Thảo luận Mời các bác góp ý về đại lý ô tô Suzuki Cầu Giấy Hà Nội

Hà Lội

Xe hơi
Đã mua 1 xe Swift ở chỗ bác, nhưng ko hài lòng lắm về cung cách giao tiếp!
Một bác mặc veston, đeo dây nịt hermes màu vàng nhìn cũng có vẻ sếp ở đó, em ko nhớ mặt và biết có đeo bảng tên hay ko, ăn nói ko khéo léo và mang tính tầm thấp.( bác chủ đừng nói "người đó chính là em" nhá )!
Một bác Nv lớp tớp và bị cảnh cáo nhắc nhở bằng... đấm vào mặt!
Em xin miễn kể chi tiết sự việc vì ko muốn làm ảnh hưởng tới NV kia khi mọi việc đã qua!
Tiện em kể về 1 bác làm tư vấn DV cho Mẹc Ngôi sao ngày xưa bên Nguyễn Văn Linh.Đó là bác Phúc ( giờ bác ý ra ngoài mở xưởng riêng thì phải )! Còn tự tay rửa xe và đánh xe ra sân cho em, chỉ đơn giản thế thôi đã ghi điểm đc với em, tiếc là bên đó hơi xa!

Chỉnh sửa cuối:

minh0075

Xe điện
Thôi thì cũng hoàn thiện dần, phụ tùng các dòng xe sẵn và rẻ, tay nghề thợ tốt, ko làm ăn chộp giật là được.
Su trước giờ chắc đông khách.... xe tải , nên có thể thái độ chưa khéo lắm. E cũng vừa mua con swift thấy nhân viên cũng OK.

TiTiT

Xe hơi
Phụ kiện cho swift bên cụ có gì ko ah?

Dũng DGVN

Xe tải
Tất cả những gì mọi người phản ánh đã đủ cho chúng ta mất lòng tin vào Gara Vàng rồi, không cần phải tốt hay xấu theo thời gian cũng xin vĩnh biệt !!!

NK_Trung

Xe máy
Thôi thì cũng hoàn thiện dần, phụ tùng các dòng xe sẵn và rẻ, tay nghề thợ tốt, ko làm ăn chộp giật là được.
Su trước giờ chắc đông khách.... xe tải , nên có thể thái độ chưa khéo lắm. E cũng vừa mua con swift thấy nhân viên cũng OK.
Vâng! Rất cám ơn bạn.

NK_Trung

Xe máy
Đã mua 1 xe Swift ở chỗ bác, nhưng ko hài lòng lắm về cung cách giao tiếp!
Một bác mặc veston, đeo dây nịt hermes màu vàng nhìn cũng có vẻ sếp ở đó, em ko nhớ mặt và biết có đeo bảng tên hay ko, ăn nói ko khéo léo và mang tính tầm thấp.( bác chủ đừng nói "người đó chính là em" nhá )!
Một bác Nv lớp tớp và bị cảnh cáo nhắc nhở bằng... đấm vào mặt!
Em xin miễn kể chi tiết sự việc vì ko muốn làm ảnh hưởng tới NV kia khi mọi việc đã qua!
Tiện em kể về 1 bác làm tư vấn DV cho Mẹc Ngôi sao ngày xưa bên Nguyễn Văn Linh.Đó là bác Phúc ( giờ bác ý ra ngoài mở xưởng riêng thì phải )! Còn tự tay rửa xe và đánh xe ra sân cho em, chỉ đơn giản thế thôi đã ghi điểm đc với em, tiếc là bên đó hơi xa!
Cám ơn bạn đã góp ý!
Bạn có thể inbox cho tôi chi tiết sự việc để tôi chấn chỉnh nhân viên được không? Người bạn gặp chắc chắn không phải là tôi, số điện thoại của tôi là số hotline trên tem dán sau xe bạn. Có gì bạn cứ alo cho tôi bạn nhé.

lecce42

Xe đạp
Có lần em cũng góp ý câu hỏi này. Khách hàng còn chưa biết mặt mũi phụ kiện, đồ chơi thì làm sao mà hỏi bác được. Nếu bên bác đưa thông tin hình ảnh, minh họa lên trang web thì tốt hơn ạ.
Phụ kiện cho Swift bạn cần cái gì tôi có thể báo giá và thời gian giao hàng cho.

Hà Lội

Xe hơi
Cám ơn bạn đã góp ý!
Bạn có thể inbox cho tôi chi tiết sự việc để tôi chấn chỉnh nhân viên được không? Người bạn gặp chắc chắn không phải là tôi, số điện thoại của tôi là số hotline trên tem dán sau xe bạn. Có gì bạn cứ alo cho tôi bạn nhé.
Bác thông cảm, em ko muốn nói lại chuyện đã qua và ảnh hưởng tới cậu NV kia ( cậu bị đấm thì tất nhiên em nhớ tên, nhớ mặt và còn cả sđt nữa ).Và em tin rằng sau khi bị như vậy cậu ta chắc cũng sẽ nghiêm túc hơn với khách hàng rồi.

