Mitsubishi Outlander Sport - Bác nào mua xe rồi thì vào hết đây nhé

Cau_ong_gioi

Xe điện
Website
www.otofun.net
Đèn pha và gạt nước mưa đã có cụ nào chuột bạch làm auto chưa ạ? Em hóng tiếp.
Gạt mưa auto theo tốc độ của xe thôi nhé, thêm nữa là khi đang bật gạt mưa trc mà vào số lùi gạt mưa sau sẽ tự gạt mấy cái.
Đèn Auto chỉnh độ cao thì có nhưng mắt liếc thì hình như ko?

Kia DVD 5.1

Xe tăng
Cụ cho em biết lý do tại sao em không được tìm kiếm khách hàng ở trên OF không ạ, em bán xe Os nhờ kênh này khá nhiều, nó mang lại thu nhập cho em,thu nhập đó nuôi sống em, cụ có nuôi sống em được không :(. Mà em cũng để giá rất tốt cho các cụ trên này, giá bao giờ cũng kịch sàn :). Thớt này em theo dõi rất thường xuyên, chỉ là bây giờ em mới comment, còn đại lý nào đầu tiên báo giá đó thì em nhớ ra rồi, cám ơn cụ đã nhắc lại. Chuyên khách hàng là thượng đế hay không thì là do cụ cảm nhận,còn đối với em với mọi khách hàng em đều nhiệt tình hết mình cụ ạ.
Tóm lại thớt này không dành cho sale, tất cả những gì liên quan đến sale mời các cụ đi chỗ khác..ở đây không ai chào đón các cụ cả (nếu cần cụ mở m..ịa nó thớt khác giới thiệu và chào hàng hay đăng ký kinh doanh chuyên nghiệp 6 củ 1 năm trên OF đi). Bọn tôi lập thớt này ra mục đích là để anh em mua xe OS vào đây chia sẻ kinh nghiệm cho nhau chứ có cần các ông vào đây chém vớ, chém vẩn đâu. Hội OSC thì thống nhất là "nói không với sale" từ lâu rồi, chính hội của bọn tôi cũng có cụ phải mua VC của sâu đắt gấp gần 3 lần, tóm lại sâu là chẳng tử tế ..éo gì, chặt chém được là chặt. Hy vọng lần này là lần cuối cùng tôi đề nghi: SÂU BÁN HÀNG ĐỪNG VÀO THỚT NÀY CMT NỮA NHÉ.:-bd

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

khongaibiet2004

Xe đạp
Gạt mưa auto theo tốc độ của xe thôi nhé, thêm nữa là khi đang bật gạt mưa trc mà vào số lùi gạt mưa sau sẽ tự gạt mấy cái.
Đèn Auto chỉnh độ cao thì có nhưng mắt liếc thì hình như ko?
Hôm lấy xe mình cũng có hỏi nhân viên kỹ thuật về mắt liếc khi đánh lái. Nhân viên kỹ thuật nói là khi bật đèn pha là sẽ bật luôn 2 bóng đèn chiếu rộng ra 2 góc ở cả 2 bên đèn pha luôn rồi. Các cụ thử đi trời tối xem vùng chiếu sáng khá rộng thì phải.

Cau_ong_gioi

Xe điện
Website
www.otofun.net
Hôm lấy xe mình cũng có hỏi nhân viên kỹ thuật về mắt liếc khi đánh lái. Nhân viên kỹ thuật nói là khi bật đèn pha là sẽ bật luôn 2 bóng đèn chiếu rộng ra 2 góc ở cả 2 bên đèn pha luôn rồi. Các cụ thử đi trời tối xem vùng chiếu sáng khá rộng thì phải.
Cái đó thì em biết nhưng quảng cáo là có Bi liếc AFS cơ mà.

Và hệ thống đó phải có AFS như sơ đồ sau nhé.

Công tắc "AFS off" bị cắt mất của OS đây :((

Chỉnh sửa cuối:

izaghi

Xe hơi
Cái đó thì em biết nhưng quảng cáo là có Bi liếc AFS cơ mà.
nhà em cũng có quyển catalogue do đợt trước nghiên cứu , chả lẽ ko có nhưng lại quảng cáo là có T_T. Các cái khác em thấy ko có là trong catalogue cũng ko có mà

luxenon

Xe đạp
hệ thống đèn của Outlander Sport là Super Wide Range có nghĩa là nó mở rộng cả hai bên và mở ngay từ đầu luôn nha các bác

Cau_ong_gioi

Xe điện
Website
www.otofun.net
hệ thống đèn của Outlander Sport là Super Wide Range có nghĩa là nó mở rộng cả hai bên và mở ngay từ đầu luôn nha các bác
Cái này thì em biết ah, nhưng quảng cáo và trong sách HDSD đều có nhưng thực tế là ko có là sao ợ???

nhulong

Xe điện
Website
www.teckey.com
Cái này thì em biết ah, nhưng quảng cáo và trong sách HDSD đều có nhưng thực tế là ko có là sao ợ???
Bác Cóc ko thấy góc dưới catalog luôn ghi dòng thông số có thể thay đổi mà ko cần báo trc ah :))

izaghi

Xe hơi
cái này có lẽ nên hiểu là đã rộng sẵn hơn bt rồi nên ko liếc lủng gì nữa:D

izaghi

Xe hơi
auto ko nó nút chỉnh mà lại hơi thấp thì căng nhỉ, em này ngoại hình em vẫn thích nhưng nội thất bình dân và ghế sau ko ngả bằng cx5 nên đành thôi quên lãng:D

