Mitsubishi Outlander Sport - Bác nào mua xe rồi thì vào hết đây nhé

funnydrive

Đi bộ
Cụ mang ra Gara Bảo Tín 99A Phạm Hùng lắp xem nào, a e trong hội toàn lắp ở đấy. Không biết loại của cụ mua có đúng là của Outlander Sport ko nhỉ? Cụ vào FB hội đi "OSC Nơi đam mê hội tụ" cho vui nhé, sắp có vụ offline đi đường trường đấy ợ.
Bác ơi FB là closed group nên không thể vào được mặc dù nộp đơn từ lâu, nên nhiều khi muốn tham khảo phụ kiện các Bác gắn thêm để học học cũng khó khăn quá :(

Cau_ong_gioi

Xe điện
Website
www.otofun.net
Bác ơi FB là closed group nên không thể vào được mặc dù nộp đơn từ lâu, nên nhiều khi muốn tham khảo phụ kiện các Bác gắn thêm để học học cũng khó khăn quá :(
Nick cụ tên gì ah? Closed Group nói không với sale nên cụ PM admin cung cấp thông tin về tên tuổi, màu xe, biển số là add vào ngay mà, chả phải khó khăn gì đâu lúc đầu open sau các bác sale vào láo nháo quá nên bọn em phải Closed. Các Group khác như CR-V hay CX-5 hay Attrage cũng đều Closed cụ ợ.
Cụ cho em xin nick FB, info rồi em accept vào cho ợ.

Cau_ong_gioi

Xe điện
Website
www.otofun.net
Sao em PM cụ ko trả lời? hỏi cụ ko trả lời thì em biết nick cụ là gì mà add ợ? Nick OF của cụ thì mới tinh tình tình :D

bugatti_hn

Xe tải
Cụ mang ra Gara Bảo Tín 99A Phạm Hùng lắp xem nào, a e trong hội toàn lắp ở đấy. Không biết loại của cụ mua có đúng là của Outlander Sport ko nhỉ? Cụ vào FB hội đi "OSC Nơi đam mê hội tụ" cho vui nhé, sắp có vụ offline đi đường trường đấy ợ.
Thanks cụ, cuối tuần em qua gara đấy xem thế nào. Vụ lock cửa của cụ hay đấy, em sẽ sớm làm chức năng này.

Cau_ong_gioi

Xe điện
Website
www.otofun.net
Thanks cụ, cuối tuần em qua gara đấy xem thế nào. Vụ lock cửa của cụ hay đấy, em sẽ sớm làm chức năng này.
rảnh ới em nhá, em xách máy theo xe mà, tiện đâu cafe active cũng đc ko thì dùng điện thoại phát 3G cho máy tính để active khoảng 10-15 phút là xong cả auto lock với lựa chọn các chế độ Auto Unlock.

acd

Xe hơi
rảnh ới em nhá, em xách máy theo xe mà, tiện đâu cafe active cũng đc ko thì dùng điện thoại phát 3G cho máy tính để active khoảng 10-15 phút là xong cả auto lock với lựa chọn các chế độ Auto Unlock.
Hôm trước nhờ cụ CÓC "ăn lóc" quả khóa cửa ở Phạm Hùng ấy, dùng ngon rùi, cụ cho em vào FB để có gì học hỏi thêm cụ nhá

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

Cau_ong_gioi

Xe điện
Website
www.otofun.net
Hôm trước nhờ cụ CÓC "ăn lóc" quả khóa cửa ở Phạm Hùng ấy, dùng ngon rùi, cụ cho em vào FB để có gì học hỏi thêm cụ nhá FB Vũ Lưu
hehehe vào group rồi chịu khó đi "Bia Chộp" vỡ ra nhiều cái hay về Outlander Sport lắm anh ợ :D

feroza4x4

Xe máy
Hôm rồi em đi công tác Myanmar, giữa bạt ngàn Toyota em chợt nhận ra OS các bác ạ :D . Trong 2 ngày em cũng gặp được độ hơn chục chiếc ở Yangon, đen có, trắng có, ghi có, xanh có, chỉ chưa thấy màu đỏ thôi ạ.

feroza4x4

Xe máy
Vâng, có mấy chiếc đời mới thì vèo cái là vọt đi nhanh quá cháu ko kịp chụp ạ, có màu xanh rất là đẹp. :)). Ở myanmar thì OS tên là RVR

Hapx

Đi bộ
Em đang có nhu cầu mua xe OS bản full, các bác sâu cho em xin cái giá kích cầu nhé
Sẵn đây em cũng xin phép các bác trong OSC cho em gia nhập hội với đc ko ạ? Tên fb của em là hapx.vna, em đã gửi request rồi.
Cảm ơn các bác nhiều!

akashi

Xe hơi
Em đang cày bừa chăm chỉ gieo hạt giống rồi, đợi vụ mùa bội thu gom thêm lúa để nâng đời lên OS đây, chạy thử thấy ngon ghê

Cau_ong_gioi

Xe điện
Website
www.otofun.net
Em đang có nhu cầu mua xe OS bản full, các bác sâu cho em xin cái giá kích cầu nhé
Sẵn đây em cũng xin phép các bác trong OSC cho em gia nhập hội với đc ko ạ? Tên fb của em là hapx.vna, em đã gửi request rồi.
Cảm ơn các bác nhiều!
em có thấy Request của cụ đâu ợ???

Cau_ong_gioi

Xe điện
Website
www.otofun.net
Cảm ơn các bác nhiều!
:v hóa ra cụ gửi Request nhưng là tên đầy đủ nên em ko đoán ra :D PM FB thì cụ ko trả lời :D Nên em chưa add :D Cụ sớm lấy xe đi rồi nhập hội giao lưu nhé :D