[Funland] Một chuyện khó nói

Colza

Xe hơi
Ok thế này. Cứ vd là ck vô tư. Nhưng cf nhiều với nyc vậy có vấn đề gì ko. Kiểu tình cũ ko rủ cũng tới. Huống hồ xưa chia tay vì em rể nghèo. Giờ khấm khá lên khác xưa. Em chỉ muốn biết có nên nói em gái nói chuyện rõ ràng với em rể 1 lần. Coi như cảnh báo nêua có dấu hiệu. Chứ ko phải dạng đánh ghen
Em gái cụ đã có ý kiến là lạt mềm buộc chặt rồi. Cụ nếu muốn làm căng, nhỡ đến đường cùng tan đàn sẻ nghé thì ai thiệt nhiều nhất? Khi đấy cụ thương em cụ, các cháu cụ thế nào nữa?

sskkb

Xe tăng
Cụ lên đây hỏi là sai chỗ rồi.
- of nhiều nam, mà đàn ông thì thích cơi nới, khéo mấy ông nhiệt tình trả lời cụ lại găm đầy sgbb quanh người
- tuy thích cơi nới nhưng thường nếu người vợ ko quá tệ hoặc cô bồ không quá xuất sắc thì người đàn ông chả bỏ vợ đâu, dăm bữa nửa tháng là chán bồ ngay ấy mà, nếu có tiếp tục thì cũng là vì nhu cầu sl thôi, chứ chả có yêu thương gì đâu
- em gái cụ, nếu là em gái thật, mà ko yên tâm thì bảo chồng mời cô nyc đến nhà ăn uống 1 bữa. Trong bữa ăn thì làm mấy hành động âu yếm với chồng để chứng tỏ sở hữu là được. Quan hệ chồng và nyc mà vô tư thì mời ngay, còn có gian ý thì sẽ ko mời đâu.

Em ghét nhất cái loại người tọc mạch như bác thớt.
Đàng hoàng thì gọi em rể ra ngồi nói chuyện, bảy tỏ quan điểm thẳng thắn với nó đi. Nói qua nói lại thế này thì chỉ làm hại em mình thôi.
Tốt nhất bác để cho gia đình em nó được yên. Đừng chọc ngoáy vào làm khổ các em.

Diep1979

Xe điện
Cầm 100 củ/tháng thì kệ nó đê. Nó đi đâu thì đi, làm bạn với ai thì làm.
Cứ cầm cho đủ tiền, rải trứng ra các rổ cho kỹ vào
Trên đời làm gì có cái gọi là tình bạn khác giới trong sáng 😂

Taihoatu

Xe lăn
Đờn ông thời điểm này mà vẫn kiếm đc 120 củ về đưa vk là quá giỏi rồi. Nên đáng được như vậy.

vneseman

Xe lăn
Cụ chủ để yên cho gia đình em gái đi. Chứ cụ mà đọc mấy chuyện các cụ OFer đi gặp nyc thì tan đàn xẻ nghé luôn =))
Lương 120 củ, cầm lại có 10 củ là quá ngoan rồi, còn đòi hiền như bụt thì hơi quá, một vừa hai phải thôi cụ ợ :)

Visser III

Xe tăng
Tuy chưa đọc kĩ nhưng em vốt chia tay.

Red2010

Xe điện
Xưa nó bị chê nghèo, giờ khá giả gặp lại thì có thể nó muốn ôn lại kỷ niệm và thể hiện chút xíu. Ko có bằng chứng gì thì ko nên đi sâu vđề cụ ợ. Đi làm phòi trĩ về đưa hết tiền cho vợ mà gặp ông anh vợ kiểu này cũng chán.
Đúng là lỗi nhà mỗi cảnh. E chả nộp tiền cho vợ, mà thỉnh thoảng cứ bảo e "A thỉnh thoảng cứ ra ngoài choén mà trải nghiệm" 8-}

baba77

Xe buýt
Khi nào cụ chủ tìm cho em gái thằng em rể kiếm 150tr vợ đưa lại 5tr thì bảo em gái bỏ chồng lấy thằng mới cho vừa lòng. Éo mẹ ko biết thương em hay phá hoại.

vingocthao

Đi bộ
Gia đình người khác đang êm ấm có ông thần kinh tọc mạch chọc vào có khi lại tan nát.

buicongchuc

Xe ba gác
E mua 1 hộp chục cái luôn và em ko bh kiểm tra túi hay hỏi về số đó. Và e mua 1 lần đó thôi ạ. Còn em mà tát ck em chắc ck em trả em về nơi sản xuất ngay lập tức
Đêm qua mợ nhắn tin *** cho ck chưa?

buicongchuc

Xe ba gác
"lương phụ cấp gần 120tr, em mình đưa 10tr tiền mặt để em rể tiêu"

Ngoan thế này thì còn lo gì cụ nhỉ.

