[Funland] Món ngon mỗi ngày, mời CCCM vào cùng chia sẻ nhé.

Trạng thái
Thớt đang đóng

114hangbong

Xe lăn
E còm thế sợ các cm nghĩ mình nắm tay nhau rồi không ? :D
Ý em là cách cầm lon bia của anh lên ảnh trăm lần như một ý, còn em cũng chưa nhìn tay anh ở ngoài bao hờ..! :)
Chết vì cách diễn đạt của em mất. :))

sinichit52

Xe container
Em nhờ các cụ thớt mình một chút ạ. Mấy món ngon ngon, đặc sắc các cụ có thể cho em xin công thức kèm theo không ạ( em xin hộ F1). Cháu tàu ngầm trong thớt và bảo lần đầu tiên biết thế nào là thèm cơm nhà và thèm nói tiếng Việt.
Em cảm ơn các cụ nhiều.

Chỉnh sửa cuối:

114hangbong

Xe lăn
Đẹp quớ. Hoa đồng giờ cũng đa dạng thật
Hoa Thạch thảo đấy. Cụ biết bài Mùa thu chết không ? Nhâm nhi ly cà phê, bật bài hát đó lên ngắm bình hoa này nữa thì tuyệt vời.

Yellowtea

[Tịch thu bằng lái]
Em khoe món mới của em với các cụ, chỉ dành cho tín đồ của sầu...
Sầu nướng!
Ăn ngon bá cháy và ko khi nào còn có thể ăn sầu ko nướng :) Ngọt đậm đà hơn, vị béo thơm ngất ngây =))
Đặt chế độ nồi chiên 200 và trong 5-7 phút tùy múi to hay bé :)
Nhưng chú ý là ai có làn da nhạy cảm với mụn thì cẩn thận, hixx. Em nguyên một mùa hè ăn nhãn ko biết chán, giờ lại thêm món sầu nướng này nữa, ko đỡ được! =))

Yellowtea

[Tịch thu bằng lái]
Em nhờ các cụ thớt mình một chút ạ. Mấy món ngon ngon, đặc sắc các cụ có thể cho em xin công thức kèm theo không ạ( em xin hộ F1). Cháu tàu ngầm trong thớt và bảo lần đầu tiên biết thế nào là thèm cơm nhà và thèm nói tiếng Việt.
Em cảm ơn các cụ nhiều.
Cụ trích từng món hỏi từng cụ, chứ các cụ ấy sao biết được cụ hỏi món nào mà trả lời!
Đồng cảm với bạn bé quá!
Em đi học lần nào cũng vác theo một cái nồi lẩu :)

Yellowtea

[Tịch thu bằng lái]

công nông tàu

Xe container
Năm nay nhiều loại hoa được mang vào cắm trong nhà rất đẹp. Em đi chợ truyền thống nên chỉ có hoa đồng thôi.
Tuần trước ông xã em cao hứng đi chợ hoa đêm quảng bá ôm về 2 bó cát tường cùng 1 bó to tướng thạch thảo về cắm vào xô đợi vợ về. Mãi 3 hôm sau em mới về hoa đã héo gần hết. Thấy u chồng bảo : hôm qua thằng K cứ đi ra đi vào ngóng, lẩm bẩm sao mãi vợ con không về. Tối mẹ định khóa cửa nó bảo : mẹ cứ để cửa tí vợ con về. Chắc đêm không thấy con về, nó xuống đóng cửa.
Nghe mà xót cả ruột.
Lão biết bao giờ em rảnh em mới về nên lão không muốn gọi điện giục vợ.

Thắng_Sơn Tây

Xe cút kít
Em cảm ơn các cụ nhiều.
F1 nhà mợ du học bên Đức thì làm món chân giò nấu bia đen thì hợp, bên đấy sẵn bia đen.

Trạng thái
Thớt đang đóng