[Funland] Món ngon mỗi ngày, mời cccm vào chia sẻ nhé.

Trạng thái
Thớt đang đóng

chuot08

Xe lăn
Giời nắng thè lưỡi dư này :P chỉ uống thôi các bác nhỉ! :P

Pumzen

Xe ba gác
Sao mâm cơm cụ này giống mâm cơm nhà em thế nhỉ ? :P

2 ông con F1 đang tuổi măm tuổi lớn nên đả gần hết mâm cơm, để phần cho ô bô đi đá bóng về muộn 1 tý thì làm sao có đủ chất để đá tiếp trận quan trọng nhể. :D
Fun chút thôi, chứ nhìn cảnh F1 mình ăn uống ngon lành thì bất cứ ng bố nào cũng nhường hết phần của mình cho con.
Giá trị cs đôi khi rất đơn giản từ những niềm vui trong gđ mình đem lại.

Catmatpat

Xe điện
Bắt chước vụ rút xương của mụ công nông tàu mà mãi không làm được, em đành chăm chỉ nhặt l vịt thật sạch rồi ướp dấm táo mí riềng đem nướng. Miếng vịt nóng hổi ra khỏi lò nghi ngút khói thơm phết, nhìn rất sexy mà lên ảnh lại không được như ý lắm :P

Hutapu

Xe buýt
Bắt chước vụ rút xương của mụ công nông tàu mà mãi không làm được, em đành chăm chỉ nhặt l vịt thật sạch rồi ướp dấm táo mí riềng đem nướng. Miếng vịt nóng hổi ra khỏi lò nghi ngút khói thơm phết, nhìn rất sexy mà lên ảnh lại không được như ý lắm :P

Nhìn ảnh là em thấy ngon miệng rồi ạ, nhìn lại mâm cơm nhà em thấy tủi thân là.

công nông tàu

Xe container

Nhìn cái da vịt vàng ươm thế kia là em ưng rồi. Lần sau em sẽ thử kiểu vịt ướp riềng xem thơm dư lào.
Với lại em rút lúc gà vịt đã chín nhé. Dạo đầu mới tập rút xương thì em rút lúc chưa nấu nhưng sau em nhận thấy rút từ sống thịt bị co chắc vào làm miếng thịt bị chắc lại và cứng. Sau này luộc, nướng chín rồi em mới rút. Miếng thịt mềm, ngọt hơn. Lúc ăn lại nhàn không phải nhằn xương.

Giời nắng thè lưỡi dư này :P chỉ uống thôi các bác nhỉ! :P

Rổ mận hôm trước giờ mới phát huy tác dụng cụ nhể :D

wave-tau

Xe container
Em cũng nghĩ mợ Mưa! mợ ý hơi nhạy cảm quá thì phải. Chứ lúc mợ ý nói với mợ Hutapu về vấn đề đó thì em mới để ý nhưng thấy cũng ko có vấn đề j. Và em nghĩ cụ cũng ko để ý giống em. Cũng chỉ là 1 cách gọi tôn trọng, quý mến. Hay tại tính em giống đàn ông? :))
Tính thế hay chứ đàn ông gì.
Những bạn nữ có cái trán bướng thường ương, khó bảo, khó..cưa dưng mờ rất cá tính. :D

công nông tàu

Xe container
Nhìn đã mắt quá, e cứ nghĩ đến việc cắn phập 1 phát ngập răng, 2 bên mép tứa nước sốt, uống ực 1 lon bia Trúc bạch lạnh thì, ôi thôi :))
Em là Thần ăn giáng trần hay học sinh giỏi văn toàn quốc đấy. Đọc mấy câu văn tả thôi mà nước miếng cứ tươm ra. Ực !!! :))

P/s: mà trong văn tả vẫn có quảng cáo bia trá hình nhá :)) mod ơi bem đi :))

pqt1979

Xe điện
Website
www2.badamgia.com
Mấy hôm mới mò vào mà thấy CCCM căng như dây đàn :))

Hạ hoả nào :))

Cụ Xe bò ra trại rồi ah :))

chuot08

Xe lăn
Nhìn cái da vịt vàng ươm thế kia là em ưng rồi. Lần sau em sẽ thử kiểu vịt ướp riềng xem thơm dư lào.
Với lại em rút lúc gà vịt đã chín nhé. Dạo đầu mới tập rút xương thì em rút lúc chưa nấu nhưng sau em nhận thấy rút từ sống thịt bị co chắc vào làm miếng thịt bị chắc lại và cứng. Sau này luộc, nướng chín rồi em mới rút. Miếng thịt mềm, ngọt hơn. Lúc ăn lại nhàn không phải nhằn xương.

Rổ mận hôm trước giờ mới phát huy tác dụng cụ nhể :D
Bác tinh phết! Mận hôm trước đấy ạ! Tí lạc đường! :))

Trạng thái
Thớt đang đóng