[Funland] Món ngon mỗi ngày :d

Pumzen

Xe ba gác
Chỉ còn 1 tháng nữa là Tết,đang vụ mùa thu hoạch thì hết hội giề này đến hội giề khác thi nhau gọi í ới. Nể quá,nhà cháu lại đóng cửa phi ra chém gió cho quên đi hơi nóng tuổi già đang hầm hập thổi đằng sau gáy. Làm con cá chép om dưa cho đỡ ngấy:

Đi nhậu về,ông con vẫn chờ bố về để phục vụ cho ô mãnh,thôi thì chủ yếu cho ô con đang tuổi ăn tuổi lớn,tiện thể nhà cháu cũng đả thêm bát cơm cho chắc bụng:

:D

LehmanBrothers

Xe điện
Chiều nay thèm ngọt và béo nên em chịu lạnh phi xe lên xuân la ăn chè thái và phomai que. Nhiều nơi bán nhưng em ăn ở đây thấy ngon nhất. Bánh trôi tàu 20k/2 viên, đắt hơn những chỗ khác nhưng ăn ngon thật.

Món vặt tiện là mình ăn ngay nóng hổi mà tiết kiệm, ngô nướng hay đi xa làm mấy bắp luộc họ vừa chặt xong, thêm cốc inox nước luộc thấy nhẹ người hơn vào ks*. Nhất là kiểu xắn quần vặt xong nướng ăn tại trận, hồi nhi đồng nhà em mấy ruộng .

Tuần trước nhân ngày không phải ngày gì ăn uống nóng tí, em người xứ Đoài, thịt gà là có tiết luộc chấm muối :D

W123Lang

[Tịch thu bằng lái]
Cụ mợ nào vào đây làm phúc chỉ cho em nếu em muốn mua loại nước chấm có horse radish thì mua ở đâu ạ?

cunhoang

Xe tăng
Nay 2vc đi xem phim,trót dại vào ăn lót dạ xem phim xong lưng lửng bụng nên em đi ăn bánh xèo nhật
Mời cccm

dexom

Xe ba gác
Chiều nay thèm ngọt và béo nên em chịu lạnh phi xe lên xuân la ăn chè thái và phomai que. Nhiều nơi bán nhưng em ăn ở đây thấy ngon nhất. Bánh trôi tàu 20k/2 viên, đắt hơn những chỗ khác nhưng ăn ngon thật.

Ăn như này dễ phát tướng lắm.