Mitsubishi Outlander Sport - Bác nào mua xe rồi thì vào hết đây nhé

Trần Đồng

Xe đạp
E thì đang quan tâm vụ làm khóa ngăn đựng đồ. Các cụ xem có giải pháp ko nhỉ.

khangninhkts

Xe tải
Hôm qua em tập ghép xe đầu *** còn có 40 cm nhưng khi đánh hết lái và nhả phanh từ từ em lại thấy có tiếng cót két rất nhỏ các cụ nhỉ? Các cụ chỉ giáo cho em với ạ.

Cau_ong_gioi

Xe điện
Website
www.otofun.net
Hôm qua em tập ghép xe đầu *** còn có 40 cm nhưng khi đánh hết lái và nhả phanh từ từ em lại thấy có tiếng cót két rất nhỏ các cụ nhỉ? Các cụ chỉ giáo cho em với ạ.
Chắc do má phanh mới nó chưa mòn đều đó anh :D

khongaibiet2004

Xe đạp
Mình để ý, xe dừng đèn đỏ, hoặc đang ở trạng thái dừng bắt đầu nhà phanh từ từ để di chuyển là nghe có tiếng cót két. Có lẽ là do phanh hoặc dây cuaroa, hy vọng đi một thời gian sẽ hết.

mezzo

Xe hơi
Mình để ý, xe dừng đèn đỏ, hoặc đang ở trạng thái dừng bắt đầu nhà phanh từ từ để di chuyển là nghe có tiếng cót két. Có lẽ là do phanh hoặc dây cuaroa, hy vọng đi một thời gian sẽ hết.
chắc xe nhập nên chất lượng láp ráp nó kém xe trong nước bác ah:D. đi xem xe vợ em bảo quả táp lô còn kém cả xe mirage bên cạnh. chắc phải thay mặt dưỡng, thay dvd, lắp thêm volume như bác cậu ông giời nói thì trông mới ngon được, rồi những cái thừa đem bán ve chai hihi. lúc đấy thì rút bớt khoảng cách về tiền với các con khác. căng nhỉ

Cau_ong_gioi

Xe điện
Website
www.otofun.net
chắc xe nhập nên chất lượng láp ráp nó kém xe trong nước bác ah:D. đi xem xe vợ em bảo quả táp lô còn kém cả xe mirage bên cạnh. chắc phải thay mặt dưỡng, thay dvd, lắp thêm volume như bác cậu ông giời nói thì trông mới ngon được, rồi những cái thừa đem bán ve chai hihi. lúc đấy thì rút bớt khoảng cách về tiền với các con khác. căng nhỉ
:)) Mirage nó cũng nhập Thái cụ ợ :))
:)) thay mặt dưỡng thôi chứ Dvd nó xịn roài ko phải thay đâu :)) phải ốp gỗ và bọc da taplo như Porche, RR, Bentley thì mới ngon đc cụ ợ:))

Chỉnh sửa cuối:

mezzo

Xe hơi
:)) Mirage nó cũng nhập Thái cụ ợ :))
:)) thay mặt dưỡng thôi chứ Dvd nó xịn roài ko phải thay đâu :)) phải ốp gỗ và bọc da taplo như Porche, RR, Bentley thì mới ngon đc cụ ợ:))
nói chung outlander sport khá ổn. xe nhập, giá vừa phải, hình thức ngon, em thích kiểu gọn gọn này, hàng ghế sau em chả ngồi nên ko quan tâm lắm. mỗi cái là nôi thấy lý ra mit có thể làm tốt hơn thật, nhiều bác ko ưng cái nội thất xe này phết. nhìn yếu nhất trong phân khúc. nói chung cũng do sưu cao thuế nặng mà ra. em chỉ lăn tăn về sau bán ko ai mua thì chết hihi

khangninhkts

Xe tải
Chiều nay mình kiểm tra roài, 99% có tiếng cót két là do phần cơ má phanh chưa mượt vì xe mới, chắc sẽ nhanh trơn tru thôi.

mezzo

Xe hơi
có bác nào cho em hỏi sao xe này trong cốp nó dây rợ kết nối usb, hdmi nọ kia nhìn như chế thêm. có phải do cái dvd thửa nên mới thế. em xem crv và cx5 hình như chả thấy kiểu thế. 2 xe đấy thì ko hiểu nó có khác xe này ko nhỉ?

Cau_ong_gioi

Xe điện
Website
www.otofun.net
có bác nào cho em hỏi sao xe này trong cốp nó dây rợ kết nối usb, hdmi nọ kia nhìn như chế thêm. có phải do cái dvd thửa nên mới thế. em xem crv và cx5 hình như chả thấy kiểu thế. 2 xe đấy thì ko hiểu nó có khác xe này ko nhỉ?
Ko phải chế thêm ợ mà cái đầu DVD JVC nó như thế ợ, HU của Os là lắp sau khi xe về VN nên đầu khá ngon chất lượng tốt hơn các đầu DVd Oem theo xe như của CX-5 hay CRV ợ, cụ có thể tham khảo mẫu JVC này đang đc các shop âm thanh oto bán với giá 14.3tr ngang ngửa với nhưng đầu Pioneer xịn và là đắt nhất trong các đầu của JVC, đầu này kéo loa cánh 4x60W ngon lành ko phải thêm âm ly hay chế cháo gì ợ. Còn đầu theo xe CRV vad CX-5 thì em nói thật là đầu OEM trung quốc làm cho hãng theo đơn đặt hành ợ, chất lượng lèo phèo lắm :))