[Funland] MU.Solsa - Siêu sát thủ mang gương mặt trẻ thơ

Đá sỏi

Xe buýt
Rất kìm nén nhưng không thể... em mở thớt này và sẽ theo nó ít nhất là trong 6 tháng bởi dự cảm của em về một thời đại mới - thời đại Alex đệ nhị đã đến.

Sự xuất hiện của Solsa thổi một luồng sinh khí xưa cũ nhưng vô cùng mới mẻ vào Nhà hát của những giấc mơ. Niềm vui, sự tự hào và cả tình yêu đã trở lại... mới mẻ hơn, ngọt ngào hơn sau bao năm tháng u uất buồn được che đậy dưới mặt nạ tráo trơ toe toét nói cười.

Solsa tuổi Quý Sửu cầm tinh chuột. Tuổi này nhẫn nại có thừa mà khôn ngoan, tinh quái ẩn sau vẻ ngờ nghệch. Tất cả phát ngôn của Solsa từ ngày về lại MU toàn những lời phát biểu như thế - không hứa hẹn, không khích bác, không nói vống... không rất nhiều thứ, chỉ có một lời nói thật từ đầu đến cuối: 'trở lại phong cách xưa". Có lẽ, trong lứa đăng quang 1999, Alex kỳ vọng nhiều nhất, gửi gắm nhiều nhất vào gã này nên Solsa chắc chắn sẽ nhận được mọi sự giúp đỡ từ các chiến hữu xưa.

Bắt đầu bằng chiến thắng trước Cardiff với tỷ số 5-1. Và chúng ta sẽ xem anh chàng sát thủ này tiến tới đâu?

Gangnam

Tầu Hỏa
Người OF
Em cũng fan MU giống cụ, up thêm tấm ảnh để thêm phần funny:

bdkhn

Xe buýt
"Quý Sửu cầm tinh chuột" là sao cụ? Ghép giống à?

Yaris_2009

Xe tăng
Nói gì nói Mou về MU 2.5 năm cũng làm được kha khá, tại cái mùa này nó bết bát quá thôi chứ tôi tin MU dươi thời Mou vẫn đang đi đúng lộ trình.... chỉ cần giải quyết 1 vài vấn đề nho nhỏ nữa là hệ thống chạy ổn định trơn tru....

NQHU

Xe điện
Hy vọng cậu này phát huy được như hồi còn thi đấu! Luôn quan sát trước khi đá chơi toàn góc hẹp mà thủ môn potay!

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Em xem MU đá cũng vì lão Ồ-lê-cũng-lại-xuân-kia-à-cơ này. :) Một mẫu tiền đạo em rất thích. Không lằng nhằng, một chạm ăn ngay.

Gangnam

Tầu Hỏa
Người OF
Xem ở kênh nao lão ới?
Anh vài đây cùng cổ vũ nhé, các cụ mợ sẽ chia sẻ link xem trực tiếp để mọi người cùng xem anh ạ:
https://www.otofun.net/threads/mu-vs-huddersfield-town-22h00-26-12-binh-luan-du-doan-ty-so-chia-se-link-xem-truc-tiep.1431752/
Nhìn thấy Beck lại nhớ câu chuyện "chiếc giày bay" cụ nhỉ? :)
Vâng, em đang vote cho MU thua Hud 1-3, nếu nó chết dập dzái thì tâm trạng em cải thiện đôi chút :))
Hehe, EPL thiếu MU thì sẽ mất một lượng fan Việt khá đông đảo đấy cụ ạ! :D

Dương Vô Cương

[Tịch thu bằng lái]
Ủy ban chăm sóc sức khỏe và bảo vệ bà mẹ trẻ em
Anh vài đây cùng cổ vũ nhé, các cụ mợ sẽ chia sẻ link xem trực tiếp để mọi người cùng xem anh ạ:
https://www.otofun.net/threads/mu-vs-huddersfield-town-22h00-26-12-binh-luan-du-doan-ty-so-chia-se-link-xem-truc-tiep.1431752/

Nhìn thấy Beck lại nhớ câu chuyện "chiếc giày bay" cụ nhỉ? :)

Hehe, EPL thiếu MU thì sẽ mất một lượng fan Việt khá đông đảo đấy cụ ạ! :D
Em đíu quan tâm đến lượng khán giả Việt xem EPL, em chỉ muốn nó thua dập dzái thôi :))

PLA

Xe máy
Ơ cái ảnh trên lại muốn làm thần rùa nữa à, không có đâu :))

Teen

Xe điện
Hào quang quá khứ thôi. Chưa nói lên điều gì. Em chỉ nghĩ 1 câu mà blv QH vẫn nói “cầu thủ nào rời MU thì cũng ko còn giữ chính mình”. Có thể tới tđ này ko còn chính xác nhưng lứa học trò của Sir thì chả có ai học đc gì từ thày. Đó cũng là 1 phong cách lãnh đạo/ quản lý: trao quyền/ độc đoán

Hào quang quá khứ thôi. Chưa nói lên điều gì. Em chỉ nghĩ 1 câu mà blv QH vẫn nói “cầu thủ nào rời MU thì cũng ko còn giữ chính mình”. Có thể tới tđ này ko còn chính xác nhưng lứa học trò của Sir thì chả có ai học đc gì từ thày. Đó cũng là 1 phong cách lãnh đạo/ quản lý: trao quyền/ độc đoán
Bây h k còn HLV nào được trao quyền độc đoán nữa rồi. Tất cả đều phụ thuộc vào giới chủ thôi

Lexus 717

Xe điện
Rất kìm nén nhưng không thể... em mở thớt này và sẽ theo nó ít nhất là trong 6 tháng bởi dự cảm của em về một thời đại mới - thời đại Alex đệ nhị đã đến.

Sự xuất hiện của Solsa thổi một luồng sinh khí xưa cũ nhưng vô cùng mới mẻ vào Nhà hát của những giấc mơ. Niềm vui, sự tự hào và cả tình yêu đã trở lại... mới mẻ hơn, ngọt ngào hơn sau bao năm tháng u uất buồn được che đậy dưới mặt nạ tráo trơ toe toét nói cười.

Solsa tuổi Quý Sửu cầm tinh chuột. Tuổi này nhẫn nại có thừa mà khôn ngoan, tinh quái ẩn sau vẻ ngờ nghệch. Tất cả phát ngôn của Solsa từ ngày về lại MU toàn những lời phát biểu như thế - không hứa hẹn, không khích bác, không nói vống... không rất nhiều thứ, chỉ có một lời nói thật từ đầu đến cuối: 'trở lại phong cách xưa". Có lẽ, trong lứa đăng quang 1999, Alex kỳ vọng nhiều nhất, gửi gắm nhiều nhất vào gã này nên Solsa chắc chắn sẽ nhận được mọi sự giúp đỡ từ các chiến hữu xưa.

Bắt đầu bằng chiến thắng trước Cardiff với tỷ số 5-1. Và chúng ta sẽ xem anh chàng sát thủ này tiến tới đâu?
Quí sửu sao lại cầm tinh chuột hả cụ?