[Thảo luận] Một kiểu ăn vạ “Quệt xe vào tay” – 18h00 (20/1) Nguyễn Phong Sắc kéo dài.

tungcalo

Xe điện
Chắc cụ chủ thớt không có danh sách hội FUNS trên xe rồi. Công ty em ở ngay Nguyễn Phong Sắc kéo dài, chạy bộ ra chỗ cụ được. Lần sau nếu có vấn đề ở đó, cụ gọi cho em, em lôi khoảng 20 thằng em ở Công ty ra xem chúng nó dám làm gì nào. Số đt em pm riêng cho cụ rồi nhá

BlueF

Xe tải
Phương án gọi được 113 thì là phương án hay nhất nhưng:
Em thật chưa thấy ai gọi được chính quyền đến. Em đếch hiểu nổi 113 làm được những việc gì.

Em thấy 113 than rằng bị rất nhiều cuộc gọi trêu chọc, cho nên hình như gọi bằng di động hầu như 113 chả quan tâm. Mà nhờ người bên đường gọi hộ thì họ thường không muốn động chạm đến việc làm chứng vì nhà họ đấy, côn đồ nhìn thấy họ sợ bị trả thù.
Kết luận lại là 113 thường ngồi chơi. Mà em thật, nó chưa oánh bác thì gọi 113 họ có giải quyết cho mình không hay họ lại bảo đây là việc của CSGT chứ đâu phải việc của tao.

Dân đen trông vào đâu bây giờ, tự thân vận động thôi. Gồng lên mà chơi với XHĐ hoặc mua xì xì về mà táng (dùng cái xì xì, có khi mình lại thành XHĐ). Ôi sao đời lại đen tối thế này? :'(:'(:'(:'(:'(:'(:'(

PARASUCO

Xe tăng
Em gặp được 1 lần , xuống đọc vị cái chúng nó tự đi . Mong gặp nhiều lần để gọi công an cho chúng nó lên phường hết . Xuống xe việc đầu tiên là chốt cửa các cụ nhé .

PARASUCO

Xe tăng
Cụ nhầm, chỉ cần gọi nói rõ địa chỉ, kêu đang bị chặn đầu xe đe dọa , chúng nó đang đòi đánh thôi 113 đến ngay, nhanh lắm . Đến cái không phải đúng sai cứ mời về phường nơi gần nhất giải quyết,lúc về phường mình là người ngay rồi sợ gì .(b)(b)

Phương án gọi được 113 thì là phương án hay nhất nhưng:
Em thật chưa thấy ai gọi được chính quyền đến. Em đếch hiểu nổi 113 làm được những việc gì.

Em thấy 113 than rằng bị rất nhiều cuộc gọi trêu chọc, cho nên hình như gọi bằng di động hầu như 113 chả quan tâm. Mà nhờ người bên đường gọi hộ thì họ thường không muốn động chạm đến việc làm chứng vì nhà họ đấy, côn đồ nhìn thấy họ sợ bị trả thù.
Kết luận lại là 113 thường ngồi chơi. Mà em thật, nó chưa oánh bác thì gọi 113 họ có giải quyết cho mình không hay họ lại bảo đây là việc của CSGT chứ đâu phải việc của tao.

Dân đen trông vào đâu bây giờ, tự thân vận động thôi. Gồng lên mà chơi với XHĐ hoặc mua xì xì về mà táng (dùng cái xì xì, có khi mình lại thành XHĐ). Ôi sao đời lại đen tối thế này? :'(:'(:'(:'(:'(:'(:'(

PARASUCO

Xe tăng
Dân anh chị thật,có máu đánh người chúng nó không làm trò này đâu cụ . Bọn này không dân nghiện thì dạng ăn cắp vặt vớ vẩn thôi . Chụp biển số xe chúng nó xong alo 113 cái chúng nó chẳng té ngay .

Cám ơn các Cụ đã động viên, báo cáo các Cụ vợ 2 nhà e vẫn lành lặn.