Em làm tấm hình chứng thực là đã mua xe bên bác nhé, ko bác lại cho em là âm binh chọc ngoáy phá phách bên bác!( có cây xăng phía ngoài là khỏi lệch luôn )

Xe rất ít đi, nên cũng chưa có dịp quay lại bên bác!

Chỉnh sửa cuối:

conmeo1

Xe buýt
Thứ nhất: Không biết bạn bao nhiêu tuổi? Nhưng khi bạn muốn được người khác tôn trọng thì bạn hãy tôn trọng họ trước, tôi nghĩ bạn hiểu điều này vì bạn cũng là một sales manager của một công ty. Bạn đừng sử dụng những từ như "nó", "bọn" hoặc "chúng nó" để chỉ người khác.
Thứ hai: Tôi chưa tranh luận việc bạn có mất chiếc cao su che cực ắc qui ở tại Gara chúng tôi hay không? Nhưng tôi hứa với bạn sẽ gửi tặng bạn phụ tùng đó đến tận chỗ làm của bạn (bạn cho tôi model xe của bạn nhé)
Thứ ba: Có thể bạn chưa biết, Audi khi chưa có xưởng dịch vụ 100% khách hàng Audi làm dịch vụ đồng sơn tại bên tôi (kéo dài gần 3 năm) đến khi Audi xây dựng xong xưởng dịch vụ tại Phạm Hùng việc đó mới thôi. Và trong khoảng thời gian đó chỉ có 02 khách hàng Audi phàn nàn về chất lượng sửa chữa của bên tôi. Bạn biết tiêu chuẩn của khách hàng Audi như thế nào chứ nhỉ?

Vài lời gửi tới người bạn mà tôi chưa biết tên, biết tuổi nhé.
Cách đây tầm gần 3 năm, bà chị cơ quan em đi con Q7 trắng bị quệt cửa vào cột trong hầm, vào gara Vàng do bảo hiểm (là bạn em) giới thiệu. Bà này giấu chồng nên yêu cầu làm nhanh trong ngày, còn giúi thêm cho cậu nhận xe để tập trung giải quyết ngay cho yên tâm, thế quái nào về nhà ông chồng nhìn cánh mới sơn lại biết ngay, sau ông ấy điên quá vác xe đi chỗ khác làm lại. Hậu quả là thêm một mớ tiền nữa, còn bạn em là bảo hiểm bị mất một khách sộp, em thì bị mang tiếng. Hy vọng là với dòng Swift mới sẽ cùng với Suzuki Cầu Giấy nâng cao chất lượng hơn. Em cũng kết con Swift này lắm, dáng rất chắc và khỏe, dưng mà ko đủ xèng.

NK_Trung

Xe máy
Bác thông cảm, em ko muốn nói lại chuyện đã qua và ảnh hưởng tới cậu NV kia ( cậu bị đấm thì tất nhiên em nhớ tên, nhớ mặt và còn cả sđt nữa ).Và em tin rằng sau khi bị như vậy cậu ta chắc cũng sẽ nghiêm túc hơn với khách hàng rồi.

Em làm tấm hình chứng thực là đã mua xe bên bác nhé, ko bác lại cho em là âm binh chọc ngoáy phá phách bên bác!( có cây xăng phía ngoài là khỏi lệch luôn )

Xe rất ít đi, nên cũng chưa có dịp quay lại bên bác!

Xe bạn đi cũng được gần 1000km rồi, khi nào được 1000km thì mang đến chỗ tôi thay dầu, lọc dầu và bảo dưỡng 1000km miễn phí 100% nhé.

NK_Trung

Xe máy
Cách đây tầm gần 3 năm, bà chị cơ quan em đi con Q7 trắng bị quệt cửa vào cột trong hầm, vào gara Vàng do bảo hiểm (là bạn em) giới thiệu. Bà này giấu chồng nên yêu cầu làm nhanh trong ngày, còn giúi thêm cho cậu nhận xe để tập trung giải quyết ngay cho yên tâm, thế quái nào về nhà ông chồng nhìn cánh mới sơn lại biết ngay, sau ông ấy điên quá vác xe đi chỗ khác làm lại. Hậu quả là thêm một mớ tiền nữa, còn bạn em là bảo hiểm bị mất một khách sộp, em thì bị mang tiếng. Hy vọng là với dòng Swift mới sẽ cùng với Suzuki Cầu Giấy nâng cao chất lượng hơn. Em cũng kết con Swift này lắm, dáng rất chắc và khỏe, dưng mà ko đủ xèng.
Đây chắc chắn là nhân viên giấu tôi làm vì 100% xe Audi làm tại bên tôi là do nhân viên bên Audi chuyển xe sang (bên họ kiểm soát chất lượng nữa)
Chắc tại do làm nhanh quá nên ẩu đây mà, dù sao cũng thay mặt công ty xin lỗi bạn vì chất lượng dịch vụ như vậy.
Cám ơn bạn nhiều!

