Một ngọn lửa nhỏ để "Sưởi ấm Bản cao"

SonrackTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng
Hơn 1000 chiếc khăn ấm do các bạn diễn đàn Nguoitoicuumang.com tự mua vải và tự cắt may đã được giao cho đại diện BĐH và OF vì cộng đồng. Cảm ơn các bạn NTCM đáng yêu!

Yến Đinh

Xe tăng
Quảng Ninh quê em vùng mỏ đẹp giàu bao la....
Website
www.facebook.com
Đây là những tình cảm của người Uông Bí quê em dành tặng cho các em bé Bản Cao. :). Người quê chúng em thật thà, chỉ nghĩ đơn giản là những món thiết thực dùng hàng ngày cũng có thể chia sẻ được với người khác, nên hi vọng mọi người sẽ không cười những món quà quê của chúng em ạ :">. Những món quà gồm có :

- 965 đôi tất ấm ( em xin đề xuất mục này thêm vào danh sách các món quà tặng cho các em, mỗi em 1 đôi ạ)
- 25 mũ len cho các em mẫu giáo.
- 2 thùng truyện tranh, báo.
- 296 quyển vở ô ly.
- 68 quyển vở luyện chữ + 1gram giấy A4
- 200 cái bút bi
- 107 cái bút chữ A
- 12 cái cặp đi học
- nhiều cái tẩy
- đồ chơi.

Thực phẩm:
- 155 gói bột canh.
- 39kg cá khô ( có 10 kg cá khô loại khác với loại BTC đặt nên em không dám tự trừ lượng của BTC mà em mua hộ đi ạ)
- 25kg gạo
- 5kg đường + 5 gói mì chính
- 2 thùng mì tôm

Quà tặng các cô giáo : chỉ là những thứ đơn giản hàng ngày : dầu gội đầu, sữa tắm, sữa rửa mặt, xà phòng thơm... thôi ạ.

Những ngọn lửa mọi người quê em bé nhỏ lắm lắm, nhưng hi vọng sẽ được hòa cùng những ngọn lửa lớn của BTC, của diễn đàn, mang thêm 1 chút hơi ấm cho vùng cao giá lạnh. :x
( các em đóng đồ giúp em có chút nghịch ngợm nên ghi buồn cười, mong mọi người bỏ qua ạ)

Đây là những tình cảm của người Uông Bí quê em dành tặng cho các em bé Bản Cao. :). Người quê chúng em thật thà, chỉ nghĩ đơn giản là những món thiết thực dùng hàng ngày cũng có thể chia sẻ được với người khác, nên hi vọng mọi người sẽ không cười những món quà quê của chúng em ạ :">. Những món quà gồm có :

- 965 đôi tất ấm ( em xin đề xuất mục này thêm vào danh sách các món quà tặng cho các em, mỗi em 1 đôi ạ)
- 25 mũ len cho các em mẫu giáo.
- 2 thùng truyện tranh, báo.
- 296 quyển vở ô ly.
- 68 quyển vở luyện chữ + 1gram giấy A4
- 200 cái bút bi
- 107 cái bút chữ A
- 12 cái cặp đi học
- nhiều cái tẩy
- đồ chơi.

Thực phẩm:
- 155 gói bột canh.
- 39kg cá khô ( có 10 kg cá khô loại khác với loại BTC đặt nên em không dám tự trừ lượng của BTC mà em mua hộ đi ạ)
- 25kg gạo
- 5kg đường + 5 gói mì chính
- 2 thùng mì tôm

Quà tặng các cô giáo : chỉ là những thứ đơn giản hàng ngày : dầu gội đầu, sữa tắm, sữa rửa mặt, xà phòng thơm... thôi ạ.

Những ngọn lửa mọi người quê em bé nhỏ lắm lắm, nhưng hi vọng sẽ được hòa cùng những ngọn lửa lớn của BTC, của diễn đàn, mang thêm 1 chút hơi ấm cho vùng cao giá lạnh. :x
( các em đóng đồ giúp em có chút nghịch ngợm nên ghi buồn cười, mong mọi người bỏ qua ạ)

Cám ơn mợ Yến Đinh rất nhiều ạ.

Yến Đinh

Xe tăng
Quảng Ninh quê em vùng mỏ đẹp giàu bao la....
Website
www.facebook.com

haphan

Xe tải
Thôi thì của ít lòng nhiều cháu đã cho người chuyển 400 quyển vở của các học sinh lớp gấu nhà cháu chủ nhiệm sau khi được giác ngộ về chương trình. Vì cháu không tham gia đi cùng lần này nên khi nào các cụ trao quà thì nháy cho cháu xin một số hình ảnh để có tư liệu sang năm gấu nhà cháu triển khai tốt hợn ợ. Rất cám ơn các cụ đã tổ chức thực hiện chương trình rất nhiều ý nghĩa này.

P/s: Các cháu học sinh tham gia ủng hộ rất háo hức khi được tham gia chương trình và mong sẽ được nhìn thấy quà được trao tận tay cho các bạn khó khăn.

Xehoi_Options

Thành viên sáng lập
Website
www.otofun.net
Thôi thì của ít lòng nhiều cháu đã cho người chuyển 400 quyển vở của các học sinh lớp gấu nhà cháu chủ nhiệm sau khi được giác ngộ về chương trình. Vì cháu không tham gia đi cùng lần này nên khi nào các cụ trao quà thì nháy cho cháu xin một số hình ảnh để có tư liệu sang năm gấu nhà cháu triển khai tốt hợn ợ. Rất cám ơn các cụ đã tổ chức thực hiện chương trình rất nhiều ý nghĩa này.

P/s: Các cháu học sinh tham gia ủng hộ rất háo hức khi được tham gia chương trình và mong sẽ được nhìn thấy quà được trao tận tay cho các bạn khó khăn.
Cảm ơn cụ và gấu nhà cụ nhé! Những năm trước chương trình hay có sự đồng hành của trường tiểu học Nam Thành Công và trường tiểu học Trung Tự. Khi được biết các quà tặng của mình để dành cho các bạn vùng cao là các em rất hào hứng tham gia. Mong một ngày được đưa các em giao lưu cùng các bạn nhỏ vùng cao.

Pumzen

Xe ba gác
Hiện tại,nhà cháu vẫn còn 1 số giầy cho các bé gái tầm 6-7 tuổi. Cháu vừa bẩu nv vệ sinh lau chùi,cọ rửa sạch sẽ,gói gém cẩn thận. Tất cả gần 30 đôi. Chiều nay,gấu nhà cháu tiếp tục soạn ra ( những đôi khó bán) để ủng hộ chương trình. Có lẽ thu gom lại,chắc chắn cũng đc thêm 40đ nữa. Nhà cháu sẽ chuyển tới văn phòng trong tg sớm nhất.