E có thêm một số nhận định như sau:
- Mục đích của bọn này là tiền nên chúng tránh đấm đá, ở chỗ đông người chúng không dám manh động. Theo mấy cậu đến ứng cứu, tụi này không phải là dân anh chị.
án mạng nên lúc đầu e cũng run lắm.

T.

aotim

Xe container
Người OF
Có lẽ anh em nên lập danh sách khu vực đen này đi thôi(b) Ới cái chí ít cũng có vài 3 anh em có mặt, rắn lắm cũng phải mềm thôi. Số dây em post ở đây rồi nhé.:101:

vietqv

Xe điện
Website
www.conduongtolua.com.vn
Kể mà có nick vợ cụ là em vote vợ cụ liền. Gấu nhà em chẳng may gặp trường hợp đấy là cuống lên, nước mắt chảy ngay.

Furious

Xe điện
Thưa với các Bác, e vừa hỏi 116 cách 113 như sau: 04113
Bây giờ em mới biết là phải thêm đầu 04 vào, trước đây em không dám bấm thử (xxx bảo spam thì khổ). Mà kể cũng lạ, thêm đầu số như thế nếu mà đi tỉnh có việc gì cần gọi ai mà biết được mã vùng ở đó nhể :102:. Xem phim Action Mẽo em thấy ở đâu nó cũng chỉ bấm có ba số 911 :^)

ducvu

Xe tải
Chúc mừng cụ thoát nạn, chúc cụ có gấu giúp đỡ. Em thì đi lắm nơi nhưng chưa bị ăn vạ, em tuổi hổ so với thế hệ em thì cũng trung bình, không to cao nhưng em thì cũng thuộc dạng rắn tuy trông hiền khô( nói thật các cụ, có lúc em đứng chơi bên đường có cô gái vứt xe cả hàng nhìn vào mặt em rồi bảo "anh ơi trông giùm em em vào cửa hàng", em bảo nhìn mặt đi hãy gửi, em gái bảo em nhìn rồi, nhưng em mà trợn mắt em, lì mặt ra khối thằng kiêng.
Bận sau nếu chúng nó ăn vạ cụ cố chụp ảnh lại rồi gửi công an làm công dân tốt cụ nhé, còn không thì cụ đúng là phải đến chỗ đông người để an ttoanf, sau đó rắn với chúng nó. EM vác gậy hay đấm thì em chấp vài thằng nhưng giờ nhiều thằng nó liều toàn vác dao chọc trộm nên em cũng hơi ngán. voka cho cụ vui vẻ nào.

Dogia

Xe điện
Kể mà có nick vợ cụ là em vote vợ cụ liền. Gấu nhà em chẳng may gặp trường hợp đấy là cuống lên, nước mắt chảy ngay.
:21::21: :)):)):))chết cười, kụ chủ thớt rủ vợ nộp đơn ra nhập OF đi thôi.

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
cái này hàng tàu có nhiều mà cụ ơi :69: cần gì bên Mẽo cho đắt.
Cái này không có giấy phép mà dùng có bị xử lý hình sự không nhỉ???
Nếu chỉ bị xử lý hành chính như hoa cải thì ok luôn, thằng nào láo cho ăn vài xịt đơ luôn rồi nộp phạt sau chả có gì phải sợ cả
Công ty cụ là công ty nào đấy? Em cũng ở NPS đây (b)
Chắc cụ chủ thớt không có danh sách hội FUNS trên xe rồi. Công ty em ở ngay Nguyễn Phong Sắc kéo dài, chạy bộ ra chỗ cụ được. Lần sau nếu có vấn đề ở đó, cụ gọi cho em, em lôi khoảng 20 thằng em ở Công ty ra xem chúng nó dám làm gì nào. Số đt em pm riêng cho cụ rồi nhá
Em cũng ở khu này, alo cái 20 thằng em ra nó oánh cho tan xác