Thảo luận Một số vấn đề thường gặp khi đi BMW cũ

Nam Bim325

Xe tăng
Nó báo một tí lại biến mất tiêu. Một cái lỗi ABS, môt cái báo lỗi áp suất thì phải hình nó kiểu này này: ((!)) một cái gì nữa mình chả kịp nhìn. Có khả năng bị ảnh hưởng lốp vì sáng qua bà vợ mình lùi xe ra, lùi thế đóe nào mà toàn bộ con Altis đỗ sát cạnh móp hết cánh, nẹp thân xe vo tròn như sợi bún thế mà em bIm chỉ sứt tí sơn vành. Vãi *** đàn bà lái xe, may mà Attis cũng là xe của nha
Thế là tự sướng luôn hả anh, thế nên em rất quan ngại khi thấy anh vừa lấy xe về đã đi sơn ngay mà. Cái lỗi thì cứ từ từ tính, xe cũ nên có 1 số cái nó tiếp xúc kém. Bgiờ nó hiện lại tính tiếp, em nghi cảm biến góc lái. E46 kh có cảm biến áp suất lốp nhá.

Xe lancer

Xe hơi
Các cụ đi dòng E46 cứ thay được hết những thứ em nói ở trên là chay ok rồi.
Tất cả những thứ cụ kể em đã thay hết mà còn thay nhiều hơn nữa cơ, dưng mà xe giờ đi ngon quá, bán đi cũng tiếc!

Xe lancer

Xe hơi
Em định mon men nhảy hố vôi, kiểu này phải xem xét kỹ hơn rồi quyết định.
Thế bác muốn chơi phải tìm hiểu và chọn được xe nào đã thay rồi mà mua cho yên tâm! cứ chọn xen rẻ thì chết...

HTH14

Xe máy
Cám ơn cụ chủ cung cấp thông tin hữu ích quá.

k biết mẹ sê
Nó báo một tí lại biến mất tiêu. Một cái lỗi ABS, môt cái báo lỗi áp suất thì phải hình nó kiểu này này: ((!)) một cái gì nữa mình chả kịp nhìn. Có khả năng bị ảnh hưởng lốp vì sáng qua bà vợ mình lùi xe ra, lùi thế đóe nào mà toàn bộ con Altis đỗ sát cạnh móp hết cánh, nẹp thân xe vo tròn như sợi bún thế mà em bIm chỉ sứt tí sơn vành. Vãi *** đàn bà lái xe, may mà Attis cũng là xe của nhà
k biết mẹ sề nhà e mấy nữa lùi xe có như chị nhà k. :D

BM&W

[Tịch thu bằng lái]
Thế là tự sướng luôn hả anh, thế nên em rất quan ngại khi thấy anh vừa lấy xe về đã đi sơn ngay mà. Cái lỗi thì cứ từ từ tính, xe cũ nên có 1 số cái nó tiếp xúc kém. Bgiờ nó hiện lại tính tiếp, em nghi cảm biến góc lái. E46 kh có cảm biến áp suất lốp nhá.
Lỗi này là cảm biến ABS chứ cảm biến góc lái thì nặng đô đấy ạ.

Cái DVD của anh hôm nay nó cứ bị lỗi thế này: chuyển chế xem DVD như này

Một lúc sau nó lại báo tít một phát rồi chuyen vể trang chủ thế này :

duytanx85x

Xe tải
Chào Các cụ.Em chuyên cung cấp phụ tùng BMW E46,hàng tháo xe và mới lh 0965554401

Chẳng có lỗi gì đâu ! Chắc a chạm phải cái nút gì đó thôi !
Không mà em. Ko hề chứ. Có thể cái giắc nào đó bị lỏng và khi đường xóc nó chạm vào, a theo dõi rồi. Hôm qua 3h30 chiều mới quất đi Quảng ninh, 6h30 đến nơi uống được mấy hớp rượu 9h lại ngược. Mệ, chạy như ngựa vía. Hôm qua mà ko muộn là rẽ vào Quảng Yên kiếm bữa rượu đêm của chú Hùng đấy. Cả đi cả về gần 500km hết 500k tiền xăng( khoảng 29l), cũng đơn giản, nhey :P

BMW_TN

Xe buýt
Không mà em. Ko hề chứ. Có thể cái giắc nào đó bị lỏng và khi đường xóc nó chạm vào, a theo dõi rồi. Hôm qua 3h30 chiều mới quất đi Quảng ninh, 6h30 đến nơi uống được mấy hớp rượu 9h lại ngược. Mệ, chạy như ngựa vía. Hôm qua mà ko muộn là rẽ vào Quảng Yên kiếm bữa rượu đêm của chú Hùng đấy. Cả đi cả về gần 500km hết 500k tiền xăng( khoảng 29l), cũng đơn giản, nhey :P
Ôi trời, e dùng mãi có sao đâu ! Chưa bao giờ có hiện tượng đó hết ! Thôi a cứ kt lại xem, mà hôm trc đi làm nội thất có động trạm gì đến cái màn đó ko ??

Ôi trời, e dùng mãi có sao đâu ! Chưa bao giờ có hiện tượng đó hết ! Thôi a cứ kt lại xem, mà hôm trc đi làm nội thất có động trạm gì đến cái màn đó ko ??
OK, có khi tại chú chính chủ nó sợ :D. Vừa đứt cmn cáp kính mà bên Đức tín đã có đồ mới thay đâu. Hì. Hôm nọ thay dầu và nước mát rồi, 2 món đấy thay rồi là yên tâm