[Funland] Mỗi ngày các cụ nói chuyện với vợ bao lâu? Chủ đề gì?

Pixel3XL

Xe tải
- con Hằng/ Hương/ Lan/.... là con nào?
- có nói bà có biết đâu mà nói nhiều
sau đó là lẩn ngay, mệt lắm

pham minh

Xe container
Ôm nhao cùng xem tóc tóc là chính cụ!
Nói chuyện thì chủ yếu nói chuyện con cái là chính :))
Cơ mà xem tóc tóc cũng chả yên.
Mềnh xem kỹ clip: Nguyên lý hoạt động của xe tăng.
Gấu quay sang bảo: ANh xem cái này làm gì thế!
Nói chung khoai lắm =))
hay cụ cho nó xem video nguyên lý hoạt động của xi lanh pitston cho khác kiểu xem:))

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Người OF
Website
1z-vietnam.com
hay cụ cho nó xem video nguyên lý hoạt động của xi lanh pitston cho khác kiểu xem:))
Thì do em hay xem xe tăng, súng ống, tàu bay, ô tô ... nên tóc tóc em toàn gợi ý mấy video ấy mà :))
Nói chung tìm điểm chung với vợ trên tóc tóc cũng gian nan :))
May ra có mỗi Beat Xanh, Beat đỏ là xem cùng nhau được 🤣🤣🤣
Còn em cũng thích xem các em uốn éo lắm, cơ mà sợ zợ oánh :))

pham minh

Xe container
Các cụ đọc chữ ký của em là biết em rất hạn chế nói chuyện với gấu. :D
phải. em cũng hạn chế nói chuyện với vợ lắm vì sở thích khác nhau..nó chỉ thích đọc ba cái mục tâm sự trên các báo và buôn dưa lê bán dưa chuột trên đt. Em lại chỉ thích máy móc, kỹ thuật và ca nhạc.Nói nhiều đâm cãi nhau

Leanh65

Xe container
Gia đình em cơ bản cũng ổn, con cái đã học đại học, kinh tế không giàu những cũng chẳng nghèo. Em làm kỹ thuật nên ngoài giờ đi làm thì quan tâm đến kỹ thuật và chính trị. Vk dân văn phòng nên thích face và phim hàn. Hai vk ck.đều. độc lập nên chuyện công ty đều có thể tự giải quyết chẳng bao giờ phải trao đổi với nhau.
Tối vế gặp nhau gần như chẳng có viêc gì để trao đổi cả. Vấn đề em quan tâm thì vợ gạt phắt đi vì nhức đầu. Còn em thì không thể ngồi xem hết một tập phim Hàn vì thấy nó nhố nhăng quá. Con cái thì lớn chúng nó cũng chủ động hết cả nên cũng không phải lo lắng nhiều. Em thì có đam mê kỹ thuật nên thấy thời gian buổi tối nghiên cứu thêm thì cũng thấy rất giá trị .Tuy nhiên thấy vk ck cả tối chẳng có chuyện gì nói với nhau thì cũng thấy không ổn
Yên tâm đi, cụ không phải thiểu số đâu. Chị em bây giờ bỏ chồng thì được chứ không bỏ được ip đâu. Tối ôm đt lướt web còn hp hơn ôm chồng. Thế nên cụ đam mê gì thì cứ triển, mặc nửa kia cho họ theo đuổi đam mê. Chả sao đâu.😅

khaphieu

Xe tải
Tối đến chỉ cùng nhau xem phim bộ "Man Chùi chặn hai đầu quân của Trần Tứ Dương" thôi ạ

minhmo

Xe cút kít
phải. em cũng hạn chế nói chuyện với vợ lắm vì sở thích khác nhau..nó chỉ thích đọc ba cái mục tâm sự trên các báo và buôn dưa lê bán dưa chuột trên đt. Em lại chỉ thích máy móc, kỹ thuật và ca nhạc.Nói nhiều đâm cãi nhau
Chả biết vợ chồng cụ thế nào, nhưng đôi nhà em thuộc tứ hành xung, gà với ngựa. :D
Từ ăn uống, sinh hoạt, đến giải trí đều khác nhau, nếu không nói là trái ngược. Mà bà ấy lại có năng khiếu về ăn nói, nên em như cụ né cho lành. :))

Có gì mà nói ngoài cãi nhau. Sống cùng nhau già nửa đời người rồi