Một cung đường nhiều cảm xúc

chaulg81

Xe tăng
Nhận được giấy mời tham gia cuộc đua với chủ de "Hết dịch Du lịch là Yêu Nước" từ C Đ.. T C. Ha Long kết hợp với nhà sản xuất UD Rouvy ar.... lai được tài trợ kinh phí vé máy bay khứ hồi Tp HCM > Hà Nội <. Em xách xe lên và đi hôm nay tới Hạ Long và tham gia cuộc đua.. Hì.. Ở nhà luyện công cả năm mà hôm vẫn kg có được thứ hạng nào trong top 5. Nhưng thôi vui là chính. Chia sẻ cùng các Cụ.. Cung đường này đẹp thật. !. Có Cụ nào đã từng Phượt cung này chưa ạ

Chỉnh sửa cuối:

formen

Xe lăn
ảo thật đấy. em cứ tưởng coi game đua xe đạp :D

Tuấn 3s

Xe tăng
Quả camera ổn phết cụ, ko rung mấy

chaulg81

Xe tăng
tuyệt vời quá cụ. mà cụ châu ở hà nội ạ
Dạ em ở tận Bình Thuận Cụ ạ.... Em tự sướng chút..nhưng cũng có chút Tâm trạng... Cung đường là ảo nhung Cam xúc là Thật đấy ạ... 50 năm trước em từng được theo Cha đi khá nhiều cung đường từ Thanh Hóa >Hà Nội >Quảng Ninh >Hon Gai >Cẩm Phả >Hạ Long >Lạng Giang > Lạng Sơn > Của khẩu Móng Cái.... Lúc ấy còn chiến tranh.. Kg có Tinh nào ở miền bắc kg bị tan phá vì bom dan... Lúc ấy còn nhỏ kg giữ được nhiều hình ảnh những nơi đi qua... Nhưng có 1 điều lúc ấy miền bắc rất khó khăn... Đường sá công trình kg được như bây giơ.. Ngồi trên xe mà như nhảy lambada ấy....lại còn sợ may bay ném bom nữa... Nên khi chạy trong video ( chắc anh tây nào đó up lên ứng dụng) Em nhớ lại 50 năm trước.... nhớ nhất là 3 ngày mưa tầm tả ở Hà Nội.. Người dân khóc moi chỗ. mọi nơi. Lúc ấy em hình như 8 tuổi cũng khóc mà kg biết mình khóc vì lý do gì khi có 1 người hỏi ( bây giơ nghĩ rất xấu hổ).. Hi Cụ biết vì sao kg?

MrGao

Xe đạp
đẹp quá

kaiser_vdt

Xe hơi
Nhận được giấy mời tham gia cuộc đua với chủ de "Hết dịch Du lịch là Yêu Nước" từ C Đ.. T C. Ha Long kết hợp với nhà sản xuất UD Rouvy ar.... lai được tài trợ kinh phí vé máy bay khứ hồi Tp HCM > Hà Nội <. Em xách xe lên và đi hôm nay tới Hạ Long và tham gia cuộc đua.. Hì.. Ở nhà luyện công cả năm mà hôm vẫn kg có được thứ hạng nào trong top 5. Nhưng thôi vui là chính. Chia sẻ cùng các Cụ.. Cung đường này đẹp thật. !. Có Cụ nào đã từng Phượt cung này chưa ạ
Nhìn như game vậy ạ