[Công nghệ] Mua đồng hồ định vị trẻ em loại nào ổn các cụ nhỉ?

INAP

Xe đạp
Loại của cụ trên là Prokids DF25 không có GPS chỉ có LBS thôi các cụ nhé, con em đang dùng cái này chán như con gián định vị qua cột phát sóng sai số cả mấy trăm mét. Được cái chắc chắn, màn cảm ứng và có gioăng chống nước thấy bảo chống nước IP67 nên đi mưa chắc không sao. Nên mua loại có GPS độ chính xác cao hơn.
Xin lỗi cụ, cụ mua hàng chợ ko nên nói lung tung, loại này hàng chuẩn có LBS/GPS lẫn Wifi nhé; cái chỗ cụ mua nhập hàng rẻ tiền về bán nên tới GPS cũng ko có gì là lạ, lạ ở chỗ nhiều người thấy cùng 1 cái ảnh mà ko biết có khách gì nhau hay ko nhưng cứ phải mua rẻ đã, rồi lên mạng phán sau

Este_lorren

Đi bộ
Em định mua của Viettel nhưng ông anh làm trong đó bảo giờ ko bán nữa.
Bên VTC thì phải mua cái gói duy trì 1 năm 450k để dùng phần mềm của họ ??? Đấy là chưa kể tiền nạp vào sim để dùng 3g hàng ngày + nghe gọi
Các hãng khác thì free phí, lên mạng dơwn sòft SETracker về dùng thôi (chỉ tốn tiền nạp vào sim): các hãng này thì rẻ nhưng máy chả biết bảo hành thế nào vì bên bán cũng ko uy tín = 2 thằng trên
E đag dùng của se trachker nhanh hêt pin lắm mà fan mềm toàn tiêng trung của. Ko bit có định vị đc con ko hay đt bố mẹ bị nghe trộm. Mà pin ko hiểu kiểu j mà sạc xong hỏng cả củ sạc. Ko dùng sạc đt đc nữa. Túm lại phí tiền ko nên mua. E cũng đag ngâm cứu con kid 2 của Vitel chôg núớc với dùng nhiều mag. Mà giá gần 1 tr 6. Cụ nào dùng chưa e tham khảo với

thinhkieuphong

Xe điện
E đag dùng của se trachker nhanh hêt pin lắm mà fan mềm toàn tiêng trung của. Ko bit có định vị đc con ko hay đt bố mẹ bị nghe trộm. Mà pin ko hiểu kiểu j mà sạc xong hỏng cả củ sạc. Ko dùng sạc đt đc nữa. Túm lại phí tiền ko nên mua. E cũng đag ngâm cứu con kid 2 của Vitel chôg núớc với dùng nhiều mag. Mà giá gần 1 tr 6. Cụ nào dùng chưa e tham khảo với
giờ ra v2 giá có ~1tr3 mà cụ, cty em có 1 cô vừa mua cho con xong.

lum_dong_tien

Xe tăng
Em muốn sắm 1 cái livestream đc mà đeo như đồng hồ. Có loại nào như thế ko các bác.

shichinikudo

Xe hơi
Kiddy dùng cũng dc, bin nó dc có 2 ngày thôi ạ. Định vị, gọi điện dc

Sent from my SAMSUNG-SM-N920A using Tapatalk

shichinikudo

Xe hơi
Các cụ chớ nghe quảng cáo mà mua mấy con smart gì gì, mấy trăm, lởm lắm ạ.

diepcoi

Xe hơi
Loại của cụ trên là Prokids DF25 không có GPS chỉ có LBS thôi các cụ nhé, con em đang dùng cái này chán như con gián định vị qua cột phát sóng sai số cả mấy trăm mét. Được cái chắc chắn, màn cảm ứng và có gioăng chống nước thấy bảo chống nước IP67 nên đi mưa chắc không sao. Nên mua loại có GPS độ chính xác cao hơn.
đúng là LBS dùng chán lắm, sai cả cây số ý

thinhkieuphong

Xe điện
Kiddy dùng cũng dc, bin nó dc có 2 ngày thôi ạ. Định vị, gọi điện dc

pin 400mah dùng 2 ngày là được rồi cụ. Bọn trẻ lớn tí nữa thì cho dùng cái cục gạch pin 1 tuần :D

24kluxury

Xe máy
em cũng đang tim 1 con cho ku nhà em học lớp 2 đeo

Gbriel

Xe máy
Website
caodangyduocpasteurtphcm.edu.vn
Em cũng đang định mua cho cu cháu nhà em mà chưa biết dùng loại nào ạ, các cụ đã xài rồi cho em xin review với ạ

Rolls_Royce

Xe buýt
các cụ chỉ em cao kiến, e đang muốn tìm loại đồng hồ định vị chính xác, cụ nào giới thiệu em với ạ, em cám ơn các cụ

Mr.Alo

Xe lăn
cái quan trọng nhất là định vị chính xác trẻ nhỏ đang ở vị trí nào thì e chưa tìm được cái đồng hồ nào có chức năng này ưng ý.
thế cụ mua thiết bị chỉ có định vị ko ý , chứ mấy cái đồng hồ này em thấy đeo chơi chơi thôi :))

tieunhupha

Xe điện
thế cụ mua thiết bị chỉ có định vị ko ý , chứ mấy cái đồng hồ này em thấy đeo chơi chơi thôi :))
Mua đồng hồ thì các cháu mới thích đeo để nó gắn vào người cụ ạ, chứ mua thiết bị khác thì bỏ vào túi hay vào cặp thì biết lúc nào cháu vứt ở đâu.

Rolls_Royce

Xe buýt
cụ biết thiết bị nào ổn mà gắn vào quần áo hoặc cặp cho trẻ ổn k ạ, giới thiệu cho em, e cũng đang tìm loại đó

thinhkieuphong

Xe điện
các cụ chỉ em cao kiến, e đang muốn tìm loại đồng hồ định vị chính xác, cụ nào giới thiệu em với ạ, em cám ơn các cụ
chính xác thì chỉ có cho nó dùng cái smartphones thôi cụ