Một số ý kiến về dịch vụ của Nissan Hà Đông

MIT-ONE

Xe điện
Cái vụ này giống e bị Mit việt hùng ( cùng chung một bác là chủ đầu tư với NHD ) từ chối bảo hành xe em
Sau khi gọi điện trực tiếp vinastar , MVH đã sửa chữa thay thế miễn phí cho e Tuy nhiên họ cũng không có lời giải thích nào thỏa đáng

Có lẽ hệ thống kinh doanh của họ không ổn lắm,

coolairvoi

Xe hơi
Không thấy NHD xin lỗi khách hàng trong công văn này, chỉ là lời cảm ơn diễn đàn thôi. Và cũng không thấy có đề xuất giải pháp xử lý. Cái này đợi chủ thớt vào quyết định đi anh Thắng.
Chuyên này là giải quyết giữa chủ thớt và NHD, chả hiểu tại sao NHD cám ơn diễn đàn và sau đó diễn đàn close topic. Nếu kụ ko lên tiếng em e rằng coi như chả có chuyện gì. Bản thân em vẫn bảo dưỡng xe ở NHD. Cho nên em muốn NHD công khai xin lỗi khách hàng chứ ko phải diễn đàn cũng như hoàn tiền cho kụ chủ. Diễn đàn chả liên quan gì cả. Cám ơn kụ đã tìm cách open topic. Em vodka kụ.

hoanghuy_yamaha

Xe buýt
Vụ này gây ảnh hưởng lớn tới uy tín của Box Nis nhà ta và dịch vụ của Hg Nis nói chung vậy mà em thấy k có một sự nghi nhận đúng mực từ phía phục vụ thượng đế... thật buồn. Em cũng là quản lý của một trong 4 đại lý 3s của Nissan tại Hà Nội xin được gửi tới gia đình Nissan lời thứ lỗi cho những gì đã xẩy ra làm mất đi một phần niềm tin đáng quý mà không dễ gì để tạo dựng. Với ĐL e thì luôn lấy "uy tín và danh dự lên đầu", hy vọng với thời gian ngắn dịch vụ của Nis nhà ta sẽ có được niềm tin và sự yêu mến nơi KH...
Trân trọng!
Cụ ở nissan nào thế?

Cháu thấy CV ghi chung chung quá, với lại ít ra cũng fải đề ngày vào chứ nhỉ
Cái này mà cụ gọi là công văn thì em cũng chịu!
Chả thấy có Cộng Hòa-Xã Hội......., chả thấy có Hà Nội, ngày...tháng....năm gì cả! Éo hiểu thằng nào đánh máy hay nghĩ ra cái mẫu này mà ngu thế? Không biết nó dùng ở nước nào chứ em thấy là éo phải ở Việt Nam mình!

Em ủng hộ cụ chủ thớt làm tới cùng để mọi việc rõ ràng về dịch vụ của Nissan Hà Đông. Đề nghị các cụ khác ai gặp phải những trường hợp tương tự chúng ta gom hết vào đây để tạo thành một tiếng nói chung cảnh tỉnh những thành viên khác của diễn đàn.
Ngoài ra có việc này em lưu ý các cụ: Dòng xe Nissan là một dòng xe tốt nên chúng ta không có những nhận xét gì về hãng xe Nissan, chỉ tập trung vấn để về dịch vụ của Nissan Hà Đông thôi. Những bình luận dễ gây hiểu lầm về chất lượng của xe Nissan em sẽ xóa bỏ thẳng tay. Cảm ơn các cụ.
Nếu được đề nghị cụ chủ up lại những thông tin chi tiết hơn về sự việc bao gồm hóa đơn chứng từ và các hình ảnh minh họa khác để làm sáng tỏ vấn đề hơn.

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

xalobacnam

Xe hơi
Trước tiên cám ơn cụ Michaeljo đã tìm cách mở lại thớt và tiếp tục cùng đồng hành với a em.
Đây có thể nói là một vụ việc riêng của cụ quan quai nhưng cũng có thể cói là một vấn đền chung về cách giải quyết cv của một hãng dv với anh em đi xe oto đến làm dv. vì vây, a em of cảm thấy cách xử lý vấn đề này như phần đầu cụ quan quai có thông tin thì lại khác, nhưng đến phần cv trả lời chính thức thì lại khác. Như vậy, có thể nói buổi làm việc của cụ quan quai vơi TGD hom 21 thực sụ ntn, điều này chác chỉ có cụ chủ mới biết và lên tiếng. còn việc a em of tham gia cùng chia sẻ ủng hộ cụ cũng như muốn thấy kết quả của vụ việc, đánh giá, xem xét và có những suy nghĩ cho việc lựa chọn gara làm dv cho mình tốt hơn sau này, tránh tình trạng được vạ thì má đã sưng.
Vậy, đề nghị cụ chủ thớt cũng lên tiếng cho anh em biết suy nghĩ của cụ.

