[Funland] Món ngon mỗi ngày, mời cccm cùng vào chia sẻ nhé

Lee Saker

Xe điện
Sáng ra em làm bát phở.

Pumzen

Xe ba gác
Nhẹ nhất là do mùa nào thì mùa mỗi tháng vẫn ting ting 3k tiền cho thuê nhà phỏng :P
3k Mẽo/tháng vị chi 36k năm thành công dân cường quốc trên quả đất rồi nhỉ. Ai đồ mà a tìm kiếm bấy lâu nay, sờ sờ ngay trước mắt mà ko biết. :(

F.ACURA

Xe container
3k Mẽo/tháng vị chi 36k năm thành công dân cường quốc trên quả đất rồi nhỉ. Ai đồ mà a tìm kiếm bấy lâu nay, sờ sờ ngay trước mắt mà ko biết. :(
Đúng là "xa tựn chân zời, gừn ngay trc mắt" bác nhể :D

L.C.D

Xe container
Nhẹ nhất là do mùa nào thì mùa mỗi tháng vẫn ting ting 3k tiền cho thuê nhà phỏng :P
Đấy nà lương hưu, còn hàng ngày iem vưỡn cày mửa mật để rau dưa qua ngày nhá :D
Có biệt thự trung yên thì ngày nào lòng cũng thanh thản nhẹ nhõm mợ nhỉ ;))
Em cũng đi làm qua khu này
Mợ làm ở gần đấy à? Chỗ công viên có hàng cháo trai tứng dzịt lộn ngon lắm, hôm nào mợ thử măm đi.

F.ACURA

Xe container
Đấy nà lương hưu, còn hàng ngày iem vưỡn cày mửa mật để rau dưa qua ngày nhá :D

Mợ làm ở gần đấy à? Chỗ công viên có hàng cháo trai tứng dzịt lộn ngon lắm, hôm nào mợ thử măm đi.
Đây cụ thể hơn rồi nhá bác Pumzen, đấy chỉ nà nương hiu chứ thu nhập khác nhiều bác ah ;))

L.C.D

Xe container
Gớm có từng đấy xiền thì em chả đi làm làm giề cho nó nhọc cụ ới.
Đúng là "xa tựn chân zời, gừn ngay trc mắt" bác nhể :D
Bên xứ Kim chi có môn thể thao gắp tiền (ảo) bỏ túi người hả chàng???

Hutapu

Xe buýt
Sáng nay em đưa con đi học và đi rửa xe. Để xe ở hàng rồi em đi bộ đi ăn sáng, tiện thể lượn qua nhà em (đang cho thuê). Ngày nhà em mua nhà ở đây, nguyên khu Trung yên còn vắng như chùa Bà đanh, đêm đến ếch nhái kêu ộp oạp, tiếng mèo hoang gọi nhau ai oán ở những căn nhà chưa có người ở. Bây giờ con đường nhỏ xanh mướt màu lá. Đi bộ dưới tán cây trong tiết thu dịu dàng, em thấy lòng nhẹ nhõm lắm các bác ạ :P

Khu này ngoài giờ cao điểm em thấy vẫn thưa vắng lắm vì cái nhà nào cũng xây to ơi là to, sâu ơi là sâu :))! Phải nhiều chung cư như bên THNC nhà iêm mới đông vui dc

L.C.D

Xe container
Khu này ngoài giờ cao điểm em thấy vẫn thưa vắng lắm vì cái nhà nào cũng xây to ơi là to, sâu ơi là sâu :))! Phải nhiều chung cư như bên THNC nhà iêm mới đông vui dc
Công nhận bên THNC đông đúc nhộn nhịp hơn mức cần thiết, nhưng vẫn thua hết mấy khu của VIN mợ ạ. Em vẫn thích ở cái chung cư ghẻ ở Hoàng Cầu nhà em, cả khu có lác đác vài toà chung cư thôi, lại có cái hồ to nên cảm giác đi lại hít thở đỡ ngột ngạt. Thế nên bảo chuyển về Trung Yên hay mua chung cư chỗ khác em hả thích tẹo nào.

Cu_in_Car

Xe điện
Bữa tối được mỗi món :(
Mời cccm cá ngừ ạ

L.C.D

Xe container
HẺM QUÁN có mấy món ngon phết các bác ợ