[Funland] Mỡ kín gan rồi cccm...có phương thuốc nào k ợ?

MrVova_69

Xe máy
Tổng kết năm covid e cũng chả có gì ngoài tăng 8kg thịt đắp vào người, mỗi tội ko mọc được đuôi nên ko được giá, giờ nặng nề quá cũng bắt đầu chiến dịch giảm cân. Thức khuya dạy sớm 2 hôm chạy bộ ngoài trời nhưng e thấy thời tiết lạnh lẽo, gió máy sợ cơ thể ko đáp ứng được lại đứt dây nguồn nên e đang thử tập tại nhà theo hướng dẫn của cái app này. Không biết đã cụ nào thử chưa? Review giúp r xem c
ó kết quả gì ko để e còn điều chỉnh với?
Screenshot_20210129-161733_Lose Weight App for Men.jpg

Huan Tran

[Tịch thu bằng lái]
Thật à cụ.Em đang xơi toàn nước hãm mướp đắng,có tí men gan cao và mỡ máu ,ko biết uống thế này ổn ko.
Vâng cụ. Cụ cứ uống thêm cái này đi. Hết cả men gan, mỡ máu và tắc nghẽn động mạch

kdchuyennghiep

Xe tăng
Đi khám, thấy gan nhiễm mỡ độ 3, máu nhiễm mỡ, men gan cao...:(....trước đi khám có bị nhưng cứ nghe chém " cái đấy ai chả bị..bla..bla..." giờ căng quá.
Lại thêm cái vụ hay xỉu lũ cuối h, chân tay bủn rủn. Kiêng ăn uống đc thời gian thì nản quá lại về như cũ, chỉ có giảm ăn mỡ chứ k thể ăn luộc vs hấp đc mãi các cụ ah..tập thì buổi đực buoir cái.
Các cụ có phương thuốc dâm gian bí truyền nào để giảm đc mỡ gan nhanh k? Ng nói vỏ bưởi, dảo cổ lam...cứ tá hỏa hết cả...Nghỉ lễ tết nhiều lai bếu lên 3kg mới căng, cc cíu em đi...hiu hiu
Nghe nói là lâu ngày thành viêm r ung thư gan...mà e nói là rất ít bia rượu nhé
Ai bị nhiễm hở cụ? Em đọc đoạn trên ko biết là ai bị nữa!

uoat_LX

Xe điện
Đi khám, thấy gan nhiễm mỡ độ 3, máu nhiễm mỡ, men gan cao...:(....trước đi khám có bị nhưng cứ nghe chém " cái đấy ai chả bị..bla..bla..." giờ căng quá.
Lại thêm cái vụ hay xỉu lũ cuối h, chân tay bủn rủn. Kiêng ăn uống đc thời gian thì nản quá lại về như cũ, chỉ có giảm ăn mỡ chứ k thể ăn luộc vs hấp đc mãi các cụ ah..tập thì buổi đực buoir cái.
Các cụ có phương thuốc dâm gian bí truyền nào để giảm đc mỡ gan nhanh k? Ng nói vỏ bưởi, dảo cổ lam...cứ tá hỏa hết cả...Nghỉ lễ tết nhiều lai bếu lên 3kg mới căng, cc cíu em đi...hiu hiu
Nghe nói là lâu ngày thành viêm r ung thư gan...mà e nói là rất ít bia rượu nhé
Việc gì phải xoắn,thay đổi cách sống và ăn uống là ổn ngay :
Chịch tuần 4 đến 6 lần
Chịu khó ăn rau nhiều , giảm thịt , giảm béo.
Ngày ăn 1/2 kg cam hoặc 2 trái chanh
Chơi thể thao ,đi bộ ,chạy bộ ngày 30- 60 phút /ngày.
Cơm 1 bữa tối đa 2 bát , uống 1 ly nhỏ rượu tỏi hoặc vang đỏ trong bữa ăn, ngày 1 lần.
Ngủ 21h- 05h .
Giảm nhậu tối đa , không ăn nội tạng và da động vật .
Uống nước vỏ bưởi 1ly/ ngày.
2 tháng sẽ giảm 70% .
Nếu không giảm thì xem chỉ dẫn của các cụ khác 😁😁

Hakipack2

[Tịch thu bằng lái]
Ngày ăn 1/4 kg cam hoặc 1 trái chanh
Chơi thể thao, đi bộ ngày 30- 60 phút.
Ngủ 22h- 06h.
Giảm nhậu tối đa, không ăn nội tạng và da động vật

Xe cỏ cũ

Xe điện
Phương pháp loanh quanh: Tập luyện, chế độ ăn uống, uống các loại tốt cho gan.
Riêng về ăn, tết này em kiểm soát đơn giản là chuyển sang ăn bằng đĩa, ăn gì lấy đủ đĩa hết là dừng, chứ không mỗi dịp sau tết lên 2-3 kg.

Pepsy

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.otofun.net
Giá cả và mua thế nào bác cho em biết với nhé!

Cảm ơn bác!
E có gian hàng trên này mà cụ. Giá từ 1tr-2,5tr tuỳ loại. Cần tư vấn cụ cứ ới e trên zalo 0965.211.880 ạ.