[Funland] Món ngon mỗi ngày, mời cccm vào chia sẻ nhé

Trạng thái
Thớt đang đóng

L.C.D

Xe container
Ngồi hang đá, đốt lửa và ăn thịt làm em cứ tượng ra cái thưở hồng hoang... :P
Công nhận tay cầm tẩu có thế rất sành điệu. :))
Vượn hút tẩu đấy bác! :D
kiểu mợ thả thính thật đấy, ẩn ẩn hiện hiện bớ ai mà biết được chứ.....
Chỗ này ở đâu đẹp thế Mợ L.C.D ?
Hôm nay em đến chùa Vĩnh An thuộc Vĩnh Lộc, phần giáp ranh Ninh Bình và Thanh Hoá. Ở đây có dòng suối với hoa súng tím, có rặng cây gì mà dân địa phương nói em ko nghe rõ vì giọng họ khá nặng. Bọn em lên 1 cái hang nhỏ đánh chén. Buổi trưa nằm ngủ trong tiếng lích chích của chim chóc, tiếng cá quẫy dưới nước và thảng hoặc có những chú khi chuyền cành cây. Khi ra về, như thường lệ, bọn em thu gom hết rác và để lại đồ ăn thừa cho lũ khỉ. Bác lái đò bảo khỉ ở đây đói lắm

B0M

Xe buýt
Hôm qua mấy anh em trong nhà em xem bóng đá kiểu ngày xưa :))

Bonus :))

dexom

Xe ba gác
Hàng rừng là chuẩn nhưng cũng phải xem rừng loại cây gì mới chuẩn đồ trong dạ dày. Chứ hàng nuôi khéo dạ dày toàn cọng rau muống già! :P
Nhím mà săn được trên đỉnh Ngọc Linh chắc đắt lắm! :D
Thế thì nó mang nhím nuôi lên đỉnh Ngọc Linh thả vài hôm rồi cho chân vào "bẫy" ;))

buikhacthinh

Xe tăng
Món dân dã rẻ tiền nhưng ngon(có lẽ hợp khẩu vị)^^

Galaxy.vn

Xe tải
Cuộc sống đâu có kéo dài mãi, vì vậy hãy vui vẻ thưởng thức và vui chơi đi. Hãy để mọi buồn phiền, lỗi lầm trôi theo dòng thời gian trong quá khức. Hãy yêu bằng cả trái tim, hãy cười thật rạng rỡ và hãy làm mọi thứ cười cùng anh chị em.Vậy là một tháng mới với những điều tuyệt vời đã tới. Hãy mở cửa ra và đón lấy những điều tốt đẹp phía trước nào.Phá bỏ những quy tắc nghẹt thở, phá bỏ những gò bó của bản thân để thực hiện những điều mới mẻ Chào tháng mới đến những người tôi yêu thương
Chúc anh chị em tháng mới an lành.

Pumzen

Xe ba gác
Cứ mồng 1 tháng 11 hàng năm là ngày giỗ tổ thành hoàng của một làng ngay trung tâm HN và theo truyền thống của làng nghề cổ này đã trở thành ngày hội làng.
Vâng! Clb sinh hoạt tdtt của nhà cháu là ở làng này,đương nhiên hôm nay ko thể vắng mặt.

Các món ăn đầy đủ theo đúng truyền thống của ẩm thực dân tộc. Tuy nhiên cỗ bàn này là phi lợi nhuận nên mỗi 1 suất chỉ 90k. Thật ko thể tin nổi!

Hội làng năm nay ko tổ chức thi đấu gà chọi như mọi năm,nhưng tiết mục văn hoá văn nghệ thì ko thể thiếu đc. Cả nhà có ai biết mợ ca sỹ này ko ạ?

:D

Vicky83

Xe buýt
Cứ mồng 1 tháng 11 hàng năm là ngày giỗ tổ thành hoàng của một làng ngay trung tâm HN và theo truyền thống của làng nghề cổ này đã trở thành ngày hội làng.
Vâng! Clb sinh hoạt tdtt của nhà cháu là ở làng này,đương nhiên hôm nay ko thể vắng mặt.

Các món ăn đầy đủ theo đúng truyền thống của ẩm thực dân tộc. Tuy nhiên cỗ bàn này là phi lợi nhuận nên mỗi 1 suất chỉ 90k. Thật ko thể tin nổi!

Hội làng năm nay ko tổ chức thi đấu gà chọi như mọi năm,nhưng tiết mục văn hoá văn nghệ thì ko thể thiếu đc. Cả nhà có ai biết mợ ca sỹ này ko ạ?

:D
90k còn rẻ hơn cơm vp cụ ạ.
Còn mợ này em không biết ạ:-?:-?

Kitcat

Xe container
Trông hấp dẫn quá, cái vàng vàng kia là món gì mợ ơi?
Hoạt động này thì không thể ngừng được ah. Em mời hai Cụ và cả nhà lót dạ tạm cùng em trước khi ra sân :D
Chiều tối Cụ chuot08 cho em trông xe cùng nhé :D

Pumzen

Xe ba gác
Ý trên em chưa còm hết, cỗ ngon mà hạt dẻ quá.
Đúng là em sn 83 cụ ạ, em vẫn nhi đồng lắm:bz:bz
Vâng,về rổ giá cỗ bàn thì ko nói làm gì vì nó quá hạt dẻ. Ngay cả ở quê làm mâm cỗ cưới dư lày cũng có giá cao hơn nhiều (90k/suất có kèm theo 0,5 lít r lá chuối và 6 quả quýt nữa).
Còn cái còm kia nhà cháu bảo mợ mà 83 thì đúng là ko biết bà ca sỹ này ạ. Bác này thời 7x nổi đình nổi đám ở HN đấy. Bác ý là ca sỹ Thuý Hà! :)

Trạng thái
Thớt đang đóng