xalobacnam

Xe hơi
Vụ này gây ảnh hưởng lớn tới uy tín của Box Nis nhà ta và dịch vụ của Hg Nis nói chung vậy mà em thấy k có một sự nghi nhận đúng mực từ phía phục vụ thượng đế... thật buồn. Em cũng là quản lý của một trong 4 đại lý 3s của Nissan tại Hà Nội xin được gửi tới gia đình Nissan lời thứ lỗi cho những gì đã xẩy ra làm mất đi một phần niềm tin đáng quý mà không dễ gì để tạo dựng. Với ĐL e thì luôn lấy "uy tín và danh dự lên đầu", hy vọng với thời gian ngắn dịch vụ của Nis nhà ta sẽ có được niềm tin và sự yêu mến nơi KH...
Trân trọng!
Cụ ở hãng Niss nào mà nói hay thế, cho anh em biết để anh em còn đến thăm xem thế nào, chứ cứ dấu mặt thế làm sao a em biết mà tìm đến chỗ hay, chỗ tốt củ cụ.
Cám ơn cụ đã có lời khuyên dăn a em of

BigUc

Xe máy
Em cứ đề nghị cụ Michaeljo qua vụ này Box nhà mình tổ chức buổi gặp gỡ để hiểu và cùng chia sẻ kinh nghiệm. Cũng gần vào dịp cuối năm rồi em cứ mạnh dạn đề nghị Box nhà ta tổ chức gặp nhau cuối tuần ở địa điểm cái Hồ câu nào đó để anh em tụ tập và tiệc tùng cho linh đình cụ nhé. Thank cụ Mod!

BigUc

Xe máy
ĐL bên có cái tên gắn liền với niềm tự hào của đất "Kinh Kỳ" cụ ạ!

ph_hanoi

Xe buýt
Website
www.mercedes-benz3s.com

BigUc

Xe máy
Có phải cụ có chòm râu đẹp đẹp đó không, không nhầm thì nom cụ giống diễn viên hay KTS gì đấy đúng không cụ?

BigUc

Xe máy
Chào cụ ph-Hanoi, cụ quá khen hehe, hôm nào hội tụ tập cụ ới em 1 tiếng cụ nhé, keke

xalobacnam

Xe hơi
Em cứ đề nghị cụ Michaeljo qua vụ này Box nhà mình tổ chức buổi gặp gỡ để hiểu và cùng chia sẻ kinh nghiệm. Cũng gần vào dịp cuối năm rồi em cứ mạnh dạn đề nghị Box nhà ta tổ chức gặp nhau cuối tuần ở địa điểm cái Hồ câu nào đó để anh em tụ tập và tiệc tùng cho linh đình cụ nhé. Thank cụ Mod!
Chả hiểu cái cụ này là cụ nào mà a em đang nói về vụ NHD thì lại toàn bán ngang ra và hô hào tụ tập ăn uống là sao nhỉ.

hoanghuy_yamaha

Xe buýt
Chả hiểu cái cụ này là cụ nào mà a em đang nói về vụ NHD thì lại toàn bán ngang ra và hô hào tụ tập ăn uống là sao nhỉ.
Em cũng thấy nó chả liên quan gì đến nhau!

vietran

Xe ba gác
Cái công văn chung chung quá, chả nói gì đến sự việc và cách giải quyết. Cái cv này gọi là cái thư cảm ơn diễn đàn thì chuẩn hơn.

SPL

Xe container
Nếu được thì bác pm cho em xin số đt của bác M, sau này có vấn đề gì em gọi điện phản ánh trực tiếp luôn!
Hôm đó em cũng bảo bác ấy là sao anh không lập đường dây nóng dùng luôn số điện thoại của anh có phải hơn không, chứ bọn em hổ gặp GĐ thì nhân viên lại bảo không có ở đây, tôi giải quyết được, không cho số của GĐ thì những sự việc như thế này còn có nguy cơ tiếp diễn, cái hộp thư góp ý không giải quyết được thấu đáo vấn đề :(

chuongbeo

Xe tải
Thưa các cụ, các mợ!

Với mong muốn OF là cầu nối giữa người tiêu dùng và nhà cung cấp, sự việc của cụ AccordEX đã được BDH gửi đến Nissan Hà Đông. BDH chỉ đứng vai trò trung gian hòa giải, giúp các bên ngồi lại với nhau, chi tiết việc hòa giải như thế nào BDH không tham gia.

Sau khi 2 bên hòa giải xong, Nissan Hà Đông có công văn gửi lại, nội dung công văn như sau:

BDH xin phép được khẳng định lại một lần nữa: Diễn đàn OTOFUN luôn ủng hộ và đồng hành cùng thành viên trong việc lấy lại sự công bằng, diễn đàn không phải là nơi để thể hiện sự không văn minh lịch sự hoặc để cho các đối thủ dèm pha, đấu đá nhau. Độ thỏa mãn của bác AccordEX như thế nào trong khi làm việc với Nissan Hà Đông xin được để cá nhân bác ấy quyết định.

Sự việc này xin được dừng tại đây. Cảm ơn các cụ các mợ đã quan tâm. Đây cũng là bài học đắt giá cho những nhà cung cấp sản phẩm dịch vụ trong quá trình kinh doanh của mình.

Trân trọng
Tờ giấy này ko liên quan gì đến thớt!
Ko hiểu là cố tình hay coi ofer ko ra gì?
Xin lỗi X.O chứ mọi việc coi như dừng tại đây là gì?

ph_hanoi

Xe buýt
Website
www.mercedes-benz3s.com