Với lại nyc hay bạn đại học ngày xưa thì vớ vẩn thôi. Cũng phải để cho em rể được giao lưu bạn bè chứ
Có đi choén cái thì choén chứ ít ông dở hơi lấy lại nyc.

buicongchuc

Xe ba gác
chưa ạ. Cụ qt thế 🙂
Xem phản ứng đôi bên thể nào để em còn học hỏi, rút kinh nghiệm sâu sắc.
À, cái đoạn tát có một cái mà trả về nsx ngay thì căng nhể? Em bị gấu tát... suốt b-)

buicongchuc

Xe ba gác
Em gái em có luca nó cũng nói với em nó lo. Vì lần nào ra HN cũng cf với bé kia. Nhưng ko thể nói ko cho, vì vậy là ghen tuông. Nếu ck vợ cũng đi ctac cf nyc vậy mợ nghĩ gì?
Không thấy tim không đau.
Với em cả đời vẫn phải chinh phục vợ như ngày mới yêu, trừ khi mình chán thì chinh phục giữ cho con.

MuathuHN252

Xe lăn
Xem phản ứng đôi bên thể nào để em còn học hỏi, rút kinh nghiệm sâu sắc.
À, cái đoạn tát có một cái mà trả về nsx ngay thì căng nhể? Em bị gấu tát... suốt b-)
Em nói chuyện với ck mà ko đầu ko đuôi thôi là liệu liệu rồi, vì em ít tuổi hơn ck nên luôn phải xưng đầy đủ chủ vị và xưng em/ vk/ mẹ. Nếu dám dọa đánh ck thì có khi bị đánh luôn rồi ấy, đừng bảo là đánh. Em đánh trước chắc bị tẩn lại nát người, mà em cũng ko bao giờ đánh, đến mức ấy chắc cũng đường ai nấy đi cho gọn ạ.

muathuhanoi883

Xe tải
Em nói chuyện với ck mà ko đầu ko đuôi thôi là liệu liệu rồi, vì em ít tuổi hơn ck nên luôn phải xưng đầy đủ chủ vị và xưng em/ vk/ mẹ. Nếu dám dọa đánh ck thì có khi bị đánh luôn rồi ấy, đừng bảo là đánh. Em đánh trước chắc bị tẩn lại nát người, mà em cũng ko bao giờ đánh, đến mức ấy chắc cũng đường ai nấy đi cho gọn ạ.
Ck mợ gia trưởng nhỉ. Ck lại còn dám đánh vk thì... hỏi ko phải mình đoán thu nhập mợ rất ít so với ck?

MuathuHN252

Xe lăn
Ck mợ gia trưởng nhỉ. Ck lại còn dám đánh vk thì... hỏi ko phải mình đoán thu nhập mợ rất ít so với ck?
Một 9 một 10 ạ. Các cụ hay bị vk đánh ah? Em ko cho phép ck e đánh em, thì tất nhiên với ck em,nếu bị vk đánh thì sẽ thấy nhục nhã ấy, nên nếu e đánh ck thì chắc lúc đó gia đình em ko còn gì ấy

buicongchuc

Xe ba gác
Chắc họ yêu nhau thắm thiết mà k tới đc với nhau nên mới vậy!
Chứ e chả baoh ll vs nyc sau khi chia tay, mặc dù chia tay trong văn minh… có 1-2 cô sn nào cũng nt cmsn mà kéo dài vài năm chứ k phải ít.
Nói chung cái gì qua rồi thì để nó yên, chả gq gì mà cứ gian díu mập mờ cho ảnh hưởng tới cs của nhau.
Em thì cũng thi thoảng chát chít vs một số cô nyc nhưng kiểu vu vơ như bạn cũ, xem ảnh qua app thôi chứ chả dám xem ảnh thật... Đúng như mợ MuathuHN252 nói, nếu có đi choén cải thiện thì phải ít nhất là trẻ, lạ, .... :)