NoobDriver

Xe tải
Website bên bác nghèo thông tin quá, ds, xe em sắp thay dầu bên bác có dầu gì ạ - em đi GV, sắp tết có chuơng trình gì ko ạ

Zzz

Xe tải
Xe bạn đi cũng được gần 1000km rồi, khi nào được 1000km thì mang đến chỗ tôi thay dầu, lọc dầu và bảo dưỡng 1000km miễn phí 100% nhé.
Bác thiên vị quá hehehe... Em chạy cũng gần 1000k rồi.
Em xin góp ý thêm, diện tích rộng bác làm cái phòng hút thuốc lá nho nhỏ cho khách chứ khu vực này hút trong xưởng, showrom, ra ngoài sân đều nguy hiểm. Xưa kia còn có quán cafe bên cạnh giờ hình như bỏ rồi. Đến sửa lâu ngại nhất là ko có chỗ hút nên ngại, em thấy nhiều nơi họ có chỗ đánh giày, gạt tàn như Toy MD, T&S...

Chỉnh sửa cuối:

kaka'

Xe tải
Em đã chạy SWIFT 2013 được 3 vạn km! Và chưa từng sửa ở bất cứ GARA nào ngoài GARA Vàng 171 - Cầu Giấy! Em thấy anh em ở đây vui vẻ và làm việc tương đối chu đáo! Em thấy rất hài lòng! Còn các bác em không biết sao... Xe em đã từng sơn lại toàn bộ... mà nước sơn nhìn không khác sơn zin là mấy (một 9 một 10).
Tất nhiên... không có GARA nào hoàn hảo đến 100% với khách hàng của mình! Dịch vụ của mình thì ngày càng phải cải tiến... để hoàn thiện.. em nghĩ trong tương lai tới GARA Vàng 171 - Cầu Giấy sẽ còn hoàn thiện hơn vì sắp có xe SWIFT dạng CKD.. thế nên thợ cũng được nâng cao nhờ những lớp tập huấn của chuyên gia đến từ hãng và phụ tùng chính hãng cũng nhiều hơn!
Chúc các bác một năm mới may mắn và thành đạt!

Mốc xì xịt

Xe đạp
Bác chủ thớt đã hứa thì nhớ phải thực được, mấy hôm nữa có lẽ em đưa gấu qua mua ủng hộ bác!

NK_Trung

Xe máy
Website bên bác nghèo thông tin quá, ds, xe em sắp thay dầu bên bác có dầu gì ạ - em đi GV, sắp tết có chuơng trình gì ko ạ
Dầu bên tôi là dầu chính hãng Suzuki bạn nhé. Gần tết cũng không có chương trình gì cả bạn à.

NK_Trung

Xe máy
Bác thiên vị quá hehehe... Em chạy cũng gần 1000k rồi.
Em xin góp ý thêm, diện tích rộng bác làm cái phòng hút thuốc lá nho nhỏ cho khách chứ khu vực này hút trong xưởng, showrom, ra ngoài sân đều nguy hiểm. Xưa kia còn có quán cafe bên cạnh giờ hình như bỏ rồi. Đến sửa lâu ngại nhất là ko có chỗ hút nên ngại, em thấy nhiều nơi họ có chỗ đánh giày, gạt tàn như Toy MD, T&S...
Thay dầu máy và lọc dầu ở 1000km miễn phí 100% là giành cho tất cả xe mới bán ra đấy chứ bạn.
Còn về phòng hút thuốc thì trước đây cũng có rồi nhưng bên PCCC Cầu Giấy qua kiểm tra bắt tháo dỡ đấy chứ bạn, chứ bên tôi cũng muốn làm hài lòng khách hàng đấy chứ. Còn về máy đánh giày thì cũng đã dùng nhưng thấy không hiệu quả mà tí nữa còn làm hỏng giầy khách hàng nên bỏ đi ;)).

NK_Trung

Xe máy
Em đã chạy SWIFT 2013 được 3 vạn km! Và chưa từng sửa ở bất cứ GARA nào ngoài GARA Vàng 171 - Cầu Giấy! Em thấy anh em ở đây vui vẻ và làm việc tương đối chu đáo! Em thấy rất hài lòng! Còn các bác em không biết sao... Xe em đã từng sơn lại toàn bộ... mà nước sơn nhìn không khác sơn zin là mấy (một 9 một 10).
Tất nhiên... không có GARA nào hoàn hảo đến 100% với khách hàng của mình! Dịch vụ của mình thì ngày càng phải cải tiến... để hoàn thiện.. em nghĩ trong tương lai tới GARA Vàng 171 - Cầu Giấy sẽ còn hoàn thiện hơn vì sắp có xe SWIFT dạng CKD.. thế nên thợ cũng được nâng cao nhờ những lớp tập huấn của chuyên gia đến từ hãng và phụ tùng chính hãng cũng nhiều hơn!
Chúc các bác một năm mới may mắn và thành đạt!
Cám ơn Chiến đã qua ủng hộ. Nhớ cái vụ lập hội Suzuki Swift là phải gọi anh đi đấy nhé.