Cau_ong_gioi

Xe điện
Website
www.otofun.net
auto ko nó nút chỉnh mà lại hơi thấp thì căng nhỉ, em này ngoại hình em vẫn thích nhưng nội thất bình dân và ghế sau ko ngả bằng cx5 nên đành thôi quên lãng:D
Ra đến biển rẻ hơn CX-5 200 củ, khiển vô lăng 3 củ, độ âm thanh 40 củ phê lòi tói, trang trí các kiểu 10 củ vẫn còn 150 củ để xài cụ ợ, chất lượng xe nhập nguyên chiếc hơn CX-5 CKD nhiều :)) Riêng cái DVD JVC KW50BT lắp trên xe nó cân hết các loại đầu Trung Quốc hay OEM lắp các xe CKD tầm 1 tỷ 3 đổ về nhé :))

Trần Đồng

Xe đạp
Thêm tí tiền là không còn bình dân như ban đầu nữa cụ ợ. CX5 với OS nó chênh nhau 200tr đấy. Đi đường thì chưa biết ai hơn ai đâu, khoản cách âm thì e khẳng định OS đỡ ồn hơn.

izaghi

Xe hơi
dạ bản full mà ra biển kém cx 200 thì em chắc đang đi os lâu rồi:D kém tầm 110 đến 120 thôi. Nói chung cái đầu dvd ở nước ngoài đẹp lắm nhìn cái xe nó sang hơn dù sao cũng hơn tẻo. cruise lắp để ngắm chưa kể tự mình lắp vc em chả hiểu hãng nó bảo hành thế nào nếu mình can thiệp điện. em bỏ qua luôn vsc nhưng hôm cuối thử lại ghế sau cả 2 xe thì cx nó ngả hơn nên stop luôn. em thanh niên thích màu mè chút nên nhìn đơn giản ko chịu đc. con mazda 3 2010 của em chả có dvd nhưng nó trình bày nội thất, mặt taplo vẫn ok hơn. ra đường nhìn vẫn nuốt nước bọt =)) nói chung anh mit cắt kiếc chả chọn lọc cái mẹ gì cả hehe

Trần Đồng

Xe đạp
E thì thực dụng cụ ạ. Cái j dùng đc e mới đặt, bộ cc cũng đến 1 củ khoai nên e thôi.
Cách chọn xe cũng mỗi người mỗi ý. Vs e tiêu chuẩn đầu tiên là chất lượng cái xe đã vì đường đi làm dưới e phá xe kinh lắm. Mấy tay đồng nghiệp đi xe hàn đến năm thứ 3 là long xọc hết lên rồi. Ngồi os e tự tin hơn ngồi CX5 nên quyết nhanh, chưa có j chứng minh nó sẽ bền hơn CX5 nhưng lần đầu chạy thử e đã ưng vợ 2 hiện tại của e rồi. :))

Cau_ong_gioi

Xe điện
Website
www.otofun.net
dạ bản full mà ra biển kém cx 200 thì em chắc đang đi os lâu rồi:D kém tầm 110 đến 120 thôi. Nói chung cái đầu dvd ở nước ngoài đẹp lắm nhìn cái xe nó sang hơn dù sao cũng hơn tẻo. cruise lắp để ngắm chưa kể tự mình lắp vc em chả hiểu hãng nó bảo hành thế nào nếu mình can thiệp điện. em bỏ qua luôn vsc nhưng hôm cuối thử lại ghế sau cả 2 xe thì cx nó ngả hơn nên stop luôn. em thanh niên thích màu mè chút nên nhìn đơn giản ko chịu đc. con mazda 3 2010 của em chả có dvd nhưng nó trình bày nội thất, mặt taplo vẫn ok hơn. ra đường nhìn vẫn nuốt nước bọt =)) nói chung anh mit cắt kiếc chả chọn lọc cái mẹ gì cả hehe
Lắp VC, CC chỉ cần đấu thêm mấy sợi dây thiếu từ giắc tổng trên vô lăng vào cụm công tắc VC/CC ợ chả phải cắt nối gì nên điện đóm chả có làm sao cả cụ ợ, cụ ko dùng nên đừng chém ẩu :)) giắc tổng trên vô lăng có 10 chân thì mới dùng 2 chân cho dây còi ơn. Dvd bản Việt Nam ko ăn nhập là do cái mặt dưỡng nó ko đẹp => khắc phục trong 1 nốt nhạc còn cái Dvd nó là hàng chất lượng đang đc bán ngoài thị trường với giá 14.3tr với đầy đủ các tính năng thời thượng HDMI/HML/chơi lossless ầm ầm chứ ko phải cái DVD Tàu suốt ngày treo Usb mà a Hải lắp cho CX-5 đâu. Mà cụ mua xe để cụ lái sao lại phải quan trọng cái ghế sau nhỉ? Hay cụ ngồi đằng sau lái :)) em thật M3 2010 nội thất cũng chả có vẹo gì, ngoại thất trông qua thì đc nhìn kĩ thì nhựa lởm lắm em thật :))

Cau_ong_gioi

Xe điện
Website
www.otofun.net
Chưa kể CX-5 kiểu dáng thể thao nhưng vận hành lại kiểu ng già, đạp ga mãi nó cứ ì ì ra, lên đến 80 mà muốn bứt tốc cũng chịu vì cái Sky nó ưu tiên tiết kiệm hơn là độ bốc trong khi nhiên liệu cũng có ăn đc Os đâu :))