[Funland] Mua buôn mụn cơm số lượng lớn!

sauken

Xe container
Tưởng nhớ
Cám ơn cụ rất nhiều, em hiện tại không ở việt nam, khi nào về em sẽ liên lạc cụ.
Một lần nữa cám ơn cụ, kính cụ sức khỏe

Có gì đâu kụ. kụ sớm khám lại nhé.

xecutkit123

Xe đạp
Em giật cái tít tờ thế cho nó phăn :D
Nhân lúc trước e có cái thớt này: http://www.otofun.net/threads/397747-qua-tang-tu-ong-lang-sauken-cho-cac-ofer-bai-thuoc-chua-mat-ca-gan-chan
Nói chung đã chữa cho 1 số kụ OF (khoảng mười mấy kụ, có kụ e nhớ nick, có kụ không) nói chung là chả được ca nào... không khỏi :))
Và gần đây lại có 1 số kụ đang hỏi. Và có kụ hỏi "thuốc của kụ có chữa được không?". E thấy thật khó trả lời. Vậy e ví dụ 1 ca cho sinh động.
Đây là 1 thằng kụ nhân viên ở "MÁNG" của bọn e ;)
Đây là ảnh cách đây 40 ngày, ku này bị cả tay và chân, nhưng e quên không chụp tay. (có kụ nào nhiều hàng bằng kụ này k??? :P )

Còn đây là sau 1 tuần

Còn đây là cách đây 1 tuần

Còn cái ảnh ở tuần thứ 3, nhưng kụ Sakuda chụp, tí e nhờ kụ ấy up nốt để các kụ tham khảo.
Hôm nay thì nó nhẵn thín thìn thìn cả tay và chân, để trưa đi uốn bia e chộp tiếp hầy các kụ. \m/
- Tiện thể, có kụ nào làm bên chuyên nghành da liễu vào đọc. Nếu có thể, e muốn phối hợp để nghiên cứu bài thuốc này 1 cách khoa học.
Thuốc rất đơn giản, rả tiền, hoàn toàn thảo dược, không độc hại.
- Cũng tiện thể, e tiếp tục chữa miễn phí cho các kụ mợ trên OF (từ nay đến cuối năm - tức hết ngaỳ 31/12/2014)
Cái chữ đo đỏ hình như chứng tỏ cụ cần thêm nhiều chuột bạch nữa để đánh giá thuốc :D

hoangchim

Xe hơi
tôi hoàng chim muốn nhờ cụ giúp tôi hiện cũng bị như ảnh cụ pot sẽ trực tiếp gọi cụ cám ơn cụ trước.

Giấy tờ xe

Xe buýt
Nhìn cái hình của cụ em thấy nó giống hệt của em. Chỗ bị cái chấm đen đen sờ vào thì cứng. Càng ngày nó càng to ra. Em còn bị ở dưới chỗ ngón chân cái cơ. Đi thì đau nhói...Nhiều khi phải đi bằng gót. Mọi người cứ bảo phải đi viện khoét. Em chả đi, tự em làm. Thế mà bây giờ em hết tiệt đấy...
Cụ cho cháu hỏi, như trong hình thì có phải là mụn cơm không hả cụ? cháu bị tháng nay rồi, đi chân đất thì cũng hơi đau, mà nó lại càng ngày nó càng to ra cụ ạ!

tungby

Xe buýt
Em mà biết bài này sớm thì em đã ko phải đi Bạch Mai đốt laze. 200k cho 2 nốt mụn cơm.^^

tungby

Xe buýt
CỤ giống e rồi. E sang Bạch Mai đốt mất 2 tuần tập tễnh mới khỏi
Nhìn cái hình của cụ em thấy nó giống hệt của em. Chỗ bị cái chấm đen đen sờ vào thì cứng. Càng ngày nó càng to ra. Em còn bị ở dưới chỗ ngón chân cái cơ. Đi thì đau nhói...Nhiều khi phải đi bằng gót. Mọi người cứ bảo phải đi viện khoét. Em chả đi, tự em làm. Thế mà bây giờ em hết tiệt đấy...

YAMAKAWA

Xe buýt
Trước đây em bị như này
Sau khi bôi các loại không khỏi và sau cùng em chữa đơn giản là
Dùng lá trầu không xay ra hòa với nước rồi ngâm chân khoảng 30 phút
Sau đó nhấc chân lên để khô và đi ngủ
Ngâm khoảng 2 tuần hết sạch luôn

Einstein

Xe buýt
Có cách nào làm cho ảnh nhìn thẩm mỹ hơn không cụ Sauken? Ví như photoshop chẳng hạn. Kinh quá đi. X_X X_X X_X X_X

MaiTrang89

Xe máy
Em méc con bạn em, hình như thằng cu nhà nó cũng bị mụn kiểu này ở chân

phuc1509

Xe hơi
E bị mụn bọc ở mặt k biết cụ thớ có chuyên nghành này k ạ? Nếu cụ chữa được e mong cụ giúp e k e ế vợ mất cụ ạ :(