn sáng choang, không giống xe hàn đâu ợ
Chào các cụ,
Số là em cũng mua được 1 chiếc lancer theo mơ ước rùi ợ.
Nói về việc ồn như bác chim trời vừa nêu thì chiếc xe em lúc mới mua chạy êm ru à, nhưg sau khi được em phủ gầm chống rỉ sét thì tiếng ồn nó to y chang cái xe lancer mà hồi trước em chạy thử và so sáng vs vios 2004. Thấy buồn ghê, vì vậy em đag tìm nguyên nhân để xử lý cái vụ ồn này các bác ạ

Toa_nha

Xe tải
Em lại chẳng thấy ồn mấy, xe cụ thế nào ý. Cảm giác chạy vào gờ giảm tốc ngê bịch, bịch phê cực
Chào các cụ,
Các cụ nào có kinh nghiệm chạy giữa con lancer 1.6 2004 và con vios 2004 chưa nhỉ?
Em có chạy thử 1 số con lancer 2004 và vios 2004 2005 thì em hoàn toàn hài lòng với em lancer về hầu hết các điểm.
Tuy nhiên chỉ có một điểm em cảm thấy không được ưng ý lắm đó là con lancer có cảm giác ồn hơn so với con vios, tiếng ồn này làm em cảm thấy không được thoải mái lắm (con vios cũng ồn nhưng em cảm thấy vẫn thoải mái hơn), không biết các cụ có kn với 2 loại xe này có cảm giác thế nào nhỉ. Mong cho em kinh nghiệm về vấn đề này với .
Mong các cụ tư vấn giúp em để em có thể lựa chọn vợ 2 cho mình tốt nhất
Cảm ơn các bcụ nhiều

aikikyu

Xe đạp
Em cũng nghĩ ko phải do xe nên em đang từ từ tìm hướng giải quyết bác ạ :D

supernoob

Xe hơi
Em cũng vừa cưới V2 họ Mít, rất hài lòng vì với cùng tầm tiền khó tìm được dòng nào hơn... Chạy êm, đầm, cách âm tốt, option tương đối đầy đủ, bền. Em chỉ hơi ngại hai vấn đề: 1. em nó ăn uống hơi phàm, nhưng tỷ lệ thuận với độ sướng khi cưỡi; 2. Phụ tùng khó kiếm nhưng bù lại là độ bền, hơn nữa thời buổi này, ship hàng ko quá khó. Còn yếu tố "thị hiếu" làm dòng Mít nhanh mất giá thì em lại thấy đó là ưu điểm, vì em mua xe cũ, chính nhờ thị hiếu ko chuộng dòng Mít của số đông mà em cưới đc V2 ưng ý với chi phí chấp nhận đc... Tóm lại, em ủng hộ các cụ chọn Mít, nhất là Gala, em chưa biết kỹ về em này nhưng qua tìm hiểu thì thấy ổn đấy, tương đương dòng corona, civic, mazda3 cùng đời mà giá thì rẻ hơn nhiều
Sao lancer Gala mà cụ lại bảo là ăn uống hơi phàm nhỉ, hay xe cụ có vấn đề

Humer_h2

Đi bộ
Nhà cháu xin phép móc top này lên ạ.hiện tại nhà cháu có khoảng 300 đổ về.nghe các cụ khen em nó quá nên cũng ưng.mong cụ nào có nhu cầu gả vợ 2 thì ới nhà cháu với ạ.biển tỉnh cho rẻ ạ

NNHUNG

Xe hơi
E chê em này mỗi cái dáng xe, trong cùng tầm tiền thì e vẫn thích alltis hơn.

taczan0000

Xe máy
Em thấy gala là quá hay trong tầm tiền, cũng đang định sắm một em mà khó khăn quá !
e xin đahs dấu ạ
Cụ chạy đến chú Hà Hz đi. Nói thẳng là khám xe để mua. Kết luận tình trạng xe có thể đưa riêng (nếu cần thiết). Mua chiếc xe mất vài trăm bạc nhưng yên tâm cụ ạ. Nếu cần cụ cứ hỏi thẳng chú Hà về chi phí cho công việc này. Số đây: 0912738449 nhé. Cụ yên tâm, chú Hà là người nghiêm túc và chuyên sâu về xe Mít do có thời gian dài làm quản lý kỹ thuật ở Trung Thượng. Chúc cụ vui.

JcM

Xe tải
Em Mit Gala 1.6 tự động CVT em test chạy đường trường từ Nghệ An về HN rồi đi 1 số chỗ em đổ 650k xăng khi báo đèn vàng, đến lúc báo đèn vàng tiếp theo là được 467km. Xăng giờ 17.3k/ lít --> cụ tính ra sẽ thấy nó không phàm tí nào. Cảm tưởng nó còn ăn ít hơn em Matiz số tự động cũ của em (7.5-8.0L/ 100km)

Chỉnh sửa cuối:

minhdai_hvtc

Xe máy
Em cũng thấy em nó ăn uống vừa phải lắm, nói chung cưới được cô vợ thương mình trong lúc khó khăn thì còn gì bằng :D

kaicute

Xe tải
Có hơn 2lit thì mua được e nào hả các cụ.

Kiyokawa

Xe tải
Em cũng hóng câu trả lời như các cụ!

bigvnn

Xe tải
Cụ nói thế nào ấy chứ, em chạy 3 năm nay mà ai ngồi lên xe em cũng phải công nhận là xe êm. Vios chưa đến tuổi so sánh.

Chào các cụ,
Các cụ nào có kinh nghiệm chạy giữa con lancer 1.6 2004 và con vios 2004 chưa nhỉ?
Em có chạy thử 1 số con lancer 2004 và vios 2004 2005 thì em hoàn toàn hài lòng với em lancer về hầu hết các điểm.
Tuy nhiên chỉ có một điểm em cảm thấy không được ưng ý lắm đó là con lancer có cảm giác ồn hơn so với con vios, tiếng ồn này làm em cảm thấy không được thoải mái lắm (con vios cũng ồn nhưng em cảm thấy vẫn thoải mái hơn), không biết các cụ có kn với 2 loại xe này có cảm giác thế nào nhỉ. Mong cho em kinh nghiệm về vấn đề này với .
Mong các cụ tư vấn giúp em để em có thể lựa chọn vợ 2 cho mình tốt nhất
Cảm ơn các bcụ nhiều